Trang 125/380 Đầu tiênĐầu tiên ... 25 75 115 123 124 125 126 127 135 175 225 ... Cuối cùngCuối cùng
Kết quả từ 1.241 tới 1.250 trên 3799
    HD-720p bachyen0904's Avatar
    Đăng ký
    30-09-10
    Thanks
    378
    cR
    103

Mặc định Ðề: [Fshare] Tuyển tập những bộ phim hay của Điện ảnh Liên Xô (cũ)

Thật ra mình làm bất cứ phụ đề phim nào cũng để chia sẻ cho mọi người, "Hồ sơ thần chết" cũng không ngoại lệ. Song diều khiến mình buồn lòng, là những trang bán phim khi sử dụng phụ đề của mình đều xoá tên người dịch, vì vậy tạm thời mình không public thôi. Nhiều bạn pm cho mình, mình đều gửi phụ đề cho các bạn ấy, với yêu cầu không xoá tên. "Hồ sơ thần chết" chỉ còn 1 tập nữa là kết thúc, hoàn thành trọn bộ thì mình sẽ gộp chung cả vào 1 folder và up lên để những bạn đã có sẵn phim có thể sử dụng.

Sau đó mình sẽ tiếp tục hoàn thành "Trên từng cây số", rồi "Rex - chú chó thám tử", "Chuột chũi" và "Người đếm sao" - đều là những series rất hay và giá trị. Nếu các bạn trân trọng công sức của người dịch, mời các bạn cứ chia sẻ và giới thiệu để nhiều người cùng vui, miễn là giúp mình giữ được bản quyền. Đó cũng chính là sự cổ vũ để mình làm tiếp những phim sau.

@tuanvpc: Chị muốn tạm thời em có thể gửi cho bạn nào cần qua hộp thư, đừng up lên subscene vội. Sau khi hoàn thành trọn bộ, chị sẽ gửi link để các bạn down(có kèm mật khẩu). Chị không muốn những người bán phim sử dụng để kinh doanh. Chỉ như vậy chị mới hoàn thiện 2 tập cuối và gửi đến mọi người.

Vài lời chân thành, mong các bạn hiểu!

2. 14 người đã cảm ơn bachyen0904

Digital-4k dragonlee's Avatar
    Đăng ký
    20-03-09
    Thanks
    826
    cR
    2.465

Trích Nguyên văn bởi bachyen0904 Xem bài viết
    ...............
    Sau đó mình sẽ tiếp tục hoàn thành ..."Chuột chũi" và "Người đếm sao"[/B] - đều là những series rất hay và giá trị. Nếu các bạn trân trọng công sức của người dịch, mời các bạn cứ chia sẻ và giới thiệu để nhiều người cùng vui, miễn là giúp mình giữ được bản quyền. Đó cũng chính là sự cổ vũ để mình làm tiếp những phim sau.
    .......
    Cảm ơn bác Bachyen0904, em mong chờ phim này từ rất lâu rồi, trước đây xem trên truyền hình tập được tập mất mà đã thấy khoái rồi. Nghe nói phim "Chuột chũi" là tác phẩm điện ảnh của chính Mafia Nga dàn dựng vì thấy truyền hình nhà nước làm phim về Mafia Nga không sát thực nên tự làm.
    Đừng so sánh cuộc đời của bạn với cuộc đời của những người khác. Bạn không biết cuộc hành trình của họ như thế nào đâu.
    Alo: 09.13579.555

4. The Following User Says Thank You to dragonlee For This Useful Post:

DHR34 

HD-upscale MAIDUONG203's Avatar
    Đăng ký
    25-09-09
    Thanks
    1.312
    cR
    708

Trích Nguyên văn bởi tuanvpc Xem bài viết
    Mình đăng ký upload film này: Truyền thuyết tình yêu bằng Fshare (No Sub)

(Tiếng Hindi : सोहनी महिवाल/Sohni Mahiwal, Tiếng Nga : Легенда о любви) là một bộ phim thuộc thể loại thần tiên - cổ tích do Điện ảnh Ấn Độ và Liên Xô hợp tác sản xuất, ra mắt lần đầu năm 1984.
    Bộ phim phỏng theo một câu chuyện truyền thuyết đã lưu hành từ lâu đời trong dân gian Ấn Độ.
    Dung lượng: 6,6 GB DVD9 (Legenda.O.Lyubvi.1984.DVD9)

Được 34 bài rồi, thiếu 14 bài nữa thôi.
    Cám ơn bạn rất nhiều, mình từng tìm xem được phim này nhưng mà phim không được đẹp. Tìm sub mãi cũng không được đành bó tay.Cám ơn bạn rat nhieu
    Chỉnh sửa nội dung bởi: MAIDUONG203, 20-02-2013 lúc 17:22

6. The Following User Says Thank You to MAIDUONG203 For This Useful Post:

Chao chi Bach Yen. Minh la 1 fan ham mo cua phim Lien Xo. Hom nay tim duoc topic nay minh cam thay that la sung suong. Rat cam on chi da danh thoi gian de lam sub Viet cho cac bo phim noi tieng cua Lien Xo. Hy vong chi se tiep tuc chia se voi nhung nguoi yeu phim Lien Xo cu nhung bo phim thay la hay.

Nhan day, minh cung xin hoi tham la neu ban nao co phim "Em khong the noi loi tu biet" va "Muoi hai vi than thang" thi co the chia se duoc khong a ? Do la 2 bo phim minh rat yeu thich va tim kiem cung kha lau roi nhung chua tim duoc.

Ngoai ra, tren TV truoc day co chieu 1 bo phim truyen hinh cua Phap rat hay, ten la "Nhung nha hau tuoc xu Boirdores", khong biet co ai biet phim nay khong a ? Minh uoc gi duoc xem lai phim nay lan nua vi noi dung phim rat la hay.

Cam on moi nguoi nhieu.

HD-upscale tapchoihp's Avatar
    Đăng ký
    07-06-12
    Thanks
    839
    cR
    611

Trích Nguyên văn bởi bachyen0904 Xem bài viết
    Sau đó mình sẽ tiếp tục hoàn thành "Trên từng cây số", rồi "Rex - chú chó thám tử", "Chuột chũi" và "Người đếm sao" - đều là những series rất hay và giá trị. Nếu các bạn trân trọng công sức của người dịch, mời các bạn cứ chia sẻ và giới thiệu để nhiều người cùng vui, miễn là giúp mình giữ được bản quyền. Đó cũng chính là sự cổ vũ để mình làm tiếp những phim sau.
    chị bạch yến có linh torrent phim chuột chũi không cho em xin với cám ơn chị nhiềuc

HD-upscale mouse911's Avatar
    Đăng ký
    26-08-12
    Thanks
    738
    cR
    87

Mặc định Re: [Fshare] Tuyển tập những bộ phim hay của Điện ảnh Liên Xô (cũ)

Cám ơn bác đã share

HD-upscale hdvietnam1104's Avatar
    Đăng ký
    18-01-11
    Thanks
    84
    cR
    31

Trích Nguyên văn bởi vutngocthuy Xem bài viết
    Chao chi Bach Yen. Minh la 1 fan ham mo cua phim Lien Xo. Hom nay tim duoc topic nay minh cam thay that la sung suong. Rat cam on chi da danh thoi gian de lam sub Viet cho cac bo phim noi tieng cua Lien Xo. Hy vong chi se tiep tuc chia se voi nhung nguoi yeu phim Lien Xo cu nhung bo phim thay la hay.

Nhan day, minh cung xin hoi tham la neu ban nao co phim "Em khong the noi loi tu biet" va "Muoi hai vi than thang" thi co the chia se duoc khong a ? Do la 2 bo phim minh rat yeu thich va tim kiem cung kha lau roi nhung chua tim duoc.

Ngoai ra, tren TV truoc day co chieu 1 bo phim truyen hinh cua Phap rat hay, ten la "Nhung nha hau tuoc xu Boirdores", khong biet co ai biet phim nay khong a ? Minh uoc gi duoc xem lai phim nay lan nua vi noi dung phim rat la hay.

Cam on moi nguoi nhieu.
    Phim "Em khong the noi loi tu biet" có thể tải tại link này: film.arjlover.net/info/ne.mogu.skazat.proshchaj.avi.html

HD-upscale tuanvpc's Avatar
    Đăng ký
    23-01-09
    Thanks
    161
    cR
    112

Trích Nguyên văn bởi sexyboyk53c Xem bài viết
    Thanks, nếu có thể bác up lên subscene hoặc gửi cho em qua hòm thư tuanhm10041980 @ gmail.com cũng được.
    @chị Bạch Yến: chị cho phép em được sử dụng phần sub rời của chị nhé, em xin cảm ơn.
    Thực ra định xin chị ở bên diễn đàn nuocnga.net cơ, nhưng chờ mãi không thấy nhận được email active tài khoản bên ấy thế là phải lần mò các bài viết của chị để sang diễn đàn này đấy.
    Chị Bạch Yến đã cho phép, bạn checkmail để nhận hàng nhé. Thân!

12. The Following User Says Thank You to tuanvpc For This Useful Post:

HD-upscale tuanvpc's Avatar
    Đăng ký
    23-01-09
    Thanks
    161
    cR
    112

Trích Nguyên văn bởi Bạch Yến [B
    @tuanvpc:[/B] Chị muốn tạm thời em có thể gửi cho bạn nào cần qua hộp thư, đừng up lên subscene vội. Sau khi hoàn thành trọn bộ, chị sẽ gửi link để các bạn down(có kèm mật khẩu). Chị không muốn những người bán phim sử dụng để kinh doanh. Chỉ như vậy chị mới hoàn thiện 2 tập cuối và gửi đến mọi người ...
    Dạ, vâng lời chị, em gửi qua email cho bạn @sexyboyk53c!

HD-720p bachyen0904's Avatar
    Đăng ký
    30-09-10
    Thanks
    378
    cR
    103

@tuanvpc: Rất cám ơn em vì tấm lòng của em với bạn bè, đó cũng là tấm lòng của tất cả những thành viên trên diễn đàn HD này - luôn chia sẻ những gì mình có, không hề vụ lợi. Niềm vui tinh thần mà vướng phải chút vật chất thì còn đâu là niềm vui nữa, đúng không các bạn?

Mong rằng những bạn nào vì mưu sinh mà có vô tình qua topic này, lấy phụ đề chúng tôi làm để kinh doanh, thì hãy tôn trọng công sức lao động của chúng tôi, đừng xoá tên người dịch khi sử dụng. Chúng tôi sẵn sàng chia sẻ một cách vô tư, không hề khó dễ bất cứ ai.

@tapchoihd: Chị gửi em link torrent cho serie "Chuột chũi" - gồm 2 phần, 24 tập, với khá đủ các định dạng. Link chạy khá nhanh, chị đã kiểm tra. Phim này rất hay, nói về cuộc sống Nga đương đại với đủ mọi góc khuất, trong đó bộ mặt của Mafia Nga cũng tàn bạo không kém bất cứ Mafia nào trên thế giới. Vì cũng không có sẵn phụ đề nên chị cũng phải mất công nghe từng lời rồi dịch như "Hồ sơ thần chết", vất vả lắm. Song chị nhất định sẽ làm phụ đề cho phim này vì rất thích nội dung phim. Mời những bạn nào chưa xem clip giới thiệu thì xem qua nhé (mình đã đưa lên youtube nhiều tháng trước).

Link torrent:

http://www.mediafire.com/?ja7122itojyqav2

Youtube:

http://www.youtube.com/watch?v=Esy1O7v4LDA

15. 6 người đã cảm ơn bachyen0904

Trang 125/380 Đầu tiênĐầu tiên ... 25 75 115 123 124 125 126 127 135 175 225 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks