Kết quả từ 1 tới 7 trên 7
    Digital-4k dungdt2's Avatar
    Đăng ký
    24-05-11
    Thanks
    181
    cR
    14

Cool Phim mới: The Hangover Part II hài hước, vui nhộn, bản đẹp Sub Viet_Eng

Lần này, bối cảnh sẽ được đặt tại thủ đô Bangkok của Thái Lan. Bốn chàng trai Stu, Phil, Alan và Doug tới đây để tổ chức tiệc chia tay độc thân cho Stu trước khi anh kết hôn.
    Tuy nhiên, mọi việc một lần nữa lại không tuân theo kế hoạch. Sau một đêm "thác loạn", Teddy - em rể tương lai của Stu biến mất. Stu, Phil và Alan tỉnh dậy trong một nhà nghỉ rẻ tiền ở Bangkok. Trên mặt Stu xuất hiện một hình xăm to, Alan thì bị cạo trọc đầu, một con khỉ mặc quần áo xuất hiện.
    Ba chàng "ngự lâm" phải nhanh chóng tìm ra Teddy trước khi diễn ra đám cưới của Stu. Nhiều sự kiện trớ trêu xảy đến khiến nhóm bạn gặp phải bao rắc rối tại xứ Chùa Vàng. Một cuộc phiêu lưu mới lại bắt đầu và đẩy Alan, Phil và Stu vào muôn vàng tình huống dở khóc dở cười.

Nếu thấy hay và có ích thì Thanks mình cái để cổ vũ tinh thần nha các bạn!

-----------------------------------------------------------------
    Chỉnh sửa nội dung bởi: dungdt2, 17-06-2011 lúc 19:31

HD-720p bincool87's Avatar
    Đăng ký
    26-05-10
    Thanks
    883
    cR
    490

Mặc định Ðề: Phim mới: The Hangover Part II hài hước, vui nhộn, bản đẹp Sub Viet_Eng

hem bit bản nao day nhung dow ve xem thu

Digital-4k dungdt2's Avatar
    Đăng ký
    24-05-11
    Thanks
    181
    cR
    14

Mặc định Ðề: Phim mới: The Hangover Part II hài hước, vui nhộn, bản đẹp Sub Viet_Eng

Trích Nguyên văn bởi bincool87 Xem bài viết
    hem bit bản nao day nhung dow ve xem thu
    Hàng mới bản đẹp đó, xem đi cười vỡ bụng lun, mà đã Thank tớ chưa đấy?
    Đa tình tự cổ năng di hận, dĩ hận miên miên vô tuyệt kỳ...
    28 tuổi: tạm đủ ăn đủ mặc nhưng chưa từng sống trọn vẹn cho một tình yêu, có ai phí phạm thời gian nhiều như tôi không?!

TS mà đẹp đâu bạn
    Dù sao cũng tks vì đã share

HD-720p b0ngb0t's Avatar
    Đăng ký
    02-03-11
    Thanks
    273
    cR
    179

Trích Nguyên văn bởi dungdt2 Xem bài viết
    Lần này, bối cảnh sẽ được đặt tại thủ đô Bangkok của Thái Lan. Bốn chàng trai Stu, Phil, Alan và Doug tới đây để tổ chức tiệc chia tay độc thân cho Stu trước khi anh kết hôn.
    Tuy nhiên, mọi việc một lần nữa lại không tuân theo kế hoạch. Sau một đêm "thác loạn", Teddy - em rể tương lai của Stu biến mất. Stu, Phil và Alan tỉnh dậy trong một nhà nghỉ rẻ tiền ở Bangkok. Trên mặt Stu xuất hiện một hình xăm to, Alan thì bị cạo trọc đầu, một con khỉ mặc quần áo xuất hiện.
    Ba chàng "ngự lâm" phải nhanh chóng tìm ra Teddy trước khi diễn ra đám cưới của Stu. Nhiều sự kiện trớ trêu xảy đến khiến nhóm bạn gặp phải bao rắc rối tại xứ Chùa Vàng. Một cuộc phiêu lưu mới lại bắt đầu và đẩy Alan, Phil và Stu vào muôn vàng tình huống dở khóc dở cười.

Nếu thấy hay và có ích thì Thanks mình cái để cổ vũ tinh thần nha các bạn!

Links: The Hangover Part II 2011 TS x264 Feel-Free (Sub Eng-Viet).torrent
    Sub:The Hangover Part II - Subtitles - Subscene
    chả có ai seed thì down kiểu j`

HD-upscale ngoclongeu's Avatar
    Đăng ký
    22-09-10
    Thanks
    71
    cR
    108

Bác ơi check lại hộ em cái Link torrent này với ạ, hình như die rồi hay sao ý

Digital-2k haipvg's Avatar
    Đăng ký
    01-11-08
    Thanks
    569
    cR
    352

Die rồi thì tìm bản khác đi bạn, bản này xấu òm, xem tạm thôi.

Bookmarks