07/07/2010 TIỆC LỚN:KỶ NIỆM 2 NĂM HD VIỆT NAM-2 THÁNG PHONG TRÀO MỚI-SINH NHẬT TV CỦA HỘI.-Ảnh Tg 12

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ljonh3art

Active Member
Ðề: 07/07/2010 TIỆC LỚN : KỶ NIỆM 2 NĂM HD VIỆT NAM - 2 THÁNG PHONG TRÀO MỚI - SINH NHẬT THÀNH VIÊN TRONG HỘI

Bác yên tâm, Hội ta có người chuyên về 3D mà, nên Bác khỏi lo cái chuyện đó, :-":-":-"

Băng rôn mà 3D gì bác? ^:)^
Dùng paint của windows lun cho nó chuyên nghiệp bác :))

congiola

Ðề: 07/07/2010 TIỆC LỚN : KỶ NIỆM 2 NĂM HD VIỆT NAM - 2 THÁNG PHONG TRÀO MỚI - SINH NHẬT THÀNH VIÊN TRONG HỘI

Ôi hay quá! Chúc ACE HD Đà Nẵng có 1 buổi party thật hoành tráng, thật vui và ý nghĩa nhé!

burnstop

Member

Băng rôn mà 3D gì bác? ^:)^
Dùng paint của windows lun cho nó chuyên nghiệp bác :))

ý em ở đây là có nhà design rồi, chứ đâu có nói vẽ cái băng rôn bằng 3D đâu bác#-o#-o#-o

crazy

ý em ở đây là có nhà design rồi, chứ đâu có nói vẽ cái băng rôn bằng 3D đâu bác#-o#-o#-o

Quý 3d mà - chơi lun cái băng rôn vẽ 3d sợ gì ? HD chưa sợ chơi 3d mới sợ.

*** Câc pác có ý tưởng gì cho buổi Pảty thêm phần hấp dẫn=HD thì chuẩn bị ý tưởng mai sẽ mần lun cho hoành tá tràng.

Bác Phúc với Bác Bình ơi đem theo máy chiếu và camera ta làm trực tiếp như tiệc cưới Phì Lũ cho nó xôm tụ hì hì.

*** PM chủ quán thuê 1 dàn Karaoke để pà con thể hiện giọng ca cả mình ok (cái này làm cho không khí nó cứ hừng hực chứ nị)..
** CÁC PÁC ĐỒNG Ý THÌ BẤM THANKS ĐỂ BIỂU QUYẾT NHÉ EC. EC.

anbinhdo

Well-Known Member

*** Câc pác có ý tưởng gì cho buổi Pảty thêm phần hấp dẫn=HD thì chuẩn bị ý tưởng mai sẽ mần lun cho hoành tá tràng.

Bác Phúc với Bác Bình ơi đem theo máy chiếu và camera ta làm trực tiếp như tiệc cưới Phì Lũ cho nó xôm tụ hì hì.

*** PM chủ quán thuê 1 dàn Karaoke để pà con thể hiện giọng ca cả mình ok (cái này làm cho không khí nó cứ hừng hực chứ nị)..
----------------------------------------------------------
Em đã nghĩ tới phần màn hình, máy chiếu.....nhưng sợ khi ấy say hết không ai vác về.....với lại ình có Quay phim nên cũng chưa cần lắm. Vả lại khi lai rai lúc về đi Tăng 2 x 3 sợ không ai vác theo thì có mà ốm nặng cái máy chiếu O:) O:) O:)
Anh em mình cứ Cây Nhà Lá Vườn cho nói khỏi bị sâu và rầy....:-c :-c
Hi hi hi Bác Hạnh bữa ấy lên hát giọng Quãng nhé O:)

crazy

----------------------------------------------------------
Em đã nghĩ tới phần màn hình, máy chiếu.....nhưng sợ khi ấy say hết không ai vác về.....với lại ình có Quay phim nên cũng chưa cần lắm. Vả lại khi lai rai lúc về đi Tăng 2 x 3 sợ không ai vác theo thì có mà ốm nặng cái máy chiếu O:) O:) O:)
Anh em mình cứ Cây Nhà Lá Vườn cho nói khỏi bị sâu và rầy....:-c :-c
Hi hi hi Bác Hạnh bữa ấy lên hát giọng Quãng nhé O:)

chời ah Bác B cứ hay lo xa - ta cứ gởi cả lại chổ chủ quán - oh la la có tăng 2 tăng 3 nữa hử chít em gòi.

anbinhdo

Well-Known Member

-------------------------------------------
Em đã nghiên cứu về máy chiếu, nhưng chổ ấy anh em cứ là Cây Nhà Lá Vườn cho nó Xôm Tụ O:)

crazy

-------------------------------------------
Em đã nghiên cứu về máy chiếu, nhưng chổ ấy anh em cứ là Cây Nhà Lá Vườn cho nó Xôm Tụ O:)

hì hì bàn chơi cho thêm phần rôm rả ! cứ tổ chức gọn nhẹ để lấy Kinh nghiệm - lần sau sẽ làm tốt hơn - bây giờ mới mà tổ chức như vậy cũng là sự cố găng vượt bậc của ACE rồi nhất là bác Bình đấy - ý kiến nhiều nhưng hãy làm bằng chính nội lực hiện tại. khi đủ sức sẽ làm xôm tụ hơn - Cố lên

anbinhdo

Well-Known Member

hì hì bàn chơi cho thêm phần rôm rả ! cứ tổ chức gọn nhẹ để lấy Kinh nghiệm - lần sau sẽ làm tốt hơn - bây giờ mới mà tổ chức như vậy cũng là sự cố găng vượt bậc của ACE rồi nhất là bác Bình đấy - ý kiến nhiều nhưng hãy làm bằng chính nội lực hiện tại. khi đủ sức sẽ làm xôm tụ hơn - Cố lên

--------------------
Em đang cố gắng hết sức mình để thông tin và alo đầy đủ cho các anh em trong Hội...vì em nghĩ ai không đi được trong đợt này vì lý do của em là em buồn mất....Và ai cố tình không đi có lẽ là mất đi một niềm vui trong đời.....hé hé hé. Nói cho vui thôi chứ anh em ai cũng muỗn có một niềm vui nào đó để nhớ về khoảng khắc ấy nhỉ \:D/ \:D/ \:D/

camry2006

Member

Các Bác khí thế quá, làm em chịu hết nổi rồi :)):)):)):)), phải về luyện thanh mai lên hát 1 bài cho nó máu. Nhạc sống hay nhạc chết vậy các Bác???

anbinhdo

Well-Known Member

Các Bác khí thế quá, làm em chịu hết nổi rồi :)):)):)):)), phải về luyện thanh mai lên hát 1 bài cho nó máu. Nhạc sống hay nhạc chết vậy các Bác???

-------------------------------------
Nhạc Sống hay Chết gì cũng sẽ được quay Video Clip nên sẽ trở thành Sống thôi Bác..Sống mãi đến thời Cháu , Chắt của Bác luôn ......:-c :-c

vu0205

Member

chúc mọi người có 1 buổi tối vui vẻ nhé

camry2006

Member

-------------------------------------
Nhạc Sống hay Chết gì cũng sẽ được quay Video Clip nên sẽ trở thành Sống thôi Bác..Sống mãi đến thời Cháu , Chắt của Bác luôn ......:-c :-c

Bác kiếm giúp em 1 người để em hát song ca nhé, em hát dở hát 1 mình không được X_XX_XX_X

Tieubaocaca

Active Member

Phải nói là hội HD Đà Nẵng rất sáng tạo. Chọn ngày off cũng rất đẹp.

Chúc các bác có 1 buổi off hoành tráng và đầy ý nghĩa.

Chúc hội HD Đà Nẵng ngày càng phát triển.

trongtv86

Bác kiếm giúp em 1 người để em hát song ca nhé, em hát dở hát 1 mình không được X_XX_XX_X

Em cũng xin góp vui vài bài, hehe. Người ta nói lấy độc trị độc, em cũng hát dở lắm, hy vọng 2 anh em mình hợp lại sẽ là số zách. Vả lại, em nghĩ, mình hát dở cũng có cái hay, mọi người ngất xỉu, mình tha hồ " bóp lon ", lại không ái náy lương tâm nữa. Hehe

trongtv86

--------------------
Em đang cố gắng hết sức mình để thông tin và alo đầy đủ cho các anh em trong Hội...vì em nghĩ ai không đi được trong đợt này vì lý do của em là em buồn mất....Và ai cố tình không đi có lẽ là mất đi một niềm vui trong đời.....hé hé hé. Nói cho vui thôi chứ anh em ai cũng muỗn có một niềm vui nào đó để nhớ về khoảng khắc ấy nhỉ \:D/ \:D/ \:D/

Hjc, bác Bình nói làm em cảm động quá, hjc, xin hứa với bác, dù có chết, em cũng lết tới.

ankhanhmai

Active Member

Cơ mà anh Bình phải đến sớm để treo băng-rôn :))
Tôi nghiệp anh Bình quá đi :D

Bác nào hôm đó rãnh tí có thể đến trước giúp đỡ khâu chuẩn bị nhé

ankhanhmai

Active Member

Có ai hát không cho em múa với đi, thèm múa lắm rồi

camry2006

Member

Em cũng xin góp vui vài bài, hehe. Người ta nói lấy độc trị độc, em cũng hát dở lắm, hy vọng 2 anh em mình hợp lại sẽ là số zách. Vả lại, em nghĩ, mình hát dở cũng có cái hay, mọi người ngất xỉu, mình tha hồ " bóp lon ", lại không ái náy lương tâm nữa. Hehe

Hahaha, có chiến hữu rồi không sợ bị ném một mình nữa. Sống phải có chí khí thế mới được chứ =D>=D>=D>, hát bài gì hầm hố - hoành tráng vào nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên