Trang 1/2 1 2 Cuối cùngCuối cùng
Kết quả từ 1 tới 10 trên 12
    HD-upscale dotuyen's Avatar
    Đăng ký
    01-11-10
    Thanks
    74
    cR
    189

Mặc định [Leck từ torrent xang Fshare] Thiên Long Bát Bộ 2003 - AVI (full 40 tập) - THUYẾT MINH HTV9

Chả là em tìm mãi với đc bản Thiên Long Bát Bộ thuyết minh tiếng việt trên HTV9 nhưng lại là link torrent,down về mà speed <10kbs nản quá!Bác nào pro có thể leck xang hot khác giúp em đc ko ạ?Mấy host của VN thì càng tốt ko thì mediafire cũng đc.
    Link đây ạ:VietTorrent - [VTHS] Thiên Long Bát Bộ 2003 - AVI (full 40 tập) - THUYẾT MINH HTV9 - Download Phim HD, M-HD, Music, Games, Software, Images, Book.
    Em xin chân thành cảm ơn ạ!
    ps:chưa thấy ai nhờ leck torrent bao giờ thì phải nhưng em down cứ<10kbs nản quá lên làm liều,có gì sai mod close or del thôi chứ đừng band nick em nhé!

-----------------------------------------------------------------

2. 2 người đã cảm ơn dotuyen

HD-720p vuvankhanh's Avatar
    Đăng ký
    22-09-11
    Thanks
    95
    cR
    61

Mặc định Re: [Leck từ torrent xang Fshare] Thiên Long Bát Bộ 2003 - AVI (full 40 tập) - THUYẾT MINH HTV9

Bác này có vẻ mê phim bộ của Kim Dung, tor đó có 8 seeder rồi còn gì.
    Searching.....

HD-1080i baolam1905's Avatar
    Đăng ký
    15-05-10
    Thanks
    70
    cR
    640

Mặc định Ðề: [Leck từ torrent xang Fshare] Thiên Long Bát Bộ 2003 - AVI (full 40 tập) - THUYẾT MINH HTV9

Mong có bác nào hảo tâm ra tay giúp chủ thớt để mình ké, mình cũng rất khoái bộ này, dù sao xem thuyết minh cũng dễ chịu hơn lồng tiếng.

Đăng ký
    01-11-10
    Thanks
    74
    cR
    189

Mặc định Ðề: [Leck từ torrent xang Fshare] Thiên Long Bát Bộ 2003 - AVI (full 40 tập) - THUYẾT MINH HTV9

UPUPUP cuối tuần pro nào hảo tâm giúp em với

-Torrent down khỏe lắm bạn, bạn cứ treo đó mà down đi, onl open máy cùng lắm là 4-5 ngày là xong thôi- nó lên xuống thất thường vậy đó có sao đâu. mà torrent vừa down vừa xem dc đó.

HD-1080i Cựu moderator
    481112's Avatar
    Đăng ký
    25-07-08
    Thanks
    148
    cR
    467

http://www.hdvietnam.com/diendan/104...ml#post2045033

Đây ạ. Lỡ rồi bạn làm luôn 1 bộ sưu tập Kim Dung cho hoành tráng.

http://www.hdvietnam.com/diendan/104...ong-xuyen.html

bạn trả lời khó đỡ quá, thuyết minh và lồng tiếng là 2 thứ à????

Trích Nguyên văn bởi baolam1905 Xem bài viết
    Mong có bác nào hảo tâm ra tay giúp chủ thớt để mình ké, mình cũng rất khoái bộ này, dù sao xem thuyết minh cũng dễ chịu hơn lồng tiếng.

HD-upscale c0d0n1v1sa0's Avatar
    Đăng ký
    11-12-09
    Thanks
    67
    cR
    136

Thuyết minh là 1 người đọc từ đầu tới cuối.
    Còn lồng tiếng là mỗi nhân vật do 1 người khác nhau lồng tiếng.
    2 cái khác nhau mà bác

HD-1080i longphan0310's Avatar
    Đăng ký
    14-01-11
    Thanks
    1.556
    cR
    629

Trích Nguyên văn bởi c0d0n1v1sa0 Xem bài viết
    Thuyết minh là 1 người đọc từ đầu tới cuối.
    Còn lồng tiếng là mỗi nhân vật do 1 người khác nhau lồng tiếng.
    2 cái khác nhau mà bác
    Chính xác là nó khác nhau đó bác ơi. Em khoái lồng tiếng hơn. Thuyết minh nghe chán và buồn ngủ lắm. Nhiều khi phim hay mà do phụ nữ thuyết minh nghe yếu xìu. hoặc nhiều phim trên VTV do người Miền Bắc thuyết minh em nghe không kịp nên cũng bỏ hoài không xem. Nhiều chương trình miền Bắc hay lắm mà xem thấy người ta cười còn mình chả nghe kịp nên chả hiểu cười gì thiệt là bức bối luôn. Nên riết giờ em toàn xem phim phụ đề thôi.

Đăng ký
    01-11-10
    Thanks
    74
    cR
    189

Trích Nguyên văn bởi longphan0310 Xem bài viết
    Chính xác là nó khác nhau đó bác ơi. Em khoái lồng tiếng hơn. Thuyết minh nghe chán và buồn ngủ lắm. Nhiều khi phim hay mà do phụ nữ thuyết minh nghe yếu xìu. hoặc nhiều phim trên VTV do người Miền Bắc thuyết minh em nghe không kịp nên cũng bỏ hoài không xem. Nhiều chương trình miền Bắc hay lắm mà xem thấy người ta cười còn mình chả nghe kịp nên chả hiểu cười gì thiệt là bức bối luôn. Nên riết giờ em toàn xem phim phụ đề thôi.
    Công nhận là lồng tiếng nghe thích hơn nhưng đa số lồng tiếng đều là giọng miền nam.Mình người bắc nhưng hay xem phim nên nghe giọng miền nam cũng quen rồi,chỉ có bộ TLBB là nghe lồng tiếng quá chánnghe giọng thuyết minh trên HTV9 hay hơn nhiều.
    ps:Em kéo xong bộ TM rồi,Mod nào qua close dùm

Trang 1/2 1 2 Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks