2 em này nên cưới em nào đây các bạn

buihung

Administrator
Ðề: 2 em này nên cưới em nào đây các bạn

Bác chơi con Sharp đi.

kosovo

Pana đi bác, em này thua cái sharp về độ đáp ứng hình ảnh (8/6). Tuy nhiên lại ngon hơn Sharp về độ tương phản (10.000:1 so với 7500:1); độ sáng (500cd/m2 so với 450cd/m2); Pana có thêm cổng DVI so với Sharp chỉ có mỗi HDMI và component. \m/

thank ban nhe dang di lam nen tra loi bang phone nen ko viet tv duoc con Anh em nao cho y kien nua ko

echip

Ban Quản Trị

Pana đi bác, em này thua cái sharp về độ đáp ứng hình ảnh (8/6). Tuy nhiên lại ngon hơn Sharp về độ tương phản (10.000:1 so với 7500:1); độ sáng (500cd/m2 so với 450cd/m2); Pana có thêm cổng DVI so với Sharp chỉ có mỗi HDMI và component. \m/

cái này thì chưa chắc à, con Sharp cũ của anh Chip độ tương phản chỉ có 800:1 mà đập chết mấy em samsung,pana hay LG 8000:1, Sharp thì khỏi nói rồi, mình đánh giá còn hơn cả Sony. Cái này bạn có thể hỏi rõ anh Chip vì anh Chip đã xài wa 1 con rồi.

Bluebloa

Member

em muốn mua 1 con sharp 32 thì mua ở đâu ạ
em thấy ít có bán quá

dino

Active Member

bro cứ đi test đi, thực ra xem phim HD thì tùy màn nó kết nối với PC có tương thích tốt hay ko chứ ko test ôm về cục nợ bực mình lắm ... cứ vác laptop lên rồi kết nối với từng con test là ok

Bluebloa

Member

cám ơn bác em lại hỏi ngu 1 chút láp nhà max = 1280 x 800 thì khi cắm qua D sub những con full HD thì có thể điều chỉnh lên 1080 ko hả bác

Bên trên