Trang 1/4 1 2 3 ... Cuối cùngCuối cùng
Kết quả từ 1 tới 10 trên 34
    Digital-2k tuannm0508's Avatar
    Đăng ký
    25-08-10
    Thanks
    1.554
    cR
    1.019

Mặc định Teletubbies Full 9 DVDiso - Teletubbies - Bộ đĩa cho bé trước tuổi đến trường

Teletubbies là một series truyền hình bằng tiếng Anh cho trẻ em của BBC, chương trình này đặc biệt dành cho trẻ em trước tuyển đến trường (1 đến 4 tuổi). Bé có thể học tiếng Anh rất tốt, là chương trình dành cho các bé thụ động, trầm tĩnh,.. đặt biệt sản phẩm này rất bổ ích cho các bé năng động, sáng tạo giúp bé phát triển một cách toàn diện.

Teletubbies với những đoạn video được thể hiện trong môi trường trực quan duy nhất, trên nền tảng khoa học, kết hợp sự hài hước không thể ngăn được của chính bản thân.với một loạt các trò chơi đơn giản, vui nhộn, những bài tập điếm dành cho các bé rất thú vị và bổ ích. Nó còn thể hiện một cách trực quan cuộc sống của tất cả các bé trên khắp thế giới.

Teletubbies là một chương trình uy tín, chất lượng, thú vị vui nhộn, mang tín giáo dục cao. Điểm độc đáo của chương trình này là các nhân vật trong phim ít nói, điểm nõi bật là các nhân vật chạy nhảy, nô đùa, vui chơi làm các động tác giống hệt như các bé kết hợp với các hoạt hoạt động mang tín sáng tạo sẽ kích thích cho các bé hoạt động, vui chơi. Chính vì vậy Teletubbies còn được coi là một trong những phim trên thế giới “nói chuyện” được với các bé nhất

DVD 1:Teletubbies - Here Come the Teletubbies and Dace with the Teletubbies

DVD này bé sẽ bắt đầu đi những bước đi chập chững ….Bằng những động tác, lời kêu gọi của chúng ta các bé sẽ thấy phấn kích, hoạt động nhiều và cảm thấy vui vẻ hơn .

DVD2: Happy Christmas From The Teletubbies

Các bé sẽ được hòa mình và sống trong buỗi lễ noel thực sự, các bé sẽ cảm nhận được thế nào là một gia đình, một gia đình luôn vui vẻ và hạnh phúc

DVD 3:Meet the Teletubbies

DVD Này đưa bé gặp gỡ với bốn nhân vật dễ thương Teletubies, mỗi bạn có một sở thích riêng đó là các bạn : Tinky Winky: đỏ tía và có một anten hình tam giác trên cái đầu của bạn ấy, Dipsy :là màu xanh lục, bạn có một anten thẳng trên cái đầu . Thứ ưa thích của bạn ấy là màu đen và cái mũ trắng , Laa-Laa: vàng với một anten twirly trên cái đầu bạn ấy. Bạn ấy rất khúc khích và thương yêu ngộ nghĩnh và thứ ưa thích bạn ấy là quả bóng quả cam bouncy , Po: là màu đỏ với một anten vòng tròn trên cái đầu bạn ấy. Bạn ấy là một người tin cậy,bạn ấy thích màu hồng và xe hẩy xanh mà , bạn ấy cưỡi rất nhanh.

DVD 4: Teletubbies - Dance With the Teletubbies

Những điệu nhảy ngộ nghĩnh và sống động sẽ làm cho các bé thấy yêu đời hơn và cảm thấy cuộc sống thật thú vị.

DVD 5: Teletubbies ready... steady ...go

Bé Yêu sẵn sàng, vững vàng và ..............đi nào cùng Teletubies. Tổng hợp những bài tập mà teletubbies cho là phù hợp với sự phát triển tư duy của các bé…

DVD 6: Teletubbies - Look!

Mắt chính là của sổ của tâm hồn. Teletubbies cũng vậy, đôi mắt của các bé là sự thể hiện rõ nhất cho những thay đổi xung quanh bé khi bé chưa thể nói được. các bậc cha me hãy cùng khám phá nhé .

DVD 7: Teletubbies - Oooh! - Springtime Surprises and Magical Moments

Các bé sẽ được hòa mình vào trong một khung cảnh vui nhộn và tràn đầy vui tươi của mùa xuân, và những trò ảo thuật đơn giản sẽ giúp các bé động não nhằm phát triển tư duy logic

DVD 8: Teletubbies - Musical Playtime

Các bé sẽ được hòa mình vào trong một khung cảnh vui nhộn với những điệu nhảy của Tinky Winky: đỏ tía, Dipsy xanh lục; Laa-Laa vàng; Po đỏ

DVD 9:Teletubbies - Nursery Rhymes

Các bé sẽ được làm quen các từ vựng, đựoc học vần, làm quen với các chữ cái.

Thông tin về bộ đĩa DVD Teletubbies do từ điển bách khoa toàn thư mở

Teletubbies là một loạt chương trình truyền hình dành cho trẻ em, chủ yếu cho trẻ em mầm non trước tuổi đi học, sản xuất từ năm 1997 đến 2001 của Ragdoll Productions (thực hiện bởi Anne Wood và Andrew Davenport) theo đơn đặt hàng của Đài BBC , được giải thưởng BAFTA năm 1998 và nhiều giải thưởng khác.

Loạt chương trình này nhanh chóng nhận được nhiều khen thưởng và trở thành thành công thương mại trong và ngoài nước Anh. Với những nhân vật đặc biệt, màu sắc tươi sáng, lời nói đối thoại đơn giản và lặp đi lặp lại, nên mặc dù chỉ nhắm vào trẻ em trong độ tuổi từ 1 đến 4 nhưng chương trình này cũng được yêu thích bởi các sinh viên

Bạn nhấn nút Thanks, sau đó nhấn F5 để lấy link nhé!

-----------------------------------------------------------------

2. 499 người đã cảm ơn tuannm0508

Mặc định Ðề: Teletubbies Full 9 DVDiso - Teletubbies - Bộ đĩa cho bé trước tuổi đến trường

Sao minh ko down may cai file nay o fshare dc nhi, co ai biet tai sao ko

4. The Following User Says Thank You to luckystar_it For This Useful Post:

HD-1080i dainghiaacc's Avatar
    Đăng ký
    15-10-09
    Thanks
    1.083
    cR
    367

Mặc định Ðề: Teletubbies Full 9 DVDiso - Teletubbies - Bộ đĩa cho bé trước tuổi đến trường

Bác, một bộ disc không thể không down được.
    -------------------------------------
    HDvietnam NOLIMIT

HD-upscale vnt992000's Avatar
    Đăng ký
    23-10-10
    Thanks
    142
    cR
    112

Thanks Bác nha con mình mới 7 tháng gnhe cái này chắc cũng dc

HD-720p trangbungbu's Avatar
    Đăng ký
    08-04-10
    Thanks
    485
    cR
    636

raất cám ơn bạn vì những DVD này
    ( tìm hoài không thấy nút thanks đâu cả )

UltraHD Moderator
    hbinhlove2003's Avatar
    Đăng ký
    22-08-09
    Thanks
    25.617
    cR
    25.625

có thuyết minh TV ko bác tuấn ??? mấy đứa nhỏ coi ko hiều lun đó

HBinhSHOP-Cung cấp Account Download,Software bản quyền
    Mr Bình: 0909156185 - 01229977883 - Yahoo:hbinhlove2009
    http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=20575

HD-720p tungchippo's Avatar
    Đăng ký
    10-02-10
    Thanks
    1.104
    cR
    562

Thank bác, bộ đĩa này rất bổ ích!

HD-720p trungvo73's Avatar
    Đăng ký
    24-07-10
    Thanks
    382
    cR
    180

Đã quá. cảm ơn bác nhiều nhiều. Em tìm lâu rồi.

Digital-2k tuannm0508's Avatar
    Đăng ký
    25-08-10
    Thanks
    1.554
    cR
    1.019

Trích Nguyên văn bởi hbinhlove2003 Xem bài viết
    có thuyết minh TV ko bác tuấn ??? mấy đứa nhỏ coi ko hiều lun đó
    Cú tí nhà mình một thời xem đĩa này, cái này HTV3 đã từng phát, cái này các em coi hình mấy chú teletubbies ngộ nghĩnh thấy vui rùi, không cần Thuyết minh đâu bác

Digital-2k 0203's Avatar
    Đăng ký
    17-04-10
    Thanks
    3.852
    cR
    103

Công nhận nhiều DVD rất hay, mỗi tội cho xem nhiều hại mắt. Mình nghĩ mua sách - bỏ nhiều thời gian ngồi chơi cùng bé - nghe-đọc cũng bé là tốt nhất.

13. The Following User Says Thank You to 0203 For This Useful Post:

Trang 1/4 1 2 3 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks