Trang 6/81 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 56 ... Cuối cùngCuối cùng
Kết quả từ 51 tới 60 trên 807
    HD-1080i tyfnmax's Avatar
    Đăng ký
    27-12-08
    Thanks
    603
    cR
    221

Mặc định Ðề: Re: Ðề: Hướng dẫn sử dụng WalaKV & Walaoke Pro để hát karaoke trên PC

Trích Nguyên văn bởi 3RuaDongNai Xem bài viết
    Câu trước bạn nói win 8 ko hề bị lỗi font. Sau đó bạn khuyên xài win 7, thế là sao bạn?
    Là win 8 không bị lỗi phông nếu để như thế còn ai dùng win 7 thử điều chỉnh như vậy có được không. Vừa thử với WIN7 Mẹ đi vắng 830151 cũng ok. Thử chinese với tiếng hoa xem.
    Chỉnh sửa nội dung bởi: tyfnmax, 22-02-2013 lúc 18:06

2. The Following User Says Thank You to tyfnmax For This Useful Post:

hayhay 

Banned Karaokecaocap's Avatar
    Đăng ký
    27-12-12
    Thanks
    500
    cR
    80

Mặc định Re: Hướng dẫn sử dụng WalaKV & Walaoke Pro để hát karaoke trên PC

Có ai chiếu được phần chữ chạy đĩa 6 số của wala lên màn hình LCD thì chỉ mình với,mình không làm cách nào để chiếu phần cữ chữ của DVD california lên màn TV để hát..Nó chỉ hiện chữ ở màn máy tính,màn TV thấy mỗi video nền...

HD-1080i tyfnmax's Avatar
    Đăng ký
    27-12-08
    Thanks
    603
    cR
    221

Mặc định Ðề: Re: Hướng dẫn sử dụng WalaKV & Walaoke Pro để hát karaoke trên PC

Trích Nguyên văn bởi Karaokecaocap Xem bài viết
    Có ai chiếu được phần chữ chạy đĩa 6 số của wala lên màn hình LCD thì chỉ mình với,mình không làm cách nào để chiếu phần cữ chữ của DVD california lên màn TV để hát..Nó chỉ hiện chữ ở màn máy tính,màn TV thấy mỗi video nền...
    Ông em cứ kéo sang phải rồi giật sang trái một tý là chữ nó trả lại giữa Video

5. The Following User Says Thank You to tyfnmax For This Useful Post:

hayhay 

HD-upscale xuanbac2's Avatar
    Đăng ký
    02-04-11
    Thanks
    154
    cR
    34

Trích Nguyên văn bởi Karaokecaocap Xem bài viết
    Đơn giản thôi. Set TIVI làm màn chính, PC làm màn phụ. Kéo quản lý danh sách bài hát sang PC, còn TIVI cho Full Video. Thưởng thức thôi.
    Còn bình thường thì chỉ vào phần cài đặt tích Full Video bật Walaokepro nó tự Full sang tivi rồi.

7. 2 người đã cảm ơn xuanbac2

Banned Karaokecaocap's Avatar
    Đăng ký
    27-12-12
    Thanks
    500
    cR
    80

Mặc định Re: Ðề: Re: Hướng dẫn sử dụng WalaKV & Walaoke Pro để hát karaoke trên PC

Trích Nguyên văn bởi xuanbac2 Xem bài viết
    Đơn giản thôi. Set TIVI làm màn chính, PC làm màn phụ. Kéo quản lý danh sách bài hát sang PC, còn TIVI cho Full Video. Thưởng thức thôi.
    Còn bình thường thì chỉ vào phần cài đặt tích Full Video bật Walaokepro nó tự Full sang tivi rồi.
    À thì ra là làm như vậy,mình làm như các file video thì không thấy chữ ở LCD...
    Cảm ơn bạn hiền nhé...Mình cứ loay hoay cái vụ đấy mà giờ mới hiểu set cái LCD là màn chính là nó chạy chữ như máy tính...

HD-720p 3RuaDongNai's Avatar
    Đăng ký
    22-12-11
    Thanks
    264
    cR
    209

Trích Nguyên văn bởi xuanbac2 Xem bài viết
    Win7 có làm đc ko bác, đang test trên laptop, vào phần nào để set cho tivi làm màn hình chính vậy
    Mình thao tác trên laptop như thế nào thì TIVI cũng thấy y chang như vậy, làm sao mà kéo quản lý danh sách sang pc đc vậy bác

Digital-2k hayhay's Avatar
    Đăng ký
    23-02-10
    Thanks
    1.290
    cR
    980

Mặc định Re: Ðề: Re: Ðề: Hướng dẫn sử dụng WalaKV & Walaoke Pro để hát karaoke trên PC

Trích Nguyên văn bởi tyfnmax Xem bài viết
    Là win 8 không bị lỗi phông nếu để như thế còn ai dùng win 7 thử điều chỉnh như vậy có được không. Vừa thử với WIN7 Mẹ đi vắng 830151 cũng ok. Thử chinese với tiếng hoa xem.
    bác cho cái screenshot bài này không bị lỗi và cài đặt wala để mình cái thử xem sao...chứ làm như bác nói vẫn không ăn thua

HD-upscale trung3t's Avatar
    Đăng ký
    08-05-10
    Thanks
    956
    cR
    118

Mặc định Ðề: Hướng dẫn sử dụng WalaKV & Walaoke Pro để hát karaoke trên PC

Mình đang dùng WalaPro rất hay bị đơ, rồi tự tắt
    còn file crack thì avast báo có virus

Đăng ký
    02-04-11
    Thanks
    154
    cR
    34

Mặc định Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hướng dẫn sử dụng WalaKV & Walaoke Pro để hát karaoke trên PC

Trích Nguyên văn bởi hayhay Xem bài viết
    bác cho cái screenshot bài này không bị lỗi và cài đặt wala để mình cái thử xem sao...chứ làm như bác nói vẫn không ăn thua
    Cậu nên tải mỗi file mid của việt nam thôi tầm 80mb, vừa nhẹ lại ổn định, sau đó vào setting chỉ tới thư mục đó. Tắt walaoke đi bật lại và bật karalist để search. Mình sài chẳng thấy lỗi font bao giờ

Đăng ký
    02-04-11
    Thanks
    154
    cR
    34

Trích Nguyên văn bởi 3RuaDongNai Xem bài viết
    Win7 có làm đc ko bác, đang test trên laptop, vào phần nào để set cho tivi làm màn hình chính vậy
    Mình thao tác trên laptop như thế nào thì TIVI cũng thấy y chang như vậy, làm sao mà kéo quản lý danh sách sang pc đc vậy bác
    Cậu xem đã cài đủ driver VGA chưa, laptop thì cài hotkey cho nó nữa sử dụng phím Fn + F... Tuỳ dòng laptop để config nó.

Trang 6/81 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 56 ... Cuối cùngCuối cùng

Tags for this Thread

Bookmarks