Trang 14/87 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 24 64 ... Cuối cùngCuối cùng
Kết quả từ 131 tới 140 trên 865
    HD-1080i CuongPhan_Sn's Avatar
    Đăng ký
    02-12-11
    Thanks
    291
    cR
    154

Mặc định Ðề: Giải đáp thắc mắc về sản phẩm thương hiệu Jarguar - Guinness - Music Wave

Trích Nguyên văn bởi Minhsur Xem bài viết
    Nhiều người nói PA-506N đã hết sản xuất từ lâu, nhưng nhiều STĐM có uy tín tại Hà Nội vẫn khẳng định là hàng chuẩn chính hãng, made in Hàn quốc (Nếu là made in Chi na thì em mua mà không hoài nghi).
    Nhờ các bác chỉ giáo, tiện thể em hỏi con 604 D dùng có được không ạ?
    Jarguar Pa-506N bỏ mẫu lâu rồi bác, nếu hàng còn trên thị trường thì phải đảm bảo 6 đặc điểm nhận dạng bắt buộc của Sóng Nhạc.
    NGÀNH HÀNG ĐIỆN TỬ - SÓNG NHẠC - Thông báo chống hàng giả Jarguar 203XG

Jarguar PA 604D là dòng Digital, công suất 600w/4 kênh kéo đồng thời 2 cặp loa rất OK. Dòng Digital cho âm thanh nhỉnh hơn so với dòng analog nhưng yêu cầu cần phải biết chỉnh xíu. Nếu bác cần tư vấn chỉnh thì có thể nhắn tin số điện thoại cho Cường, Cường sẽ gọi trực tiếp cho bác.

Thân !

Đăng ký
    02-12-11
    Thanks
    291
    cR
    154

Mặc định Ðề: Giải đáp thắc mắc về sản phẩm thương hiệu Jarguar - Guinness - Music Wave

Trích Nguyên văn bởi hongan44 Xem bài viết
    e cảm ơn a Cường nha, e đang tính Mua Music Core TS-8 or TS-10 or TS-9 nè mới bán DH-3600s vì Arirang ra it nhac mới wá với lại a Phong bên Vietkar kêu TS-8 phối âm hay hơn giống nhạc của ca sỹ hơn. e KOK gia đình a tư vấn giúp e lên mua loại nào và 1 cái amply để chơi Music Wave 203 và JBL control 25 thank a nha.
    karaoke gia đình thì bác Hongan dùng amply Jarguar PA 303XG đi, dòng analog được ưa chuộng nhất từ trước đến nay. PA 303XG là mẫu phát triển thay thế cho mẫu PA 203XG đã bỏ mẫu. Phối với loa Music Wave 203 hoặc 303 cực kỳ êm.

Thân !

Đăng ký
    02-12-11
    Thanks
    291
    cR
    154

Trích Nguyên văn bởi cat Xem bài viết
    Bác cường cho hỏi. Loa bose 301V thì ghép với ampli nào của Jarguar (sóng nhạc).
    Sau này có thêm lúa thì thêm Sub. Mục đích nghe nhạc và Karaoke 50/50.
    Cám ơn bác nhiều.
    Bose 301V hầu hết karaoke đều phối ghép với Jarguar PA 303XG hoặc PA 503A

Đăng ký
    02-12-11
    Thanks
    291
    cR
    154

Trích Nguyên văn bởi Pinocchio HD Xem bài viết
    hát karaoke thì nên chọn loa nào ạ ?
    Theo cá nhân của em thì
    Music Wave 203 hoặc 303XG
    Guinness 103 hoặc 8.3
    Bose 301V cũng rất OK đó bác

HD-upscale cat's Avatar
    Đăng ký
    04-05-09
    Thanks
    94
    cR
    172

Trích Nguyên văn bởi CuongPhan_Sn Xem bài viết
    Bose 301V hầu hết karaoke đều phối ghép với Jarguar PA 303XG hoặc PA 503A
    Cho mình hỏi thêm chút! Với amply này thì kéo thêm đôi loa nữa được không?

Cám ơn Bác nhiều.

Banned Pinocchio HD's Avatar
    Đăng ký
    09-06-12
    Thanks
    372
    cR
    89

Cho e hỏi là Bose HK khác với Bose USA ở chỗ nào ạ ?

HD-720p express_neon's Avatar
    Đăng ký
    26-02-11
    Thanks
    322
    cR
    353

Trích Nguyên văn bởi cat Xem bài viết
    Cho mình hỏi thêm chút! Với amply này thì kéo thêm đôi loa nữa được không?
    Cám ơn Bác nhiều.
    503A thì được, chứ 303XG thì thua.

Trích Nguyên văn bởi Pinocchio HD Xem bài viết
    Cho e hỏi là Bose HK khác với Bose USA ở chỗ nào ạ ?
    Vào Đây Bác !

jarguar 203n digital con này khó chỉnh lắm, mà hỏng phần số thì đi xa lắm, vừa khó sửa vì ít linh kiện, còn 203n hàng dởm thì các bác chỉ cần nhìn vỏ là biết ngay ấy mà, còn khi nghe thì tiếng khô lắm, nhạc trơ, hát mệt, các bác chú ý khi đi mua hàng quan sát kỹ kẻo người bán hàng cắm thêm sup vào lừa tai các bác, nếu muốn an toàn, bác nên chọn jarguar suhyoung 203n mới mà có phiếu bảo hành của KOMI ấy thì em khẳng định là đồ xịn , vì chỉ komi là nhà độc quyền nhập khẩu và phân phối jarguar suhyoung 203n 506n, km 202 tại việt nam

bose 301V xịn mới thì các bác chỉ cần mua bóc hộp, nhìn phiếu bảo hành của vĩnh hoàng , bảo hành 3 năm là ok, còn nếu phân biệt usa va hk thì đơn giản, đầu tiên là nhìn căng của bose dởm vải mỏng, khung sạch vải nhũn, còn màng loa thì sần sùi thô ráp, khác hoàn toàn so với hàng xịn, nói tóm lại bác chỉ cần nhìn cái phiếu bảo hành của VĨNH HOÀNG bảo hành 3 năm là ok, thế thôi

am Guinneer spa 306 phan micro co 1 nut MID-NF la để chinh gi vậy a Cường nút 0.6 => 15k để làm gi nút 0 => -12 ???. bình thường gia đình kok để ở mức nào thì dc, thank a

Trang 14/87 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 24 64 ... Cuối cùngCuối cùng

Tags for this Thread

Bookmarks