Trang 1/2 1 2 Cuối cùngCuối cùng
Kết quả từ 1 tới 10 trên 20

Mặc định CẦN TƯ VẤN VỀ AMLI VÀ LOA ĐỂ NGHE LOSSLESS

Nhờ mấy anh tư vấn với tầm tiền 5tr e có thể mua amli và loa nội địa nào nghe hay .Em rat khoái nghe nhạc vàng và hòa tấu.Tiện thể e ở SAIGON ko bít chổ nào chuyên bán amli,loa nội địa uy tín chất lượng giá ca fải chằngma ko fải ở chợ nhật tảo nha,e sợ vào đó bị thuốc lắm.cám ơn mấy anh nhiều

-----------------------------------------------------------------

HD-1080p vozhanoi's Avatar
    Đăng ký
    08-05-09
    Thanks
    49
    cR
    94

Mặc định Ðề: CẦN TƯ VẤN VỀ AMLI VÀ LOA ĐỂ NGHE LOSSLESS

Bác vô mấy shop trên VNAV ấy
    Bỏ cờ bạc, rượu chè, gái mú để gom thóc nuôi HD
    Em đang hạ quyết tâm đổi Dyn Contour S 3.4 sang Dynaudio Confidence C2 Sign

Thương Gia VAN_LOC's Avatar
    Đăng ký
    24-06-10
    Thanks
    4.317
    cR
    1.877

Trích Nguyên văn bởi leetrunglee Xem bài viết
    Nhờ mấy anh tư vấn với tầm tiền 5tr e có thể mua amli và loa nội địa nào nghe hay .Em rat khoái nghe nhạc vàng và hòa tấu.Tiện thể e ở SAIGON ko bít chổ nào chuyên bán amli,loa nội địa uy tín chất lượng giá ca fải chằngma ko fải ở chợ nhật tảo nha,e sợ vào đó bị thuốc lắm.cám ơn mấy anh nhiều
    Bác cứ vào thoải mái thuận mua vừa bán mà bác ........

0942.807.507 VĂN LỘC Facebook

Digital-4k Cựu moderator
    lehoang40's Avatar
    Đăng ký
    21-02-10
    Thanks
    132
    cR
    1.587

Với 5tr, đầu tư hiệu quả nhất là một dàn MD 2 kênh bác ạ, bác vào bên 5 giay hoặc Vozforum mình thấy có vài bác đang rao bán.
    Nhẫn nhất thời phong bình lãng tĩnh. Thối nhất bộ hải khoát thiên không.

ko ai giup e ah hic hic.ua ma dan MD2 kenh có fải là dàn nguyen bộ ko ah.bao gồm cd amli ,loa lun fải ko ah

Digital-2k JESSIEBO's Avatar
    Đăng ký
    13-08-10
    Thanks
    706
    cR
    708

ko ai giup e ah hic hic.ua ma dan MD2 kenh có fải là dàn nguyen bộ ko ah.bao gồm cd amli ,loa lun fải ko ah
    bác tham khảo thêm trên muare.com,gì thì gì cũng phải mắt thấy, tai nghe, tay sờ thử bác nhé
    "THẨM ÂM HAY RINH NGAY QUÀ TẶNG"&"BỐC THĂM TRÚNG THƯỞNG" với AUDIO TRƯƠNG LÊ TRÊN TOÀN QUỐC CUSTOMER SERVICE HOTLINE 0903944158. http://www.hdvietnam.com/diendan/211-truong-le/

cám ơn mấyy anh nhưng ý e muốn hỏi là m2nh nên mua amli nào chẳngng hạn nhu pioneer ,denon,victor, sansui,onkyo... hay loa j để đi chung với mấy anh đó như loa pioneer,onkyo,keenwood,jamo,jbl,mà e chỉ có tầm tiền 5 tr thui.chủ yếu để nghe nhac hòa tấu va nhac vàng thui.amli kết hơp với loa nào la hay nhất .xin mấy huynh chỉ giáo giúp dùm.chứ nhà e có 1 dàn hát karaoke rùi nhưng ma nghe nhạc thì ko được hay cho lắm tại toan la 2 đồ việtnam ko thui?nên e muốn kiếm 1 bộ dàn nội địa đó ma hihihihih

HD-1080p welldone's Avatar
    Đăng ký
    27-10-09
    Thanks
    1.496
    cR
    1.271

cám ơn mấyy anh nhưng ý e muốn hỏi là m2nh nên mua amli nào chẳngng hạn nhu pioneer ,denon,victor, sansui,onkyo... hay loa j để đi chung với mấy anh đó như loa pioneer,onkyo,keenwood,jamo,jbl,mà e chỉ có tầm tiền 5 tr thui.chủ yếu để nghe nhac hòa tấu va nhac vàng thui.amli kết hơp với loa nào la hay nhất .xin mấy huynh chỉ giáo giúp dùm.chứ nhà e có 1 dàn hát karaoke rùi nhưng ma nghe nhạc thì ko được hay cho lắm tại toan la 2 đồ việtnam ko thui?nên e muốn kiếm 1 bộ dàn nội địa đó ma hihihihih
    Em góp ý bác thế này...bác dùng khoảng 2t-2.5t mua 1 cặp loa bookself onkyo, pio, vic, denon gì đó...mua thêm 1 amply mini tầm <=1t (cái này là của dàn mini nội địa nhưng ng ta cũng bán lẻ bác ah)...Đủ đáp ứng nhu cầu của bác đấy. Nge nhạc như thế cũng là ngon rùi...! Nếu thấy phiền thì cứ mua 1 dàn mini nội địa đồng bộ tầm 2-3t cũng đc.
    Còn dư tiền cũng có thể mua thêm 1 cục sub điện be bé mà đánh cũng êm (nếu thích)...hehe.
    Everything in life has its price

Trích Nguyên văn bởi welldone Xem bài viết
    Em góp ý bác thế này...bác dùng khoảng 2t-2.5t mua 1 cặp loa bookself onkyo, pio, vic, denon gì đó...mua thêm 1 amply mini tầm <=1t (cái này là của dàn mini nội địa nhưng ng ta cũng bán lẻ bác ah)...Đủ đáp ứng nhu cầu của bác đấy. Nge nhạc như thế cũng là ngon rùi...! Nếu thấy phiền thì cứ mua 1 dàn mini nội địa đồng bộ tầm 2-3t cũng đc.
    Còn dư tiền cũng có thể mua thêm 1 cục sub điện be bé mà đánh cũng êm (nếu thích)...hehe.
    cảm ơn anh.e hơi mù về khỏang này cặp loa bookself la sao vậy hả anh? mà mình ghép với amly dàn mini nội địa ko bít nó đánh ra có hay ko?e chỉ sợ amly nó đánh ko hay = amly rời thui.dù sao cũng cám ơn anh đã chỉ e 1 cách rất hay,ko bit gan them cuc sub dien thi no co cho tieng bass sau chac em ko nua vay?

HD-1080i TranDaiARC's Avatar
    Đăng ký
    18-07-09
    Thanks
    80
    cR
    328

cảm ơn anh.e hơi mù về khỏang này cặp loa bookself la sao vậy hả anh? mà mình ghép với amly dàn mini nội địa ko bít nó đánh ra có hay ko?e chỉ sợ amly nó đánh ko hay = amly rời thui.dù sao cũng cám ơn anh đã chỉ e 1 cách rất hay,ko bit gan them cuc sub dien thi no co cho tieng bass sau chac em ko nua vay?
    Loa bookself là loại loa nhỏ Bác ạ. Chuyện ghép vào có hay hay không thì tuỳ Bác ạ, kể cả các Bác chơi đỉnh cao vẫn phải mày mò ghép đấy ạ.
    Với Bác, em xin đề cử bộ này ( giá có thể cao hơn chút xíu )
    1/ Loa Pioneer CS-F45 ( giá từ 2.5tr đến 3tr )
    2/ Ampli Pioneer SA-7800II ( hoặc 7800, 8800, 8800II... ). Nếu Sansui Bác tìm thử mấy dòng nhỏ đầu 6.
    Em thấy chợ Nhật Tảo cũng có mấy món em kể ở trên. Chuyện Bác sợ cung cách bán hàng ở Chợ Nhật Tảo em đồng cảm với Bác. Em đi chợ Nhật Tảo suốt mà vẫn thấy sợ Bác ạ, giá cả luôn biến động, nó thì tuỳ vào " độ gà " của mình, thái độ thì cứ như mình đến để xin chứ k phải để mua ý. Em k dám nói hết cả chợ, vì 1 số tiệm vẫn phục vụ tốt nhưng phần lớn là như vậy. Vài lời chia sẻ, mong giúp được Bác !

Bán Processor Onkyo PR-SC 885. Tuyệt đẹp, đầy đủ đồ chơi.

Mỗi mùa xuân sang
    Nghĩa trang gần thêm 1 đoạn...

Trang 1/2 1 2 Cuối cùngCuối cùng

Tags for this Thread

Bookmarks