Trang 3/5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 Cuối cùngCuối cùng
Kết quả từ 21 tới 30 trên 47
    HD-1080i ThanhtrangHTKT's Avatar
    Đăng ký
    05-10-09
    Thanks
    132
    cR
    507

Mặc định Ðề: Phân vấn mấy e CDp Sony

Trích Nguyên văn bởi tuan_ipad2 Xem bài viết
    Em không thể vào được trang vnav, biết là ở đấy bán nhiều đồ ngon, em đăng ký vào trang vnav mấy lần mà không được, cám ơn bác đã cho địa chỉ để em vào lại trang đấy xem được không
    Em thấy shop Vũng tàu audio bán con SCD 777ES không biết phải cái bác cần không?
    VNAV • View topic - VUNG TAU AUDIO

2. The Following User Says Thank You to ThanhtrangHTKT For This Useful Post:

Digital-2k vdung1972's Avatar
    Đăng ký
    21-09-09
    Thanks
    500
    cR
    947

Mặc định Re: Ðề: Re: Ðề: Phân vấn mấy e CDp Sony

Trích Nguyên văn bởi tuan_ipad2 Xem bài viết
    Em không thể vào được trang vnav, biết là ở đấy bán nhiều đồ ngon, em đăng ký vào trang vnav mấy lần mà không được, cám ơn bác đã cho địa chỉ để em vào lại trang đấy xem được không
    Em vẫn vào bình thường, bác thử vào lại xem sao:

VNAV • View forum - VNAV Shop - Showrooms

Trích Nguyên văn bởi ThanhtrangHTKT Xem bài viết
    Chào bác Dũng! Bên techland có bán dây Linn K400 chưa đến 500K/mét có lẽ em sẽ mua về xem! pre kairn bác vẫn còn chứ ạ? thằng bạn cũng mới lấy LK140 nhưng chưa có pre nên nhờ em hỏi xem!
    Con của mình đang có bác đặt đủ tiền và mang về ghép thử rồi bác ạ, có gì mình báo lại bác sau nhé. Còn về dây int, đừng mua dây mét, lại đi vào con đường dây loa Magnum hay dây NTEGRATION HYBRID Halogen Free của VDH, nếu chịu khó thì nên rao mua dây nguyên zin k400 bác a. Riêng đồ Linn mà ghép không hợp là lòi luôn ra đấy. Với đồ này mình đã ghép cả Lhh vào hệ thống của mình mà đến LHH700 cũng chỉ hay hơn CD80 có 1 tý, thế mới lạ, còn 200R với 300R thua xa, nhưng vào hệ thống khác thì CD80 lại xách dép cho 200R với 300R bác ạ. Đúng là còn hợp nhau nữa hay ko mới là quan trọng bác ạ.
    Mời các bác hãy down phim "MAIKA-Cô bé từ trên trời rơi xuống"-Ký ức tuổi thơ của thế hệ 6X, 7X chúng em
    http://www.fshare.vn/folder/A08D8E1I5N

4. The Following User Says Thank You to vdung1972 For This Useful Post:

Đăng ký
    05-10-09
    Thanks
    132
    cR
    507

Mặc định Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Phân vấn mấy e CDp Sony

Trích Nguyên văn bởi vdung1972 Xem bài viết
    Con của mình đang có bác đặt đủ tiền và mang về ghép thử rồi bác ạ, có gì mình báo lại bác sau nhé. Còn về dây int, đừng mua dây mét, lại đi vào con đường dây loa Magnum hay dây NTEGRATION HYBRID Halogen Free của VDH, nếu chịu khó thì nên rao mua dây nguyên zin k400 bác a. Riêng đồ Linn mà ghép không hợp là lòi luôn ra đấy. Với đồ này mình đã ghép cả Lhh vào hệ thống của mình mà đến LHH700 cũng chỉ hay hơn CD80 có 1 tý, thế mới lạ, còn 200R với 300R thua xa, nhưng vào hệ thống khác thì CD80 lại xách dép chp 200R với 300R bác ạ. Đúng là còn hợp nhau nữa hay ko mới là quan trọng bác ạ.
    Vâng! nếu còn thì bác báo dùm em nhé! vậy bây giờ bác quay lại CD80 -> LK100 -> Epos11 ạ??

Digital-2k vdung1972's Avatar
    Đăng ký
    21-09-09
    Thanks
    500
    cR
    947

Mặc định Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Phân vấn mấy e CDp Sony

Vâng! nếu còn thì bác báo dùm em nhé! vậy bây giờ bác quay lại CD80 -> LK100 -> Epos11 ạ??
    Vâng bác ạ, quan trọng cuối năm rồi, cần nội tệ để làm mấy việc nho nhỏ khác bác ạ. Và quan trọng nhất là vẫn thấy hay. Hôm nọ bác đến mua Kairn cứ tấm tắc khen LK100 và EPOS11 với CD80 tạo nên một không gian tràn ngập âm thanh, đầy dặn, ngọt ngào nhưng không kém phần chi tiết. Và quan trọng nữa là bản thân mình vẫn thấy hay trong tầm giá, nói chung: Ổn
    Mời các bác hãy down phim "MAIKA-Cô bé từ trên trời rơi xuống"-Ký ức tuổi thơ của thế hệ 6X, 7X chúng em
    http://www.fshare.vn/folder/A08D8E1I5N

HD-1080p tuan_ipad2's Avatar
    Đăng ký
    05-01-12
    Thanks
    891
    cR
    1.085

Mặc định Ðề: Re: Ðề: Phân vấn mấy e CDp Sony

Trích Nguyên văn bởi vdung1972 Xem bài viết
    Bác đã kiếm được Kairn rồi à, con của mình cũng đang cho mượn về ghép thử rồi, riêng đồ linn ghép không hợp là phòi luôn ra ngay đấy. Bác đầu tư dây gì chưa, ko kiếm mấy con VDH tầm tầm là ổn đấy.

@tuan_ipad2: Sony hiếm có con CDP nào dưới chục cân bác ạ, đồ nhật thường nặng chứ ko như đồ châu âu. Mà XA7es bác còn chưa ưng ý thì không biết bác định dùng CDP gì và quan trọng là bác định đầu tư khoảng bao nhiêu tiền vậy.
    Em định đầu tư khoảng 15 triệu, em thích kiểu dáng cửa đĩa ở trên, thích của Sony nhưng vẫn chưa tìm được, xa7es thì bình thường mà bác

Đăng ký
    05-01-12
    Thanks
    891
    cR
    1.085

Em thấy shop Vũng tàu audio bán con SCD 777ES không biết phải cái bác cần không?

Cám ơn bác nhiều lắm, đúng kiểu dáng con Sony em thích

Đăng ký
    05-01-12
    Thanks
    891
    cR
    1.085

Con em thích cũng hơi giống con này, chỉ khác là cửa đĩa trên là một tấm kính trong xuốt khi chạy nhìn thấy cả đĩa luôn

HD-upscale az_ne's Avatar
    Đăng ký
    09-02-12
    Thanks
    727
    cR
    660

Các bác toàn bàn các e trên < 30tr, e đâu theo nổi. Các bác cứ tư vấn giúp e mấy e cdp dưới 10tr đi ah? thank (e ko chơi nhạc vang nhé các bác)

Đăng ký
    05-10-09
    Thanks
    132
    cR
    507

Bác chủ chọn hàng châu âu hay hơn với thể loại nhạc mình thích đấy!

12. The Following User Says Thank You to ThanhtrangHTKT For This Useful Post:

az_ne 

HD-1080p trangchodom's Avatar
    Đăng ký
    08-03-10
    Thanks
    134
    cR
    1.347

Bác chủ chọn hàng châu âu hay hơn với thể loại nhạc mình thích đấy!
    Em cũng đồng ý với bác, sony mới nghe thấy chi tiết, độ động cao nhưng nghe lâu thì thấy âm không sạch, trường âm hẹp không thích bằng chất âm châu âu. Nhưng cũng do gu nghe mỗi người bác ạ.

14. The Following User Says Thank You to trangchodom For This Useful Post:

az_ne 

Trang 3/5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks