Trang 2/7 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... Cuối cùngCuối cùng
Kết quả từ 11 tới 20 trên 64
    Digital-2k hdd-hdp's Avatar
    Đăng ký
    28-02-11
    Thanks
    1.272
    cR
    1.843

Mặc định Ðề: Đâu là loa BMB thật bán ở Việt Nam?

Tốt nhất đừng mua loa BMB làm gì vì cái kiểu đấu đá nhập nhèm này, bản thân hãng Mẹ BMB xịn có khi nó cũng chả biết ý chứ lị. Nếu đã Xịn từ đầu đến đít thì nó sẽ rất Rõ ràng và rất Đàng hoàng trên trang chủ Xịn của Hãng.
    Cái này là cái kiểu hãng nó cho vài ông làm NPP, nhưng ông nào cũng vỗ ngục cho rằng ta đây là Độc quyền. Kiểu này là cạnh tranh ko lành mạnh, rốt cục là tự mình giết mình thôi!

P/s: Nhà Phân Phối Độc quyền, Nhà Phân Phối, Đại lý của Nhà phân phối là các khái niệm khác nhau nhé, các bác đừng hiểu nhầm và đừng để Họ lạm dụng cái từ Nhà Phân Phối. Thông thường, Ở VN, việc hàng hóa đi thẳng từ Nhà Phân Phối (và NPP Độc quyền) tới tay người dùng cuối là rất ít mà sẽ 95% là thông qua hệ thống các Đại lý rồi mới tới người tay dùng.
    Chuyên Doanh Đầu Phát HD, Ổ Cứng, Box, Dock HDD, Phụ Kiện HD. Giá Chuẩn & Uy Tín Tại Hà Nội.
    Chi Tiết Tại CHỖ NÀY

Digital-4k vucovu's Avatar
    Đăng ký
    31-05-10
    Thanks
    10.370
    cR
    993

À cái vụ này có vẻ hay hay à, tiếp đi các cao thủ.

HD-upscale homeatk's Avatar
    Đăng ký
    08-03-10
    Thanks
    12
    cR
    222

BMB sản xuất ở nước nào cũng vậy thôi có 2 loại hàng chính hãng và hàng nhái. Hàng nhái thì hình thức chất lượng khác hẳn với chính hãng rồi, check serial của loa trên trang web của hãng BMB International Corp.
    Sản xuất ở nước nào cũng vậy thôi, giờ thời đại WTO sản xuất ở đâu giá cả cạnh tranh thì nó đặt nhà máy ở đó, Iphone có ai bảo sản xuất ở Mỹ đâu.

HD-upscale vuchinhtb's Avatar
    Đăng ký
    23-02-12
    Thanks
    7
    cR
    77

Các bác có thể qua vigitech.vn đây là hệ thống lẻ của loa BMB chính hãng. ACE test,check hàng mãi thoải.

Digital-2k JESSIEBO's Avatar
    Đăng ký
    13-08-10
    Thanks
    621
    cR
    575

Thiệt là phức tạp quá đi....
    AUDIO TRUONG LÊ KHUYẾN MÃI LỚN : MUA 1 TẶNG 1 GIẢM GIÁ 1 MỪNG LỄ 30/4-1/5 . CUSTOMER SERVICE HOTLINE 0903944158. http://www.hdvietnam.com/diendan/211-truong-le/

Digital-2k tuankhai's Avatar
    Đăng ký
    13-06-11
    Thanks
    1.189
    cR
    839

Có người nhà bên Nhật mua cho chắc ăn nỉ các bác.... Mà có khi cũng chưa chắc ấy chứ
    Không có ranh giới giữa hay và không hay, hợp và không hợp.

HD-upscale keepquiet's Avatar
    Đăng ký
    26-07-12
    Thanks
    4
    cR
    4

Mặc định Re: Ðề: Đâu là loa BMB thật bán ở Việt Nam?

Trích Nguyên văn bởi anhphidiep Xem bài viết
    Hôm nay, mới nhìn thấy bài viết này..... ehheheeh ngồi ném đá tí cho vui
    Minh ơi....... Em bênh lão Trí làm cái gì, lão ý có tốt mới em đâu. Anh em mình ngồi nhậu với nhau chán, anh Tài, anh Linh đều biết mình mà, ở cái diễn đàn này có ai lạ gì mình đâu......Còn mấy cái bộ line nhận diện anh làm ra và cái Temp anh nghĩ ra, em bảo Lão Trí bỏ đi anh nhờ, của anh làm cho lão đó, đừng dùng nữa, anh cười đó. Đừng có lừa người nữa .... Hàng mua từ đâu về thì nên nói rõ, mất công mấy đứa em mỗi lần hàng về lại khổ thân ngồi tháo từng thùng loa ra một. Nhân viên nhà anh hàng về là bán, không mất công như mấy em đâu. Anh Hải, anh Tuấn, anh Đạt đã bỏ đi rồi, còn Minh còn Xuân bao giờ trụ được heheheheheh. Ở đây, quan trọng là chữ TÍN và chữ ĐỨC... Anh nói thế em tự hiểu nhé

Còn xin thưa với anh em trên diễn đàn này ..... BMB nào cũng là BMB của Trung Quốc hết, bên Âm Thanh Số cũng lấy hàng từ Minh Tuấn bán, cũng lấy từ China về bán. Nói chung ai rẻ thì mua, mà trên Website nói rõ, chỉ là nhà phân phối, chúng tôi không nói độc quyền. Miễn sao cung cấp cho người tiêu dùng hàng xịn và giá tốt, kèm theo hóa đơn đầy đủ là được mà. Nếu khách hàng yêu cầu, chúng tôi hướng dẫn đầy đủ khách hàng kiểm tra hoàn toàn để xác nhận điều đó.

Minh Tuấn dám phát biểu Âm Thanh Số bán hàng giả không .... Thách kẹo đó...... Nói 1 câu dễ nghe anh tha, chứ còn đi phát biểu lung tung, anh không chấp đâu. Anh nổi điên lên, anh bán phá giá thị trường, thì Minh Tuấn có mà đóng cửa.... Vụ hàng bán lậu năm trước là bài học đó, đừng manh động với anh nhé
    bác chém gió to quá, đọc xong mà thấy buồn cười. Cái thị trường này ai khôn ai ngu chưa cần tính vội. Nhưng cái tội lừa đảo khách hàng đã là ko chấp nhận được rồi. Bác bán phá giá hộ cái? Loa thì lởm, fake lung tung lại còn to cái còi. Người ta làm ăn chính trực ko phải sợ cái loại như bác đâu. Chém gió to quá

8. The Following User Says Thank You to keepquiet For This Useful Post:

HD-1080i phuocmobile's Avatar
    Đăng ký
    14-09-10
    Thanks
    982
    cR
    922

Mặc định Re: Đâu là loa BMB thật bán ở Việt Nam?

Trong đây có ông nào bán đồ giả vào cho anh em xin tí ý kiến đi. Hết bose 301 đến RM10ii giờ lại BMB, loan hết ròi
    Nhận trông các bé gái tuổi từ 16 đến 20
    Thời gian từ 18h đến 6h sáng hôm sau
    Làm cả thứ 7, chủ nhật - Lương thỏa thuận

Digital-2k tuyen_kientruc2010's Avatar
    Đăng ký
    19-02-10
    Thanks
    872
    cR
    1.011

Dòng loa Karaoke BMB với Bose bị trung quốc làm giả nhiều, các bác có thời gian mà đi biên giới lạng sơn trên đó bán nhiều mẫu loa này, ông chú rể đằng họ ngoại lên lạng sơn mua về nghe chối lắm, âm thiên sáng tiếng choe chóe đúng là đồ nhái

Cần CO, CQ và check được series là ok rồi, + VAT nữa
    Nguyen Tuan Anh
    F:0908719700 M:falcon.nguyen@gmail.com

Trang 2/7 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks