1h45 ngày 23-05 chung kết cúp c1 châu âu 2010

buratinoftu

Ðề: 1h45 ngày 23-05 chung kết cúp c1 châu âu 2010

xem bóng đá là để thưởng thức cái đẹp của bóng đá, chính yếu là kỹ chiến thuật của cầu thủ cũng như hlv của 2 đội, còn các ông nào fan của của "đội nào đó" tốt nhất không nên vào đây comment mình là fan của đội nào rồi kết luận là ko xem trận này nhé, đặc biệt fan MU=> có hiềm khích với Bayern vì bị đội này loại, ok
ủng hộ bác này. trước đây e cũng thik MU vì lối đá đẹp, nhưng cơ mà càng ngày càng ghét, 1 phần vì MU quá đỏ trong mấy năm vừa òi, nhưng chủ yếu là vì rất nhiều fan MU ở VN cực kỳ ăn thua cay cú (xin lỗi các bác fan đích thực). Đi đến 4rum nào cũng thấy mấy anh fan MU quay ra vỗ ngực mình là fan ruột, ròi quay ra chửi bới chê bai các đội khác, ko coi fan đội khác ra j. Đến lúc MU thua thì đổ tại đủ thứ, nào là trọng tài thiên vị, roài thì là đội kia chơi bửn, MU đen......
=> vẫn có cảm tình với MU, với Rooney nhưng giwof thì ko thik bằng Barca, Inter, Bayern. (Em thik cả 3 thằng này, thik lối đá cống hiến của Barca, thik cái đầu đầy sạn của Mourinho, thik cái tinh thần lúc nào cũng hết mình của Bayern) => Inter hay Bayern vô đik cũng đều xứng đáng cả thôi....
p/s: đề nghị các bác fan MU biết tôn trọng chiến thắng và công sức của đội khác...........

satan85

Well-Known Member

Có vẽ tình hìnnh đã có tiếng to rồi các bác nhĩ, mà bàn luận bóng đá có tioếng to cũng chã sợ , chính trị mới sợ, về việc intel và bayer vào chung kết năm nay thì cũng đúng thôi(chưa chắc xứng đáng)
intel họ là một đội bóng tham vọng với ông chủ tịch tâm huyết với đội bóng, chịu chơi đổ rất nhiều tiền vào bóng đá nhưng hầu như chưa thu lại một danh hiệu lớn nào ở cấp châu lục. intel quá đen chăng, sau biết bao nhiêu năm lỗi hẹn năm nay họ đựoc vào đá chung kết không biết có vô đich hay không nhưng họ xứng đáng được điều đó, và hơn thế nữa.
còn Bayer là đội số một của bóng đá Đức họ dành nhiều danh hiệu lớn cả tỏng và ngoài nước, mặc dù có thể thực lực năm nay không mạnh nhưng dù sao với truyền thống 5 lần vô địch của mình thì hò luôn có một bản lịnh gì đó để tiến tới trận chung kết, mặc dù theo tui Bayer năm nay là đội bóng may mắn nhất, may mắn đến mức phát ghét, các bá nào thường xuyên xem thì thấy, đáng nhẽ nó xứng đáng loại ngay vòng 1, trước juve nhưng cuối cũng cũng vượt qua cái gọi là 10% cơ hội mà giơi chuyên môn đưa ra, rồi vào vòng trong gặp fiorentian, Mu, Điều ăn rùa, chỉ thắng lyon là thực sự nhưng lyon chưa phải là một đối thủ gì đó trong c1. Với sự may mắn hiện có thì khả năng vô đich của Bayer có vẽ Cao hơn mặc dù không được đánh giá cao bằng intel.
Và cuối cùng tôi muốn nói đã chung kết c1 thì dù có là đội nào thì không thể không xem, nó cũng gần giống như chung kết wc hay euro vậy.

vostro1500

ủng hộ bác này. trước đây e cũng thik MU vì lối đá đẹp, nhưng cơ mà càng ngày càng ghét, 1 phần vì MU quá đỏ trong mấy năm vừa òi, nhưng chủ yếu là vì rất nhiều fan MU ở VN cực kỳ ăn thua cay cú (xin lỗi các bác fan đích thực). Đi đến 4rum nào cũng thấy mấy anh fan MU quay ra vỗ ngực mình là fan ruột, ròi quay ra chửi bới chê bai các đội khác, ko coi fan đội khác ra j. Đến lúc MU thua thì đổ tại đủ thứ, nào là trọng tài thiên vị, roài thì là đội kia chơi bửn, MU đen......
=> vẫn có cảm tình với MU, với Rooney nhưng giwof thì ko thik bằng Barca, Inter, Bayern. (Em thik cả 3 thằng này, thik lối đá cống hiến của Barca, thik cái đầu đầy sạn của Mourinho, thik cái tinh thần lúc nào cũng hết mình của Bayern) => Inter hay Bayern vô đik cũng đều xứng đáng cả thôi....
p/s: đề nghị các bác fan MU biết tôn trọng chiến thắng và công sức của đội khác...........
Bác lên trang vnexpresss mà xem fan MU hay fan mấy đội khác ko biết tôn trọng người khác!

[4ever]emQuynh

Well-Known Member

vâng fan MU thích cả các CLB khác thì đừng gọi là fan ạ

vostro1500

[4ever]emQuynh;663266 đã viết:
vâng fan MU thích cả các CLB khác thì đừng gọi là fan ạ
Khá khen cho bạn! Chính xác ! MÌnh cứ nghĩ mình khoái MU & Barca như nhau!
Thế mà khi Barca thắng 2-0 mình hoàn toàn ko thấy vui gì cả?
--> Có lẽ MU mới là đội mình thích bất chấp họ hay dở thế nào!

satan85

Well-Known Member

INTEL champion c1 2010

meomatto

Active Member

Inter thắng 2-0

Bac này bắt vị chuẩn quá cơ! Ỉnte thắng 2-0 thật rồi đó. Trận CK xem rất hay, ai ko xem thì quá phí. Mourinho và Milito thật tuyệt vời. Đúng là người Đặc biệt thì sẽ làm nên những trận cầu đặc biệt.
Kết luận của Anh BTV Tạ Biên Cương: Năm Vĩ đại của 1 Inter Vĩ đại và 1 vị HLV Vĩ đại.@};-:-bd
Xin chia buồn với Bác nào Đánh Bayer nhá!:D

meomatto

Active Member

Cả Châu âu nằm dưới gót giầy của Inter rồi kia kìa! Em thì chả là Fan của đội nào hết cả, đội nào đá hay, cho mình tiền quà sáng, càphê nhiều thì là em thích hết ráo cả.
Ở VN mình Fan Man đông là do cá độ dc ăn nhiều tiền từ nó thôi, nó thử thua nhiều xem có còn Fan nữa ko? Khà khà.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Doox

Member

Inter thắng xứng đáng, Milito quá hay mặc dù phát muộn (32 tuổi)

Bên trên