Trang 31/53 Đầu tiênĐầu tiên ... 21 29 30 31 32 33 41 ... Cuối cùngCuối cùng
Kết quả từ 301 tới 310 trên 528

Mặc định Ðề: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

Trích Nguyên văn bởi tunghexe Xem bài viết
    Nhà bác H9999 có bộ home theatre hoành tráng quá, nhìn mê tơi. Nhà bác hơi xa, em ở gần Stuttgart cũng có vài anh em hay chơi đồ nghe nhìn âm thanh, kể ra gặp được nhau giao lưu thì tốt quá. Àh, mà lúc nào bác có ý định đổi TV thì nhắn em nhé. Em cũng có nhu cầu nâng cấp, nhưng lao động nghèo chỉ dám mơ một em như của bác thôi
    hì chào bác ! rất vui đc giao lưu anh em cùng sở thích ! stuttgart đến em đi tàu chắc vài tiếng....còn ô tô thì khoảng 5 tiếng là chắc vì đường xá mùa này k thoáng như mùa hè..... khoảng độ 500 km bác ! em chơi cứ cóp nhặt dần dần bác dân cày như bọn em k chơi đc 1 lúc dc vì cuộc sống còn nhiều cái quan trọng hơn...với lại bên châu âu cũng chỉ cần thế...chứ ở việt nam chơi thế nào cũng đc bác ! nếu có dk thời gian hoặc dịp nào đó nếu bác có lòng thì a e gặp nhau cũng đơn giản thôi !

HD-upscale dzundat's Avatar
    Đăng ký
    14-05-10
    Thanks
    191
    cR
    418

Mặc định Ðề: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

Nhà có điều kiện có khác...sống ở Đông Âu kiểu bác này sướng nhỉ, cày nhưng vẫn được hưởng thụ ý chứ

Trích Nguyên văn bởi dzundat Xem bài viết
    Nhà có điều kiện có khác...sống ở Đông Âu kiểu bác này sướng nhỉ, cày nhưng vẫn được hưởng thụ ý chứ
    cám ơn bác ! e ở tây âu bác ak ! còn đông âu có khi toàn soái ...bọn em dân cày thôi !

Mặc định Ðề: Re: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

Trích Nguyên văn bởi ttt020605 Xem bài viết
    Mơ được nghèo như bạn!
    cám ơn bạn đã ghé thăm ! toàn đồ bình dân thôi mà bạn ! tớ đang ấp ủ múc bộ 2 kênh mà chửa múc được.... ! chúc bạn cùng toàn thể a e HD năm mới tràn đầy sức khỏe và ngày càng thỏa mãn niềm đam mê HD !

HD-upscale thecongcpt's Avatar
    Đăng ký
    25-01-13
    Thanks
    124
    cR
    42

Mặc định Re: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

như thế này thì qua ấy đi làm cái bang môt time rồi về VN chơi HD cho nó hoành.... " hình như có đọc ở bài nào đó thấy bác bảo bác người Thủy Nguyên "

6. The Following User Says Thank You to thecongcpt For This Useful Post:

H 9999 

Mặc định Ðề: Re: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

Trích Nguyên văn bởi thecongcpt Xem bài viết
    như thế này thì qua ấy đi làm cái bang môt time rồi về VN chơi HD cho nó hoành.... " hình như có đọc ở bài nào đó thấy bác bảo bác người Thủy Nguyên "
    dạ vâng ! bác cũng người hp ak ? rất vui năm mới đc giao lưu với bác ! chúc bác cùng gia đình năm mới sức khỏe dồi dào và càng ngày càng thỏa mãn niềm đam mê HD của mình...! bác ở đâu vậy bác ?

Mặc định Re: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

Nhìn ngưỡng mộ bác thật, lại còn chịu khó chụp ảnh nữa.

9. The Following User Says Thank You to baodien2412 For This Useful Post:

H 9999 

HD-720p WindyCity's Avatar
    Đăng ký
    31-12-12
    Thanks
    806
    cR
    240

Trời may mà bác NHÀ NGHÈO mà cũng làm anh em choáng váng rùi.
    Bác mạnh tay ăn nên làm ra thì không biết đến bao giờ mới theo kịp bác. Dàn máy của bác nhìn thôi cũng Mê rồi nếu có dịp NGHE thì Phê đến chừng nào!
    Chúc bác sớm đạt được ước mơ.

11. The Following User Says Thank You to WindyCity For This Useful Post:

H 9999 

Trích Nguyên văn bởi WindyCity Xem bài viết
    Trời may mà bác NHÀ NGHÈO mà cũng làm anh em choáng váng rùi.
    Bác mạnh tay ăn nên làm ra thì không biết đến bao giờ mới theo kịp bác. Dàn máy của bác nhìn thôi cũng Mê rồi nếu có dịp NGHE thì Phê đến chừng nào!
    Chúc bác sớm đạt được ước mơ.
    cám ơn bác ! chúc bác cùng toàn thể a e HD cũng như gd năm mới sức khỏe và thỏa mãn niềm đam mê HD ! hàng kia toàn đồ bình dân mà bác, nói chung xem phim hát KOK và nghe nhạc thì khá là ổn bác ak ! nhưng mà e đang ấp ủ có lẽ chơi thêm bộ 2 kênh riêng, trong năm nay sẽ cố !

HD-upscale tech_boy's Avatar
    Đăng ký
    05-10-11
    Thanks
    2.205
    cR
    546

Trích Nguyên văn bởi H 9999 Xem bài viết
    cám ơn bác ! chúc bác cùng toàn thể a e HD cũng như gd năm mới sức khỏe và thỏa mãn niềm đam mê HD ! hàng kia toàn đồ bình dân mà bác, nói chung xem phim hát KOK và nghe nhạc thì khá là ổn bác ak ! nhưng mà e đang ấp ủ có lẽ chơi thêm bộ 2 kênh riêng, trong năm nay sẽ cố !
    Bac o Bang nao cua nuoc Duc quoc xa vay bac? Bundesland nao vay? May tinh mat phan mem go tieng Viet nen viet khong dau. Luc nao an nen lam ra ve VN choi anh em giao luu nhi. Truoc day minh o Leipzig ve nam 2006 thinh thoang gap lai anh em ben do quy lam!!! Alles gute zum nam moi nhe!!!

14. The Following User Says Thank You to tech_boy For This Useful Post:

H 9999 

Trang 31/53 Đầu tiênĐầu tiên ... 21 29 30 31 32 33 41 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks