Kết quả từ 1 tới 4 trên 4
    Digital-4k kunngoc's Avatar
    Đăng ký
    08-06-09
    Thanks
    2.391
    cR
    1.728

Mặc định Secrets of Body Language DVDRip - Bí Mật Của Ngôn Ngữ Cơ Thể

Secrets of Body Language DVDRip - Bí Mật Của Ngôn Ngữ Cơ Thể

Code:
    English | Avi | Dx50 | 644x480 | 30fps | 4:3 | Mp3 128kbps 48000hz | 833Mb
    Most people think they communicate primarily with words, but this Special will reveal the surprising ways people really do get their points across because only 7% of understanding comes from words. The bulk of communication – 93% is through gestures. Read more on next page.

Delve into the science of non-verbal signals as this very visual – and highly entertaining – expose reveals the hidden language in which 93% of human communication takes place. From President Franklin D. Roosevelt, to British Prime Minister Winston Churchill and 2008 President-elect Barack Obama and Senator John McCain, see how both politicians and celebrities used the subtle movements of body language to persuade masses, establish power, and advance careers.

Bạn nhấn nút Thanks, sau đó nhấn F5 để lấy link nhé!

-----------------------------------------------------------------

Digital-2k 0203's Avatar
    Đăng ký
    17-04-10
    Thanks
    3.786
    cR
    81

Mặc định Re: Secrets of Body Language DVDRip - Bí Mật Của Ngôn Ngữ Cơ Thể

Phim này có sub thì hay, bác nào muốn đọc về ngôn ngữ cơ thể - đoán biết tâm ý người đối thoại, hỗ trợ giao tiếp, mối quan hệ ... thì ko j tốt bằng đọc cuốn "Cuốn sách hoàn hảo về ngôn ngữ cơ thể" . E đọc mãi vẫn chưa hết, hay, và cũng chưa gặp ai đã đọc cuốn này mà bảo ko hay cả, .

3. 2 người đã cảm ơn 0203

Digital-4k kunngoc's Avatar
    Đăng ký
    08-06-09
    Thanks
    2.391
    cR
    1.728

Mặc định Ðề: Re: Secrets of Body Language DVDRip - Bí Mật Của Ngôn Ngữ Cơ Thể

Trích Nguyên văn bởi 0203 Xem bài viết
    Phim này có sub thì hay, bác nào muốn đọc về ngôn ngữ cơ thể - đoán biết tâm ý người đối thoại, hỗ trợ giao tiếp, mối quan hệ ... thì ko j tốt bằng đọc cuốn "Cuốn sách hoàn hảo về ngôn ngữ cơ thể" . E đọc mãi vẫn chưa hết, hay, và cũng chưa gặp ai đã đọc cuốn này mà bảo ko hay cả, .
    Em thì thấy cuốn này ở siêu thị sách rồi nhưng tiếc tiền nên chưa mua.
    Bác mua tặng member mỗi người 1 cuốn thì hay quá.

5. The Following User Says Thank You to kunngoc For This Useful Post:

0203 

Digital-2k 0203's Avatar
    Đăng ký
    17-04-10
    Thanks
    3.786
    cR
    81

Mặc định Re: Ðề: Re: Secrets of Body Language DVDRip - Bí Mật Của Ngôn Ngữ Cơ Thể

Cuốn này e đánh giá : giá trị của nó mang lại hơn rất nhiều nhiều lần giá bán của cuốn sách bác ạh. Đọc rất trực quan, dễ hiểu, cụ thể mà sâu sắc, khúc triết, chặt chẽ và ko kém phần rộng lớn, bao la (đầu tư tâm huyết của tác giả).

7. The Following User Says Thank You to 0203 For This Useful Post:

Tags for this Thread

Bookmarks