[1280]Đua Xe Cực HOT. Need For Speed:Hot.Pursuit - RELOADED Full PC

Ðề: [1280]Đua Xe Cực HOT. Need For Speed:Hot.Pursuit - RELOADED Full PC

VGA: 256 MB NVIDIA GeForce 7600, ATi Radeon X1950 or higher with supporting Shader Model 3.0
Có nghĩa là dư sức bạn ạ :D.
Nhìn game phê quá mà chủ thớt chia file nhỏ quá :( , giờ toàn down tay nên hơi lười , Đan Mạch nhà mega1280 :">.

Ko phải chủ topic chia file nhỏ, mà chỉ là làm biếng chia thôi, up lun file torrent lên nè. Bạn muốn down file lớn hơn thì qua topic của mình down http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=110333

mds_mds

Well-Known Member

Đúng rùi. Mấy cái file kiểu .rxx này chỉ hay thấy trên torrent thui. Chứ mình chia toàn rar thui. Down càng ít file thì xác suất hỏng file sẽ ít đi. Nhưng nếu hỏng 1 file thì down lại hơi mệt. :D

jackadandy95

mấy bạn cho mình hỏi, game này nâg cấp và độ xe kiểu j vậy
trc mình chơi bản most wanted độ ầm ầm, bản này thì tìm mãi k thấy

tuanhungct

Well-Known Member

mấy bạn cho mình hỏi, game này nâg cấp và độ xe kiểu j vậy
trc mình chơi bản most wanted độ ầm ầm, bản này thì tìm mãi k thấy

Bản này không có nâng cấp hay độ xe. siêu xe sẽ dần xuất hiện khi mở được các MAP.

thietglok111

File đó là crack bạn chạy 1 lần là xong. Giờ muốn đua bạn phải chạy file NFS11.exe

mình chạy rùi nó hiện ra cái này thì là sao hả bạn
giúp mình với
them chiên quá :)
[/IMG]

tuanhungct

Well-Known Member

mình chạy rùi nó hiện ra cái này thì là sao hả bạn
giúp mình với
them chiên quá :)
[/IMG]

Đại loại là nó không tìm thấy nơi cài game. bạn copy file crack vào mục cài game rồi chạy. Nếu làm đúng theo các bước mình hướng dẫn thì 100% không có lỗi.

longphung

Thank Bro ! file nhỏ mà ACC free . donw xong đứt 2 ngày .... Setup nào kakak

nhocminh91

sao file reloaded mình ko dow về đc, bạn fixx lại dùm với ......

nhocminh91

Chán quá, cài xong hết rồi.. Nó hiện ra bạn đòi serial number bấm cancel thì nó out lun chẳng thấy j hết trơn....Ai bik chỉ dùm với ..hjxx

tuanhungct

Well-Known Member

Chán quá, cài xong hết rồi.. Nó hiện ra bạn đòi serial number bấm cancel thì nó out lun chẳng thấy j hết trơn....Ai bik chỉ dùm với ..hjxx

Crack chưa bạn? làm theo hướng dẫn ở page 1 nhé.

tadien77

Hay quá, cho mình hỏi máy mình cấu hình như này liệu có chơi được không nhỉ?
AMD Athlon 64X2 Dual Core Processor 4200+ 2.20GHz , Ram 2.0G, cạc màn hình on NVIDIA GeForce 6150 LE. Mình thử chơi Test Drive thấy chơi giật giật . Cho mình hỏi thêm thiết lập với vô lăng Logitech được không nhỉ??, Cám ơn bạn nhiều

tadien77

Hay quá, cho mình hỏi máy mình cấu hình như này liệu có chơi được không nhỉ?
AMD Athlon 64X2 Dual Core Processor 4200+ 2.20GHz , Ram 2.0G, cạc màn hình on NVIDIA GeForce 6150 LE. Mình thử chơi Test Drive thấy chơi giật giật . Cho mình hỏi thêm thiết lập với vô lăng Logitech được không nhỉ??, Cám ơn bạn nhiều#-o

nhocminh91

Có pro nào giúp mình với, mình cài crack đầy đủ cả rồi, mà sao khi chạy các file đều ko vào game đc. Hjxx, mò mãi mà chẳng bik sữa lỗi bằng cách nào cả. Mong mọi người giúp với, chiến lắm rồi ...>"<

nhocminh91

Có pro nào giúp mình với, mình cài crack đầy đủ cả rồi, mà sao khi chạy các file đều ko vào game đc. Hjxx, mò mãi mà chẳng bik sữa lỗi bằng cách nào cả. Mong mọi người giúp với, chiến lắm rồi ...>"<

tuanhungct

Well-Known Member

Nó đang bị Avira chặn lại! bạn tắt hết mấy chương trình diệt virus đi là ok. về lý thuyết thì mấy file crack được hiểu là virus:D

nhocminh91

thak bạn nhiều lắm .........

Mình cài xong, vào chơi thì trời tối om là sao nhỉ. máy Lap: Corei3/2gb...ko có Card đồ họa. chơi thì ko bị giật nhưng khổ lỗi trời tối om. Chủ Theat biết bệnh gì ko?

tuanhungct

Well-Known Member

Mình cài xong, vào chơi thì trời tối om là sao nhỉ. máy Lap: Corei3/2gb...ko có Card đồ họa. chơi thì ko bị giật nhưng khổ lỗi trời tối om. Chủ Theat biết bệnh gì ko?

Bạn vào settings để tăng Brightness lên. nếu không được nữa thì có lẽ VGA không kéo nổi:(

overkillx

Huyền Thoại

@tuanhungct: Bác có kiếm đâu hộ tôi bản FiFa Manager 2011 Reloaded được không? Đang thích chơi game quản lý
Thanks

Bên trên