Trang 1/3 1 2 3 Cuối cùngCuối cùng
Kết quả từ 1 tới 10 trên 28
    HD-720p huymanhlvt's Avatar
    Đăng ký
    13-07-11
    Thanks
    20
    cR
    320

Mặc định TRANG WEB TẢI PHIM FULL HD RIP SIÊU NHẸ

TRANG HNMOVIES.COM LÀ TRANG CHUYÊN TẢI PHIM, TÔI THƯỜNG XUYÊN TẢI PHIM Ở TRANG NÀY, ĐẶC BIỆT CÓ DẠNG PHIM 3D RIP 720P SIÊU NHẸ RẤT PHONG PHÚ DÀNH CHO BÁC CÓ ĐAM MÊ NHƯNG KHÔNG CÓ ĐƯỜNG MẠNG TỐT, PHIM 1080P CHỈ HƠN 1GB, NHƯNG CHẤT LƯỢNG TÔI ĐÃ XEM KĨ GIẢM KHÔNG ĐÁNG KỂ VỀ HÌNH ẢNH SO VỚI PHIM FULL HD CHUẨN, ĐẶC BIỆT TẤT CẢ CÁC LINK ĐỀU LÀ MF, CHÁN Ở CHỖ PHẢI CHỜ 5S CLINK QUẢNG CÁO, BÁC NÀO QUAN TÂM THÌ VÀO NHÉ, PHIM MỚI CẬP NHẬT RẤT THƯỜNG XUYÊN, TÔI THẤY PHIM MỚI NÀO CÔNG CHIẾU THÌ TRÊN TRANG NÀY ĐỀU CÓ BẢN TS TRƯỚC HƠN CẢ, RROIF DẾN BẢN HD, FULL HD, CÁC BẢN RÍP RẤT NHẸ NHƯNG CHẤT LƯỢNG KHÁ TỐT,

THÀNH THẬT VỚI CÁC BÁC TÔI VÀO HDVIETNAM RẤT ÍT KHI TẢI PHIM, VÌ LÀ LINK FS, ĐĂNG NHẬP VIP MIỄN PHÍ TOÀN BÁO LỖI, TẢI BÌNH THƯỜNG THÌ LINK FS CHẬM THÔI RỒI, TÔI CHỈ THÍCH CÓ LINK MF, TẢI ĐƠN GIẢN, TỐC ĐỘ CAO VÀ ỔN ĐỊNH, MÀ LINK MF RẤT ÍT TRÊN HDVIETNAM

-----------------------------------------------------------------
    Chỉnh sửa nội dung bởi: huymanhlvt, 08-03-2012 lúc 20:13

2. 12 người đã cảm ơn huymanhlvt

Digital-4k thewall2010's Avatar
    Đăng ký
    28-12-08
    Thanks
    140
    cR
    520

Mặc định Ðề: TRANG WEB TẢI PHIM FULL HD RIP SIÊU NHẸ

hdvietnam, hdvnbits là 2 lựa chọn hàng đầu rồi, bác ném bom cũng phải đúng nơi chứ

HD-upscale gaji2309's Avatar
    Đăng ký
    09-06-11
    Thanks
    371
    cR
    401

Em cũng thường tãi phim của HDmovie,nhưng cũng tùy phim bạn ah,nhưng e vẫn tin tưởng HDVN...

HD-1080i donhuminhkhoa's Avatar
    Đăng ký
    12-10-09
    Thanks
    647
    cR
    337

Đâu có vào được đâu?
    Kho phim (Đã up, đang up...) http://www.fshare.vn/folder/T2KPSCWTKT
    Chia sẻ 3D (Không đụng) http://www.hdvietnam.com/diendan/110...#axzz1vlmQw6dJ

6. 3 người đã cảm ơn donhuminhkhoa

HD-720p danhthangvn's Avatar
    Đăng ký
    28-10-10
    Thanks
    423
    cR
    400

Trích Nguyên văn bởi huymanhlvt Xem bài viết
    TRANG HNMOVIE.COM LÀ TRANG CHUYÊN TẢI PHIM, TÔI THƯỜNG XUYÊN TẢI PHIM Ở TRANG NÀY, ĐẶC BIỆT CÓ DẠNG PHIM 3D RIP 720P SIÊU NHẸ RẤT PHONG PHÚ DÀNH CHO BÁC CÓ ĐAM MÊ NHƯNG KHÔNG CÓ ĐƯỜNG MẠNG TỐT, PHIM 1080P CHỈ HƠN 1GB, NHƯNG CHẤT LƯỢNG TÔI ĐÃ XEM KĨ GIẢM KHÔNG ĐÁNG KỂ VỀ HÌNH ẢNH SO VỚI PHIM FULL HD CHUẨN, ĐẶC BIỆT TẤT CẢ CÁC LINK ĐỀU LÀ MF, CHÁN Ở CHỖ PHẢI CHỜ 5S CLINK QUẢNG CÁO, BÁC NÀO QUAN TÂM THÌ VÀO NHÉ, PHIM MỚI CẬP NHẬT RẤT THƯỜNG XUYÊN, TÔI THẤY PHIM MỚI NÀO CÔNG CHIẾU THÌ TRÊN TRANG NÀY ĐỀU CÓ BẢN TS TRƯỚC HƠN CẢ, RROIF DẾN BẢN HD, FULL HD, CÁC BẢN RÍP RẤT NHẸ NHƯNG CHẤT LƯỢNG KHÁ TỐT
    hnmovie.com thì không thấy vào được, còn hnmovies.com thì kaspersky phát hiện có mã độc.

HD-1080p FredRodSpears's Avatar
    Đăng ký
    04-02-12
    Thanks
    214
    cR
    58

HDVietnam là lựa chọn số 1

Đăng ký
    13-07-11
    Thanks
    20
    cR
    320

Trích Nguyên văn bởi thewall2010 Xem bài viết
    hdvietnam, hdvnbits là 2 lựa chọn hàng đầu rồi, bác ném bom cũng phải đúng nơi chứ
    THÀNH THẬT VỚI CÁC BÁC TÔI VÀO HDVIETNAM RẤT ÍT KHI TẢI PHIM, VÌ LÀ LINK FS, ĐĂNG NHẬP VIP MIỄN PHÍ TOÀN BÁO LỖI, TẢI BÌNH THƯỜNG THÌ LINK FS CHẬM THÔI RỒI, TÔI CHỈ THÍCH CÓ LINK MF, TẢI ĐƠN GIẢN, TỐC ĐỘ CAO VÀ ỔN ĐỊNH, MÀ LINK MF RẤT ÍT TRÊN HDVIETNAM

Đăng ký
    13-07-11
    Thanks
    20
    cR
    320

Trích Nguyên văn bởi FredRodSpears Xem bài viết
    HDVietnam là lựa chọn số 1

---------- Bài dưới được thêm vào lúc 08:15:57 PM ---------- Bài trên gởi vào lúc 08:15:02 PM ----------

Trích Nguyên văn bởi danhthangvn Xem bài viết
    hnmovie.com thì không thấy vào được, còn hnmovies.com thì kaspersky phát hiện có mã độc.
    TÔI TẢI HƠN 200GB PHIM TỪ TRANG NÀY CÓ SAO ĐÂU BẠN

11. The Following User Says Thank You to huymanhlvt For This Useful Post:

HD-720p lamphuonghoang's Avatar
    Đăng ký
    12-10-09
    Thanks
    1.322
    cR
    864

mỗi người một ý thích thôi bạn ơi. HDVietnam lớn mạnh như bây giờ chẳng phải là không có lý do đâu. Cá nhân mình thích HDVietnam hơn các trang khác.

HD-720p rs12402's Avatar
    Đăng ký
    18-07-09
    Thanks
    468
    cR
    351

Trích Nguyên văn bởi huymanhlvt Xem bài viết
    Em thấy HDVN là No.1 nhưng bác phải mua acc fshare (ủng hộ host VN). Không bác mất công 1 tý, giờ có nhiều bác rất HẢO TÂM share FREE ACC Pre của fshare.vn, em cũng đang sài chùa cả năm nay đây
    Nhưng nếu kết link MF thì em thấy chả ai qua đc I-MAX.VNHDMOVIE.VN

Trang 1/3 1 2 3 Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks