Trang 125/438 Đầu tiênĐầu tiên ... 25 75 115 123 124 125 126 127 135 175 225 ... Cuối cùngCuối cùng
Kết quả từ 1.241 tới 1.250 trên 4374
    HD-upscale hdvietnam1104's Avatar
    Đăng ký
    18-01-11
    Thanks
    93
    cR
    46

Mặc định Ðề: [Fshare] Tuyển tập những bộ phim hay của Điện ảnh Liên Xô (cũ)

Trích Nguyên văn bởi vutngocthuy Xem bài viết
    Chao chi Bach Yen. Minh la 1 fan ham mo cua phim Lien Xo. Hom nay tim duoc topic nay minh cam thay that la sung suong. Rat cam on chi da danh thoi gian de lam sub Viet cho cac bo phim noi tieng cua Lien Xo. Hy vong chi se tiep tuc chia se voi nhung nguoi yeu phim Lien Xo cu nhung bo phim thay la hay.

Nhan day, minh cung xin hoi tham la neu ban nao co phim "Em khong the noi loi tu biet" va "Muoi hai vi than thang" thi co the chia se duoc khong a ? Do la 2 bo phim minh rat yeu thich va tim kiem cung kha lau roi nhung chua tim duoc.

Ngoai ra, tren TV truoc day co chieu 1 bo phim truyen hinh cua Phap rat hay, ten la "Nhung nha hau tuoc xu Boirdores", khong biet co ai biet phim nay khong a ? Minh uoc gi duoc xem lai phim nay lan nua vi noi dung phim rat la hay.

Cam on moi nguoi nhieu.
    Phim "Em khong the noi loi tu biet" có thể tải tại link này: film.arjlover.net/info/ne.mogu.skazat.proshchaj.avi.html

HD-upscale tuanvpc's Avatar
    Đăng ký
    23-01-09
    Thanks
    173
    cR
    142

Trích Nguyên văn bởi sexyboyk53c Xem bài viết
    Thanks, nếu có thể bác up lên subscene hoặc gửi cho em qua hòm thư tuanhm10041980 @ gmail.com cũng được.
    @chị Bạch Yến: chị cho phép em được sử dụng phần sub rời của chị nhé, em xin cảm ơn.
    Thực ra định xin chị ở bên diễn đàn nuocnga.net cơ, nhưng chờ mãi không thấy nhận được email active tài khoản bên ấy thế là phải lần mò các bài viết của chị để sang diễn đàn này đấy.
    Chị Bạch Yến đã cho phép, bạn checkmail để nhận hàng nhé. Thân!

3. The Following User Says Thank You to tuanvpc For This Useful Post:

HD-upscale tuanvpc's Avatar
    Đăng ký
    23-01-09
    Thanks
    173
    cR
    142

Trích Nguyên văn bởi Bạch Yến [B
    @tuanvpc:[/B] Chị muốn tạm thời em có thể gửi cho bạn nào cần qua hộp thư, đừng up lên subscene vội. Sau khi hoàn thành trọn bộ, chị sẽ gửi link để các bạn down(có kèm mật khẩu). Chị không muốn những người bán phim sử dụng để kinh doanh. Chỉ như vậy chị mới hoàn thiện 2 tập cuối và gửi đến mọi người ...
    Dạ, vâng lời chị, em gửi qua email cho bạn @sexyboyk53c!

HD-1080i bachyen0904's Avatar
    Đăng ký
    30-09-10
    Thanks
    434
    cR
    134

@tuanvpc: Rất cám ơn em vì tấm lòng của em với bạn bè, đó cũng là tấm lòng của tất cả những thành viên trên diễn đàn HD này - luôn chia sẻ những gì mình có, không hề vụ lợi. Niềm vui tinh thần mà vướng phải chút vật chất thì còn đâu là niềm vui nữa, đúng không các bạn?

Mong rằng những bạn nào vì mưu sinh mà có vô tình qua topic này, lấy phụ đề chúng tôi làm để kinh doanh, thì hãy tôn trọng công sức lao động của chúng tôi, đừng xoá tên người dịch khi sử dụng. Chúng tôi sẵn sàng chia sẻ một cách vô tư, không hề khó dễ bất cứ ai.

@tapchoihd: Chị gửi em link torrent cho serie "Chuột chũi" - gồm 2 phần, 24 tập, với khá đủ các định dạng. Link chạy khá nhanh, chị đã kiểm tra. Phim này rất hay, nói về cuộc sống Nga đương đại với đủ mọi góc khuất, trong đó bộ mặt của Mafia Nga cũng tàn bạo không kém bất cứ Mafia nào trên thế giới. Vì cũng không có sẵn phụ đề nên chị cũng phải mất công nghe từng lời rồi dịch như "Hồ sơ thần chết", vất vả lắm. Song chị nhất định sẽ làm phụ đề cho phim này vì rất thích nội dung phim. Mời những bạn nào chưa xem clip giới thiệu thì xem qua nhé (mình đã đưa lên youtube nhiều tháng trước).

Link torrent:

http://www.mediafire.com/?ja7122itojyqav2

Youtube:

http://www.youtube.com/watch?v=Esy1O7v4LDA

6. 6 người đã cảm ơn bachyen0904

HD-upscale tapchoihp's Avatar
    Đăng ký
    07-06-12
    Thanks
    845
    cR
    760

Trích Nguyên văn bởi bachyen0904 Xem bài viết
    @tapchoihd: Chị gửi em link torrent cho serie "Chuột chũi" - gồm 2 phần, 24 tập, với khá đủ các định dạng. Link chạy khá nhanh, chị đã kiểm tra. Phim này rất hay, nói về cuộc sống Nga đương đại với đủ mọi góc khuất, trong đó bộ mặt của Mafia Nga cũng tàn bạo không kém bất cứ Mafia nào trên thế giới. Vì cũng không có sẵn phụ đề nên chị cũng phải mất công nghe từng lời rồi dịch như "Hồ sơ thần chết", vất vả lắm. Song chị nhất định sẽ làm phụ đề cho phim này vì rất thích nội dung phim. Mời những bạn nào chưa xem clip giới thiệu thì xem qua nhé (mình đã đưa lên youtube nhiều tháng trước).

Link torrent:

Chuot chui 1+2.rar

Youtube:

Chuột chũi Vietsub Tập 1 phần 1- Giới thiệu - YouTube
    thank chị nhiều em sẽ leeh về và up lên FS cho mọi người cùng dow .

8. 2 người đã cảm ơn tapchoihp

Mặc định Re: Ðề: [Fshare] Tuyển tập những bộ phim hay của Điện ảnh Liên Xô (cũ)

Không biết các anh chị đã sửa xong subviet của 2 tập phim "Họ đã chiến đấu vì Tổ Quốc" chưa ạ. Em tải phim về rồi và muốn xem nhưng lại không có subviet. Nên xem bằng sub tiếng Anh thì cũng được nhưng nhiều khi dịch mồm chưa kịp.

HD-upscale rung_bach_duong's Avatar
    Đăng ký
    28-05-12
    Thanks
    127
    cR
    25

Mình đã chỉnh xong cả 2 tập rồi, mình sẽ gửi mail cho Duchuy2007 để bạn ấy up lên. Mình "ăn vã" mãi (Spam) mà vẫn chưa đủ 50 bài để được quyền post link

Khi xem bằng tiếng Việt bạn sẽ thấy cụ Sholokhov "đanh đá" ngang ngửa nhất Liên bang Xô viết với những câu "chửi" đắt lắm.

11. 3 người đã cảm ơn rung_bach_duong

HD-720p duchuy2007's Avatar
    Đăng ký
    03-07-10
    Thanks
    947
    cR
    59

Trích Nguyên văn bởi rung_bach_duong Xem bài viết
    Mình đã chỉnh xong cả 2 tập rồi, mình sẽ gửi mail cho Duchuy2007 để bạn ấy up lên. Mình "ăn vã" mãi (Spam) mà vẫn chưa đủ 50 bài để được quyền post link

Khi xem bằng tiếng Việt bạn sẽ thấy cụ Sholokhov "đanh đá" ngang ngửa nhất Liên bang Xô viết với những câu "chửi" đắt lắm.
    Cảm ơn chi Rừng nhiều nhé. Có dịp ra Thủ đô mời gia đình chị dùng kem Bờ hồ.
    Namo ratnatrayāya namah ui arya avalokiteśvarāya...

13. The Following User Says Thank You to duchuy2007 For This Useful Post:

Mặc định Re: Ðề: [Fshare] Tuyển tập những bộ phim hay của Điện ảnh Liên Xô (cũ)

Trích Nguyên văn bởi rung_bach_duong Xem bài viết

Về tác phẩm văn học Nga thì em vẫn thích văn phong của cụ Sô-lô-khốp và các tác phẩm của cụ :Họ đã chiến đấu vì Tổ Quốc, Đất vỡ hoang, Sông Đông êm đềm. Nhất là truyện Đất vỡ hoang khi đọc đến những phần về cụ Su-ka, anh Na-gu-nốp là buồn cười nhất. Không biết là trên phim thì các nhà biên kịch, đạo diễn và diễn viên thể hiện như thế nào. Các tác phẩm văn học Xô Viết đọc đi đọc lại không chán. Em đọc tới mấy lần rồi mà thấy vẫn mới về nội dung.

Em đang chờ subviet của phim Đất vỡ hoang đây.

HD-upscale thc76's Avatar
    Đăng ký
    25-11-09
    Thanks
    1.216
    cR
    594

Mình có bộ phim cũ rất nổi tiếng của Rumani (Nhân vật chính sử dụng khẩu súng 6 nòng + hay ăn hạt hướng dương)
    Mình đã upload lên fshare, nhưng chưa đủ bài để post link, bạn nào có thể post link giúp mình!?
    Chỉnh sửa nội dung bởi: thc76, 02-10-2012 lúc 20:34

16. The Following User Says Thank You to thc76 For This Useful Post:

Trang 125/438 Đầu tiênĐầu tiên ... 25 75 115 123 124 125 126 127 135 175 225 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks