Trang 1/4 1 2 3 ... Cuối cùngCuối cùng
Kết quả từ 1 tới 10 trên 31

Question Xin tư vấn mua amply Nghe nhac va xem phim giá tầm 4tr(Ưu tiên nghe nhạc)

Mình mới tham gia diễn đàn và cũng không biết gì về âm thanh cả. Mong anh em tư vấn cho mình mua 1 âm ly nghe nhac và xem phim (chủ yếu nghe nhạc) gia tầm 3-4tr. Ưu tiên DENON va Pioneer! Và tiện thể các bác tư vấn cho em đôi loa nào phù hợp để nghe nhạc hay a, em hay nghe nhạc nhẹ và nhạc vàng tàm 3-4tr nữa(Sau nay em nâng cấp để xem phim sau, ngân sách eo hẹp mà)! Cám ơn các bác nhiều ...!

-----------------------------------------------------------------

Mặc định Ðề: Xin tư vấn mua amply Nghe nhac va xem phim giá tầm 4tr(Ưu tiên nghe nhạc)

Không ai chịu giúp em sao? Bùn qua!!!!!

Digital-4k Cựu moderator
    lehoang40's Avatar
    Đăng ký
    21-02-10
    Thanks
    127
    cR
    1.560

Mặc định Ðề: Xin tư vấn mua amply Nghe nhac va xem phim giá tầm 4tr(Ưu tiên nghe nhạc)

Chổ bác Hdung đang có rao bán mấy cái amply AV Receiver dùng để xem phim và nghe nhạc đấy, bác qua bên ấy tham khảo xem con nào hợp túi tiền:
    RECEIVER- SUB_Speakers_ Amp- Center_Sur _ BOSE

Mấy con AVR đa kênh chủ yếu để xem phim, nghe nhạc thì tàm tạm thôi bác. Muốn nghe nhạc khá thì phải là amply 2 kênh, nhưng amlply này để xem phim thì không có âm thanh DTS.
    Nhẫn nhất thời phong bình lãng tĩnh. Thối nhất bộ hải khoát thiên không.

HD-1080i titinh090182's Avatar
    Đăng ký
    05-04-10
    Thanks
    679
    cR
    639

Trích Nguyên văn bởi h2dylove Xem bài viết
    Mình mới tham gia diễn đàn và cũng không biết gì về âm thanh cả. Mong anh em tư vấn cho mình mua 1 âm ly nghe nhac và xem phim (chủ yếu nghe nhạc) gia tầm 3-4tr. Ưu tiên DENON va Pioneer! Và tiện thể các bác tư vấn cho em đôi loa nào phù hợp để nghe nhạc hay a, em hay nghe nhạc nhẹ và nhạc vàng tàm 3-4tr nữa(Sau nay em nâng cấp để xem phim sau, ngân sách eo hẹp mà)! Cám ơn các bác nhiều ...!
    Tầm này bác chọn denon PMA 690. Tầm tiền bác dạo một vòng qua VNAV hoặn 5s thì có khá nhiều sự lựa chọn.
    Kẹt lắm thì xuống Nhật Tảo.
    Cuộc đời cho tôi trái cấm trên đôi môi em

Thương Gia VAN_LOC's Avatar
    Đăng ký
    24-06-10
    Thanks
    4.134
    cR
    1.787

Với ngân sách này Denon hơi khó kiếm còn Pioneer thì khá nhiều đấy bác . Cho bác vài Mode của Pi : SA 6600II , 6750 , 6800 , 7800 .........nhiều vô số .

TƯ VẤN - THIẾT KẾ - CUNG CẤP THIẾT BỊ PHÒNG KOK - BAR - CAFE - HOME CINEMA 3D
    Cung cấp Audio chính hãng 0942.807.507 VĂN_LỘC Facebook

Digital-2k ktypro's Avatar
    Đăng ký
    02-03-09
    Thanks
    1.628
    cR
    1.226

Hoặc bác làm AMP karaoke + đôi loa tàu nghe nhạc ngon.

Cảm ơn các bác! Hịc amply 2 kênh thì nghe nhạc hay nhung xem phim thì chán quá nhi? Vậy xin các bác tư vấn cho em mua con amply 2 kênh nào ngon a, tiền tầm 3-4 tr. cảm ơn các bác! Chấp nhận hy sinh xem phim!

HD-upscale baohoa_cz's Avatar
    Đăng ký
    25-09-10
    Thanks
    2
    cR
    36

Bác chủ đâu fải hi sinh như vậy đâu.Bên VNAV shop bác Nguyễn Thiện có Onkyo TX-DS 898 4,5T đó,con đó em cũng kết rùi nhưng Gấu nhà mún mua hàng mới cơ nên em gom lúa đã.

Cảm ơn các bác! Hịc amply 2 kênh thì nghe nhạc hay nhung xem phim thì chán quá nhi? Vậy xin các bác tư vấn cho em mua con amply 2 kênh nào ngon a, tiền tầm 3-4 tr. cảm ơn các bác! Chấp nhận hy sinh xem phim!
    Marantz pm64 nghe nhạc nhẹ cưc kỳ hay !

Bac Baohoa_cz sướng nhỉ! Gấu nhà e thì lại thích "Ngon - bổ - ít tiền" thế mới khổ, cứ có là đươc, thế lên ít được 'tài trợ" khoản này! Cám ơn các bác nhiều! Em ở Hải phòng, có lẽ em ra chợ trời xem thử mấy con các bác tư vấn!
    Mà các bác cho em hỏi con Onkyo TX-DS 898 và con DENON PMA 690 như các bác tư vấn thì chơi với loa nào hợp a!

Trang 1/4 1 2 3 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks