Trang 1/4 1 2 3 ... Cuối cùngCuối cùng
Kết quả từ 1 tới 10 trên 34
    Banned CMCTI's Avatar
    Đăng ký
    29-04-11
    Thanks
    0
    cR
    146

Mặc định Ảnh sex hoa hậu VN 2011 ... !!!

Thật đau lòng khi trên nhiều trang mạng quốc tế, người ta giật những cái tít: Ảnh sex hoa hậu Việt Nam 2011…

Tâm và tầm

Ai đã tung ra loạt ảnh không mong đợi đó? Liệu có phải là ảnh của Ngọc Trinh hay ảnh của ai đó cố tình hãm hại Ngọc Trinh? Dù Ngọc Trinh có thề thốt thế nào thì câu trả lời thì chính Ngọc Trinh là người biết rõ nhất. Và điều đó không còn quan trọng nữa - vấn đề là bài học đằng sau sự việc này.

Trúc xinh trúc đứng một mình...

Chiếc vương miện của Ngọc Trinh, cho dù bị báo chí và bạn đọc đánh giá là thế nào đi nữa nhưng cũng vẫn là cái vương miện ít nhiều liên quan đến Việt Nam. Thật đau lòng khi trên nhiều trang mạng quốc tế, người ta đặt những cái tên: Ảnh sex hoa hậu Việt Nam 2011 (Sex pictures of Miss Viet Nam 2011)… và nhiều lời bình kèm theo nữa. Nhiều người trách rằng Việt Nam hơn 80 triệu dân mà sao không chọn được người tử tế đi thi hoa hậu, cho dù cuộc thi lớn hay nhỏ.
    Điều này đã không còn là vấn đề của riêng Ngọc Trinh mà nó làm ảnh hưởng đến hình ảnh Việt Nam.

Nhiều ý kiến Bộ VHTTDL lên tiếng yêu cầu ông Minh Chánh và BTC cuộc thi Hoa hậu hoàn cầu rất cần tước bỏ vương miện của Ngọc Trinh, dù họ không có ác cảm gì với cô ấy, bởi như vậy cũng đã quá đủ, và biết đâu sắp tới, có thể còn có cả phim sex hoa hậu Việt Nam nữa

Phim ảnh sách báo đã cấp phép xuất bản, đã bán tới tay hàng ngàn bạn đọc rồi, giờ muốn cấm phát hành, thu hồi còn được nữa là danh hiệu hoa hậu chỉ trao cho có một người. Sau khi trao mà phát hiện ra sự hư hỏng, dối trá, băng hoại đạo đức (trước, trong và sau quá trình nhận giải) thì BTC có toàn quyền thu hồi. Chỉ có điều là một BTC dám công khai, minh bạch, thẳng thắn nhìn vào sai lầm và sửa chữa thì khác hẳn với một BTC xuê xoa, lấp liếm.. hay chỉ ở tầm.. chẳng có thể thay đổi, chỉnh sửa điều gì.

Theo Vietnamnet

-----------------------------------------------------------------

2. 6 người đã cảm ơn CMCTI

HD-upscale kishimoto's Avatar
    Đăng ký
    29-11-09
    Thanks
    47
    cR
    79

Mặc định Ðề: Ảnh sex hoa hậu VN 2011 ... !!!

Nghe nhiều về Ngọc Trinh rồi. Nếu như cái này có thì cũng không có gì là lạ

4. The Following User Says Thank You to kishimoto For This Useful Post:

NHVL 

HD-720p duongvhou's Avatar
    Đăng ký
    20-12-09
    Thanks
    626
    cR
    154

iu bây h cái này là bình thưởng rồi @@

6. The Following User Says Thank You to duongvhou For This Useful Post:

NHVL 

Sao mặt em này trước xấu thế

8. The Following User Says Thank You to Trường Vũ For This Useful Post:

NHVL 

Mình thì mình nghĩ là không phải, mặc dù rất chi là giống. Mà thật ra mình cũng chả nhớ rõ lắm mặt em Trinh, toàn để ý... ấy của em thôi Chỉ buồn cười nhất là cái báo Lá Cải VietNamNet, nó là cái thằng đầu tiên đưa những bài cứ như khẳng định ảnh là của em, để câu khách thì rõ rồi. Nhưng vừa chiều nay nó lại có bài tố các tờ báo mạng... giật tít bậy. VietNamNet, báo lá cải hàng đầu Việt Nam!
    In nomine Patris, et Filii, et Spiritus Sancti, Amen.

10. The Following User Says Thank You to earl_grey For This Useful Post:

NHVL 

HD-1080p edc's Avatar
    Đăng ký
    26-12-10
    Thanks
    574
    cR
    1.155

Trích Nguyên văn bởi earl_grey Xem bài viết
    Mình thì mình nghĩ là không phải, mặc dù rất chi là giống. Mà thật ra mình cũng chả nhớ rõ lắm mặt em Trinh, toàn để ý... ấy của em thôi Chỉ buồn cười nhất là cái báo Lá Cải VietNamNet, nó là cái thằng đầu tiên đưa những bài cứ như khẳng định ảnh là của em, để câu khách thì rõ rồi. Nhưng vừa chiều nay nó lại có bài tố các tờ báo mạng... giật tít bậy. VietNamNet, báo lá cải hàng đầu Việt Nam!
    Bác nhìn nó cười đi. Hở mấy cái răng ch ra là biết liền giống 100%. Bề ngoài có thể thay đổi theo thời gian, còn bộ răng thì chỉ đập đi thui, nhưng em này quên k đập bộ răng đi.
    DÂN THÌ GIAN - QUAN THÌ THAM

12. The Following User Says Thank You to edc For This Useful Post:

NHVL 

HD-1080i baolam1905's Avatar
    Đăng ký
    15-05-10
    Thanks
    70
    cR
    621

Trích Nguyên văn bởi edc Xem bài viết
    Bác nhìn nó cười đi. Hở mấy cái răng ch ra là biết liền giống 100%. Bề ngoài có thể thay đổi theo thời gian, còn bộ răng thì chỉ đập đi thui, nhưng em này quên k đập bộ răng đi.
    Bác này "nghiên cứu" kỹ nhỉ !

14. The Following User Says Thank You to baolam1905 For This Useful Post:

NHVL 

Digital-2k salenguyenduong's Avatar
    Đăng ký
    14-04-10
    Thanks
    1.360
    cR
    809

Trích Nguyên văn bởi earl_grey Xem bài viết
    Chính xác những bài viết kiểu này không xứng tầm với cái tên miền vietnamet chút nào, đi viết 3 cái chuyện tào lao bí đao để câu khách. Ngày trước còn hay vô vietnamnet đọc tin tức này kia, sau này thấy nhiều bài nhảm nhí quá không muốn vô chút nào.
    HDD 2TB Seagate: 1900k/3T:2660K/4TB:3700K/WD Green 2T:1950k/WD Blue 1T:1350k
    Giao hàng miễn phí toàn quốc, alo 0938102198 hoặc Mail: ndsale@yahoo.com.vn

16. The Following User Says Thank You to salenguyenduong For This Useful Post:

NHVL 

HD-720p tiensa's Avatar
    Đăng ký
    24-06-11
    Thanks
    747
    cR
    53

sao tìm mãi mà ko có link đâu-lốt bộ ảnh này nhỉ?

18. The Following User Says Thank You to tiensa For This Useful Post:

NHVL 

Trích Nguyên văn bởi tiensa Xem bài viết
    sao tìm mãi mà ko có link đâu-lốt bộ ảnh này nhỉ?
    trong này có full nè!!! http://amazingshit.info/posts/ngoc-trinh-nude-scandal

20. The Following User Says Thank You to theland For This Useful Post:

NHVL 

Trang 1/4 1 2 3 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks