Trang 11/61 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 ... Cuối cùngCuối cùng
Kết quả từ 101 tới 110 trên 603
    HD-720p haivqvnpt1's Avatar
    Đăng ký
    18-11-10
    Thanks
    7
    cR
    101

Mặc định Ðề: Khai trương phòng chiếu 3D phân cực 270 inch Hải Dương

Trích Nguyên văn bởi mtv08 Xem bài viết
    Bác có lòng tốt thế cho xin hỏi mua giúp ba cái thứ đồ audio về VN được không, mang giúp hay phải trả tiền ship, số lượng mang được bao nhiêu, cụ thể là nước nào, Thank!
    Hi, đồ gì cũng được mà, o phải hàng quốc cấm là được, tiện thì mua xách tay thôi. Nếu bác cần thì phone trao đổi cho tiện, chat đi chat lại làm anh em khác khó theo dõi.

HD-720p haivqvnpt1's Avatar
    Đăng ký
    18-11-10
    Thanks
    7
    cR
    101

Trích Nguyên văn bởi satan85 Xem bài viết
    Bác không để ý thôi, chứ nơi cung cấp sơn bạc, họ có luôn hướng dẩn sơn, họ bán tất nhiên là họ nắm kĩ thuật nhiều nhất, và e chưa thấy ở bên nước ngoài họ dùng robot, mà nói robot nghe oai quá .
    Tình cơ tháy cai thread hiện lên nên mình nói tí cho vui, chứ Việt Nam mình ai cũng mua cùng loại sơn giá khoảng 550 đô đó hết bác ah, sau đó về mỗi người chế mỗi kiểu, ngay cả colorlap Hà Nội họ chuyên nghiệp vậy, thử hỏi họ sơn bằng gì là biết ah
    Bác này nói quá chuẩn, lần đầu em thấy báo vnexpress nói sơn bằng robốt, em vào xem cứ tưởng việt nam mình dạo này giỏi quá, hihi, hóa ra là cái máy quét đi quét lại, còn không hiện đại bằng cái máy dệt len nhà em, vì máy dệt len nhà em nó còn dệt màu theo mẫu được cơ. Bọn báo chí nó cũng biết câu khách thật.

Mặc định Ðề: HD - hỏi nơi copy phim 3d cho tivi 3d samsung ạ!

Trích Nguyên văn bởi caosonhd Xem bài viết
    Câu lạc bộ HD Hải Dương hiện có rất nhiều thể loại phim, nhưng theo qui chế chỉ phân phối Free cho toàn thể hội viên, do vậy bạn chỉ có thể được copy một số phim mẫu và xem thử tại trụ sở CLB - 65 Nguyễn Bỉnh Khiêm - TPHD. Dưới đây là một số danh mục phim của CLB:
    Danh.Sach.Phim.Tong.Hop.2010.xls
    Cảm ơn các bác ạ. bác cho e hỏi là muốn vào làm hội viên của HD Hải Dương thì phải đăng ký như thế nào ạ ?
    e là Hải sinh năm 88 đây là nick e đăng ký với tên bạn gái , e ở Tứ Kỳ cách thành phố Hải Dương 13km.

HD-1080p mtv08's Avatar
    Đăng ký
    08-01-10
    Thanks
    618
    cR
    561

Trích Nguyên văn bởi trinhthithen Xem bài viết
    Cảm ơn các bác ạ. bác cho e hỏi là muốn vào làm hội viên của HD Hải Dương thì phải đăng ký như thế nào ạ ?
    e là Hải sinh năm 88 đây là nick e đăng ký với tên bạn gái , e ở Tứ Kỳ cách thành phố Hải Dương 13km.
    Ôi, mình tưởng bạn là GÁI, hội đang thiếu GÁI, thủ tục đăng ký gặp trưởng bản CAOSON, trên Forum này đã có đủ để bạn nghên cứu.Mong bạn sớm gia nhập.

Toàn kiểu quảng cáo rẻ tiền...nếu HOÀNH TÁ TRÀNG các bác cũng chẳng ngồi đây mà tự oai làm gì, rồi rút cuộc cũng chỉ làm giàu cho bọn Tàu xì mà thôi..nói là không dùng hàng China nhưng thật sự có trời cũng chẳng hiểu đc...

Mặc định Ðề: Chợ thương mại Hải Dương - Ngon - Bổ - Rẻ - ở đâu?

Trích Nguyên văn bởi longnd_hd Xem bài viết
    Bác Huyên đã tìm được DENON 1311 đồng bộ do bác Huy 16 Phạm Hồng Thái cấp hàng. xin chúc mừng bác Huyên đã tìm cho mình được bộ vừa ý.
    Chú chỉ được cái đi chúc mừng người khác là nhanh thôi ! Chú phải phấn đấu để mọi người chúc mừng mình đi chứ !

HD-720p mauyeu's Avatar
    Đăng ký
    14-11-10
    Thanks
    275
    cR
    121

Em có ý kiến thế này nhé:Đề nghị bác trưởng bản Caoson tuyển ngay mấy em mê phim ảnh chân dài cho anh em trong hội giao lưu ko bác MTV08 cứ kêu hoài,còn bạn Trinhthithen muốn copy phim 3D cứ ra nhà bác Sơn hoặc bác Huy cái gì cũng có hết

HD-720p longnd_hd's Avatar
    Đăng ký
    15-03-11
    Thanks
    3
    cR
    32

Trích Nguyên văn bởi mauyeu Xem bài viết
    Em có ý kiến thế này nhé:Đề nghị bác trưởng bản Caoson tuyển ngay mấy em mê phim ảnh chân dài cho anh em trong hội giao lưu ko bác MTV08 cứ kêu hoài,còn bạn Trinhthithen muốn copy phim 3D cứ ra nhà bác Sơn hoặc bác Huy cái gì cũng có hết
    Tuyển cúng khó vậy bác mauyeu a. Bác xem có em nào không giới thiệu cho hội.

Đăng ký
    15-03-11
    Thanks
    3
    cR
    32

Mặc định Ðề: Chợ thương mại Hải Dương - Ngon - Bổ - Rẻ - ở đâu?

Trích Nguyên văn bởi phamkhacha_hd Xem bài viết
    Chú chỉ được cái đi chúc mừng người khác là nhanh thôi ! Chú phải phấn đấu để mọi người chúc mừng mình đi chứ !
    Em cũng muốn vậy nhưng chưa được. Haha bác cũng phải phấn đấu nhanh

Đăng ký
    15-03-11
    Thanks
    3
    cR
    32

Trích Nguyên văn bởi manhhahd Xem bài viết
    Toàn kiểu quảng cáo rẻ tiền...nếu HOÀNH TÁ TRÀNG các bác cũng chẳng ngồi đây mà tự oai làm gì, rồi rút cuộc cũng chỉ làm giàu cho bọn Tàu xì mà thôi..nói là không dùng hàng China nhưng thật sự có trời cũng chẳng hiểu đc...
    Bác Hà có ý kiến hay, em ủng hộ.

Trang 11/61 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks