Trang 3/5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 Cuối cùngCuối cùng
Kết quả từ 21 tới 30 trên 49
    HD-upscale HDVIETNAM201's Avatar
    Đăng ký
    20-04-11
    Thanks
    482
    cR
    449

Mặc định Ðề: Amply Jarguar PA 303XG - mẫu thay thế cho 30XG

Nghe nói Amply karaoke nào có thêm dàn nút chỉnh phần Master(bass, trep, baland) thì hay hơn những amply không có phải không bác Cường?
    So với Bosston PA-1300 thì sao?

HD-upscale zenitaka03's Avatar
    Đăng ký
    18-02-12
    Thanks
    24
    cR
    3

Xin anh em cho biết là con 203N với con 303XG con nào hơn vậy ! đang phân vân giữa 2 con này

chào bạn! mình rất thích dòng amply jaguar fulldigital mình đang định đầu tư con 604d bạn thấy con này thế nào? minh cung đang phân vân giữa 604d và 300d . Bạn có thể tư vấn giúp mình dược ko DT 0944 180882

HD-1080i CuongPhan_Sn's Avatar
    Đăng ký
    02-12-11
    Thanks
    297
    cR
    163

Trích Nguyên văn bởi HDVIETNAM201 Xem bài viết
    Nghe nói Amply karaoke nào có thêm dàn nút chỉnh phần Master(bass, trep, baland) thì hay hơn những amply không có phải không bác Cường?
    So với Bosston PA-1300 thì sao?
    Phần chỉnh master thường để áp dụng cho các phần tổng thôi bác, quan trọng là các phần chỉnh bên trong cho từng chức năng có được xử lý tốt hay không. Ví dụ như phần mic có chức năng echo sẽ hay hơn các amply không có, rồi các chứng năng reverb, NF v.v Âm thanh nó khó cái là phải cảm nhận bằng tai mới biết hay dỡ ra sao bác à.

Thân!

5. The Following User Says Thank You to CuongPhan_Sn For This Useful Post:

HD-720p tuanwawezx's Avatar
    Đăng ký
    19-05-12
    Thanks
    178
    cR
    225

Trích Nguyên văn bởi lehuytrinh Xem bài viết
    Em lại không thích nó làm cái mặt 2 màu , cứ một màu đen như dòng 203 em thấy cảm giác khỏe hơn
    em 503 đen gần xì đó bác
    Chắp Tay Khấn Phật Ơn Trời
    Cầu Cho Cha Mẹ Được Trọn Đời Bình Yên

HD-upscale hazu's Avatar
    Đăng ký
    12-09-10
    Thanks
    3
    cR
    7

Mình mới mua con này, nhưng đấu vào cặp loa SAS, cảm giác loa không căng được như ampli cũ của mình (cái mình nghi là hàng dựng), thất vọng quá! Cho mình hỏi các bạn có biết nguyên do là do loa chưa đủ công suất hay do ampli mình mới mua? Nếu phải mua loa khác, có thể tư vấn loa gì ngoài Bose seri V vậy?

HD-upscale thiemdx's Avatar
    Đăng ký
    13-12-10
    Thanks
    4
    cR
    80

Trích Nguyên văn bởi hazu Xem bài viết
    Mình mới mua con này, nhưng đấu vào cặp loa SAS, cảm giác loa không căng được như ampli cũ của mình (cái mình nghi là hàng dựng), thất vọng quá! Cho mình hỏi các bạn có biết nguyên do là do loa chưa đủ công suất hay do ampli mình mới mua? Nếu phải mua loa khác, có thể tư vấn loa gì ngoài Bose seri V vậy?
    Mình cũng mới thử con này với Bose seri V ở techland nhưng cảm nhận cặp này kém hẳn cặp GUINNESS SPA-360 DIGITAL và LOA MUSIC WAVE (ko rõ mã) bên Nguyễn Kim (10 tràng thi), tiếc rằng Nguyễn Kim hết hàng ( kể cả con mình thử cũng bảo đã bán). Mình nghĩ Guinness trang bị nhiều tính năng hơn, một số chiết áp chính dùng loại tốt (khi vặn có độ nhảy từng bước một) rất chuyên nghiệp, phần chỉnh âm sắc cũng tăng thêm 1 nút (so với 3 nút của 303XG).
    Đánh giá về chất thấy GUINNESS SPA-360 DIGITAL hơn JA 303XG, có chăng thương hiệu GN chưa bằng JA mà thôi. Bạn nào mua mới hãy chọn GN 360 mà chơi ( nên chọn 360 hoặc 306 nhé vì 2 con này NK, 2 con 560d và 330d kém hẵn).

HD-upscale mrthienphu's Avatar
    Đăng ký
    11-06-12
    Thanks
    13
    cR
    32

Em mới mua con này, về đánh cũng bt, nhưng bass với trống quá to so với âm ly cũ, gây ra cảm giác tức ngực, mong các bác chỉ em cách căn chỉnh

Đăng ký
    02-12-11
    Thanks
    297
    cR
    163

Trích Nguyên văn bởi tuanwawezx Xem bài viết
    em 503 đen gần xì đó bác
    đọc còm men của bác này mà ngồi cười hoài...hehe

Đăng ký
    02-12-11
    Thanks
    297
    cR
    163

Trích Nguyên văn bởi hazu Xem bài viết
    amply Jarguar 303XG là dòng analog, công suất 240W nên phần mộc rất thanh thoát và ngọt, nếu bác đem ra đánh nhạc dance, remix thì không thể căng đầy như các dòng Jarguar 604D (cs: 600W) hoặc Guinness 360 Digital ( công suất 500W) được.
    Để nghe hay hơn bác có thể thêm Sub giúp Cường nhé.
    Thân !

Trang 3/5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks