Trang 5/8 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... Cuối cùngCuối cùng
Kết quả từ 41 tới 50 trên 76
    HD-upscale truongford's Avatar
    Đăng ký
    17-08-10
    Thanks
    1.000
    cR
    268

Mặc định Ðề: Anh Hùng Vô Danh 1993 ( Thiên Tầm Kỳ Biến 2 ) ( Bản cực đẹp made by kais_no07 ) ATV USLT 31 Tập

phim hay quá. Có cách nào up nhanh hơn không bạn. Cám ơn bạn nhiều nhé

HD-720p scootervt's Avatar
    Đăng ký
    15-10-10
    Thanks
    382
    cR
    219

Mặc định Ðề: Anh Hùng Vô Danh 1993 ( Thiên Tầm Kỳ Biến 2 ) ( Bản cực đẹp made by kais_no07 ) ATV USLT 31 Tập

coi tới tập 6 hết phim coi lun hix giờ seo trời
    Tiền là giấy , đốt là cháy
    Tình là bụi , phủi là bay

HD-720p Endlless's Avatar
    Đăng ký
    25-08-09
    Thanks
    738
    cR
    498

nếu mạng chậm thì up lên Torrent nhanh ko ta ~.~..

Banned kais_no07's Avatar
    Đăng ký
    21-11-10
    Thanks
    353
    cR
    0

THÔNG BÁO MỚI : DO mạng nhà đang trục trặc trong 1 khoảng thời gian 5 tiếng bị ngắt kết nối 1 vài lần nên hiện thời ko up được file dung lượng lớn , do thời gian up 1 tập phim của mình tầm 5-6 tiếng nên thường bị lỗi , tạm dừng up để mạng nhà fix lại ( mà thật sự có kêu nhà mạng vào xem giúp rùi mà nó ko chờ cho đến khi mạng bị ngắt được nên chưa biết giải quyết thế nào ) . Anh em thông cảm , lúc nào mạng ổn định lại mình sẽ up lại

HD-720p Endlless's Avatar
    Đăng ký
    25-08-09
    Thanks
    738
    cR
    498

Trích Nguyên văn bởi kais_no07 Xem bài viết
    THÔNG BÁO MỚI : DO mạng nhà đang trục trặc trong 1 khoảng thời gian 5 tiếng bị ngắt kết nối 1 vài lần nên hiện thời ko up được file dung lượng lớn , do thời gian up 1 tập phim của mình tầm 5-6 tiếng nên thường bị lỗi , tạm dừng up để mạng nhà fix lại ( mà thật sự có kêu nhà mạng vào xem giúp rùi mà nó ko chờ cho đến khi mạng bị ngắt được nên chưa biết giải quyết thế nào ) . Anh em thông cảm , lúc nào mạng ổn định lại mình sẽ up lại
    Quá nhọ cho bạn ..thôi chờ z...khắc phục sớm cho anh em mừng .. hihi.

Mặc định re: Anh Hùng Vô Danh 1993 ( Thiên Tầm Kỳ Biến 2 ) ( Made by kais_no07 ) ATV USLT 31 Tập

phim này mình có bản cũ nhưng vẫn down lại bản mới của bạn, bởi vì mình thích film này lắm lắm luôn, mê từ nhỏ rồi, cảm ơn bạn đã remux và chia sẻ nha, mình thích nhất là cách để logo của bạn đấy, thanks again
    phim này lúc trước mình thấy có bản raw trên filefactory, mình đã tìm lại định đưa link cho bạn, mà nó chết hết rồi, buồn

Mặc định Ðề: Anh Hùng Vô Danh 1993 ( Thiên Tầm Kỳ Biến 2 ) ( Made by kais_no07 ) ATV USLT 31 Tập

hy vọng bạn up đủ tập, hơi lâu tí cũng không sao

Banned uhoiyuanhd's Avatar
    Đăng ký
    13-11-13
    Thanks
    0
    cR
    12

Mặc định Ðề: Anh Hùng Vô Danh 1993 ( Thiên Tầm Kỳ Biến 2 ) ( Made by kais_no07 ) ATV USLT 31 Tập

HD-upscale raymond_chan's Avatar
    Đăng ký
    04-01-12
    Thanks
    251
    cR
    91

Trích Nguyên văn bởi kais_no07 Xem bài viết
    mạng như vậy có thể do xài chương trình bittorrent nên thường bị ngắt kết nối một vài lần, mình cũng đã từng bị và cũng kêu bên mạng xuống hỗ trợ và nó cũng chả bik ji sau này nhờ anh kia phát hiện tháo bỏ và mạng trở lại bình thường như xưa ko còn bị ngắt kết nối nữa

HD-upscale thuanqui's Avatar
    Đăng ký
    21-05-12
    Thanks
    464
    cR
    292

Mình có 6 dvd phim này do USLT lồng tiếng . Bạn nào muốn coi tiếp thi nhắn tin cho mình để minh up phim lên

11. 2 người đã cảm ơn thuanqui

Trang 5/8 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks