07/07/2010 TIỆC LỚN:KỶ NIỆM 2 NĂM HD VIỆT NAM-2 THÁNG PHONG TRÀO MỚI-SINH NHẬT TV CỦA HỘI.-Ảnh Tg 12

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: 07/07/2010 TIỆC LỚN:KỶ NIỆM 2 NĂM HD VIỆT NAM-2 THÁNG PHONG TRÀO MỚI-SINH NHẬT TV CỦA HỘI.-Ảnh Tg 12,14,15,26- Video

Chà nãy giờ các Bác nói nhiều, mà em cứ lang thang đi Du Lịch quá...với lại Tàu dạo nào hay nghẽn mạng quá, châm như rùa các Bác ơi! Hai Bác đi đâu rồi, có cần trọng tài không vậy!

nipponvn

Member
Ðề: 07/07/2010 TIỆC LỚN:KỶ NIỆM 2 NĂM HD VIỆT NAM-2 THÁNG PHONG TRÀO MỚI-SINH NHẬT TV CỦA HỘI.-Ảnh Tg 12,14,15,26- Video

hè hè dông hội đồng thuyền đánh ngoại xâm phải chết chứ , bác bình đừng đến nhá , coi chừng làm kì đà cản mũi nha , để tịu em tự giải quyết nhá:)):))
- Chuyện của các bạn, các bạn tự giải quyết lấy. Theo tiêu chí: " Ai có súng, dùng súng. Ai có gươm, dùng gươm" hông có thì alo tui cho mượn.:)):)):))

anbinhdo

Well-Known Member

- Chuyện của các bạn, các bạn tự giải quyết lấy. Theo tiêu chí: " Ai có súng, dùng súng. Ai có gươm, dùng gươm" hông có thì alo tui cho mượn.:)):)):))

--------------
Bác Đức có ổ nào HDD 1 T nào bán rẻ em một tý nhé 8->

anbinhdo

Well-Known Member

Cảm ơn tất cả các anh em đã đóng có ý kiến đóng góp và tới chung vui cùng với Anh em HD Đà Nẵng trong ngày 7/7/2010 vừa qua.
Nay Topic này đã qua và chuẩn bị cho Tháng Sinh Nhật cho các anh em Thành viên của Hội trong Tháng 8 nên Topic sẽ đóng tại đây.
Thay mặt anh em HD Đà Nẵng chúc các Bạn vui vẻ và ngày càng có nhiều bài viết hay và bổ ích đóng góp và BOX của HD Đà Nẵng!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên