Trang 194/258 Đầu tiênĐầu tiên ... 94 144 184 192 193 194 195 196 204 244 ... Cuối cùngCuối cùng
Kết quả từ 1.931 tới 1.940 trên 2575
    HD-1080i hoangduyvu's Avatar
    Đăng ký
    18-12-09
    Thanks
    842
    cR
    197

Mặc định Ðề: Various Artists - Tân Cổ Và Hòa Tấu - Độc Tấu Cổ Nhạc - Cải Lương [MULTI] {Ưu tiên trước 1975}

đĩa hát Việt Nam sản xuất dỏm quá, mình mua về chỉ cất trên kệ rất ít nghe, vậy mà khi lấy ra nghe lại bị hư, âm thanh bị rè. Mình đang tập hợp lại chép vào băng casset nghe cho đã. Để mình xem lại bài nào chưa có mình sẽ xin bác!
    DANH MỤC CD, ĐĨA NHỰA - CẢI LƯƠNG - TÂN CỔ GIAO DUYÊN http://www.hdvietnam.com/diendan/183...ml#post4258089

HD-1080i nguyenvanren's Avatar
    Đăng ký
    09-02-11
    Thanks
    469
    cR
    486

Mặc định Ðề: Various Artists - Tân Cổ Và Hòa Tấu - Độc Tấu Cổ Nhạc - Cải Lương [MULTI] {Ưu tiên trước 1975}

Trích Nguyên văn bởi hoangduyvu Xem bài viết
    đĩa hát Việt Nam sản xuất dỏm quá, mình mua về chỉ cất trên kệ rất ít nghe, vậy mà khi lấy ra nghe lại bị hư, âm thanh bị rè. Mình đang tập hợp lại chép vào băng casset nghe cho đã. Để mình xem lại bài nào chưa có mình sẽ xin bác!
    DHVN sản xuất chủ yếu từ đĩa Bách Việt. Đĩa trắng loại này ngoài thị trường chỉ 4000-5000đ/cái thì làm sao mà bền được. Vậy mà các cửa hàng băng đĩa bán DHVN tới 35.000đ/cái, mắc kinh khủng. Thời gian gần đây mình nghỉ mua luôn.

3. 2 người đã cảm ơn nguyenvanren

HD-720p nh_ha's Avatar
    Đăng ký
    08-01-10
    Thanks
    1.443
    cR
    471

nguyenvanren cho mình cái link Fshare down list đó với, giờ toàn nghe nhạc một nẻo, ca cổ 01 nẻo không biết bản gốc.

HD-upscale chien_mt's Avatar
    Đăng ký
    04-05-13
    Thanks
    38
    cR
    1

Mặc định Re: Various Artists - Tân Cổ Và Hòa Tấu - Độc Tấu Cổ Nhạc - Cải Lương [MULTI] {Ưu tiên trước 1975}

Hi Bác Ren & Bác Vũ,
    Nếu các Bác có file wav các bài sau thì cho em xin với, data các Bác !!!

Đám cưới trên đường quê - Minh Cảnh & Thanh Kim Huệ
    Đừng cắt sợi chỉ hồng - Minh cảnh & Thanh Kim Huệ
    Gái nhà nghèo - Tấn Tài & Thanh Kim Huệ
    Lối về xóm nhỏ - Minh Vương & Mỹ Châu
    Lý ru con - Chí Tâm & Mỹ Châu
    Mưa bay ngoại ô - Thanh Tuấn & Mỹ Châu
    Múc ánh trăng vàng - Tấn Tài & Thanh Kim Huệ
    Nếu anh đừng hẹn - Thanh Tuấn & Mỹ Châu
    Thương về miền Trung - Thanh Tuấn & Thanh Kim Huệ
    Phận gái thuyền quyên

6. The Following User Says Thank You to chien_mt For This Useful Post:

HD-1080i nguyenvanren's Avatar
    Đăng ký
    09-02-11
    Thanks
    469
    cR
    486

Đám cưới trên đường quê - Minh Cảnh & Thanh Kim Huệ: Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
    Đừng cắt sợi chỉ hồng - Minh cảnh & Thanh Kim Huệ: Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
    Gái nhà nghèo - Tấn Tài & Thanh Kim Huệ: Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
    Lối về xóm nhỏ - Minh Vương & Mỹ Châu: Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
    Lý ru con - Chí Tâm & Mỹ Châu: Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
    Múc ánh trăng vàng - Tấn Tài & Thanh Kim Huệ: Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
    Nếu anh đừng hẹn - Thanh Tuấn & Mỹ Châu Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
    Thương về miền Trung - Thanh Tuấn & Thanh Kim Huệ: Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

Bài Phận gái thuyền quyên mình chỉ có mp3; bài Mưa bay ngoại ô bản wav bị lạc đâu rồi kiếm chưa gặp.

8. 6 người đã cảm ơn nguyenvanren

HD-upscale chien_mt's Avatar
    Đăng ký
    04-05-13
    Thanks
    38
    cR
    1

Mặc định Re: Ðề: Various Artists - Tân Cổ Và Hòa Tấu - Độc Tấu Cổ Nhạc - Cải Lương [MULTI] {Ưu tiên trước 1975}

Trích Nguyên văn bởi nguyenvanren Xem bài viết
    Đám cưới trên đường quê - Minh Cảnh & Thanh Kim Huệ: Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
    Đừng cắt sợi chỉ hồng - Minh cảnh & Thanh Kim Huệ: Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
    Gái nhà nghèo - Tấn Tài & Thanh Kim Huệ: Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
    Lối về xóm nhỏ - Minh Vương & Mỹ Châu: Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
    Lý ru con - Chí Tâm & Mỹ Châu: Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
    Múc ánh trăng vàng - Tấn Tài & Thanh Kim Huệ: Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
    Nếu anh đừng hẹn - Thanh Tuấn & Mỹ Châu Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
    Thương về miền Trung - Thanh Tuấn & Thanh Kim Huệ: Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

Bài Phận gái thuyền quyên mình chỉ có mp3; bài Mưa bay ngoại ô bản wav bị lạc đâu rồi kiếm chưa gặp.
    Cám ơn Bác, khi nào tìm được thì Bác re-up cho em nhé.

Đăng ký
    18-12-09
    Thanks
    842
    cR
    197

Bác REN ơi, cái list bác đưa lên mình xin đính chính lại một chút cho hoàn chỉnh hơn nhé:

Bao Nhiêu Ngấn Lệ (Minh Cảnh, Thanh Kim Huệ) = Lý Cây Da (không phải lý cây đa, Lý Cây Đa = Hát Hội Trăng Rằm (Thanh Kim Huệ, Giang Châu hát)).

Chuyện tình Lan & Điệp 1 & 3 chứ không có 2

Đám Cưới Đầu Xuân chưa phát hành lại (nhạc cấm)

Mất Nhau Rồi (không phải Thà Trắng Thà Đen)

Tiếng sông Cửu Long (mất đoạn nhạc cuối)

Trả Lại Thời Gian (không phải Xin Trả Lại Thời Gian)

Mười Thương nhạc của Phạm Đình Chương (không phải Lý 10 Thương nhạc dân ca)
    DANH MỤC CD, ĐĨA NHỰA - CẢI LƯƠNG - TÂN CỔ GIAO DUYÊN http://www.hdvietnam.com/diendan/183...ml#post4258089

HD-720p sangrau's Avatar
    Đăng ký
    21-03-12
    Thanks
    4.603
    cR
    1.529

Các bạn có bản "văng vẳng tiếng chuông chùa" do nghệ sĩ Năm Nghĩa ca, cho mình xin nha. Thank

Đăng ký
    18-12-09
    Thanks
    842
    cR
    197

Mặc định Ðề: Tân cổ và Hòa tấu - Độc tấu Cổ nhạc - Cải lương (ưu tiên trước 1975)

Bác up lại dùm em CD này ở trang 30

13. 7 người đã cảm ơn hoangduyvu

Đăng ký
    18-12-09
    Thanks
    842
    cR
    197

Mặc định Ðề: Tân cổ và Hòa tấu - Độc tấu Cổ nhạc - Cải lương (ưu tiên trước 1975)

Bác REN up lại dùm em CD này ở trang 46

15. 2 người đã cảm ơn hoangduyvu

demo123 ntkmq 

Trang 194/258 Đầu tiênĐầu tiên ... 94 144 184 192 193 194 195 196 204 244 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks