4K player - Review Himedia Q10 Pro

Ðề: 4K player - Review Himedia Q10 Pro

Các bác cho hỏi thường các bác xài chuột bay nào, hôm trước dùng con MINIX thấy nó lag lag sao ấy, khi di chuột không mượt như chuột quang

freemanvn

Active Member
Ðề: Re: 4K player - Review Himedia Q10 Pro

như mình thì lấy Q10 để bỏ ổ cứng hát karaoke, hồi xưa chưa có dàn karaoke thì chọn Q5 cho gọn nhẹ.
sử dụng HDD Box cũng tiện mà Bác (mình đã test thử. . .ngon lành). . .giảm được đồng nào hay đồng đó :)

thanhcdth

Active Member

Các bác cho hỏi thường các bác xài chuột bay nào, hôm trước dùng con MINIX thấy nó lag lag sao ấy, khi di chuột không mượt như chuột quang[/QUOTE

Không biết bác dùng chuột bay nào vậy!
km800 thì cam chịu thôi

mx3 và tronsmart tsm01 dùng rất ok, 50-50 với chuột quang luôn

Các bác cho hỏi thường các bác xài chuột bay nào, hôm trước dùng con MINIX thấy nó lag lag sao ấy, khi di chuột không mượt như chuột quang[/QUOTE

km800 thì cam chịu thôi

Con MINIX, thấy nó lag không nhạy lắm

eolohd

Active Member

km800 thì cam chịu thôi

Đọc comment bác vui quá, km800 với mx3 thì khác nhau cái gì nhỉ? chỉ là cách đặt tên thôi bác ạ.

thanhcdth

Active Member

Đọc comment bác vui quá, km800 với mx3 thì khác nhau cái gì nhỉ? chỉ là cách đặt tên thôi bác ạ.
2 con khác nhau bác, không tin bác tìm con MX3 rồi so sánh với con KM800 của bác đang bán là hiểu ah
Mức độ gia công các phím không bằng MX3, bấm nó cứng hơn nữa, KM800 chỉ có ở VietNam mình thôi

Bác vào đọc bài face này sẽ hiểu: https://www.facebook.com/groups/640304156116952/search/?query=mx3

eolohd

Active Member

2 con khác nhau bác, không tin bác tìm con MX3 rồi so sánh với con KM800 của bác đang bán là hiểu ah
Mức độ gia công các phím không bằng MX3, bấm nó cứng hơn nữa, KM800 chỉ có ở VietNam mình thôi

Bác vào đọc bài face này sẽ hiểu: https://www.facebook.com/groups/640304156116952/search/?query=mx3

khổ quá bác ơi. km800 chính là mx3 chứ là cái gì? Còn con khác là con km900. Cái tên km là do iTV họ nhập về rồi đặt tên chứ bác nói mx3 tốt hơn km800 thì pó tay rồi, cùng cha, cùng mẹ khác mỗi cái thằng đặt tên thôi.

thanhcdth

Active Member

khổ quá bác ơi. km800 chính là mx3 chứ là cái gì? Còn con khác là con km900. Cái tên km là do iTV họ nhập về rồi đặt tên chứ bác nói mx3 tốt hơn km800 thì pó tay rồi, cùng cha, cùng mẹ khác mỗi cái thằng đặt tên thôi.

MX3 làm gì có Voice, Bác nói thế KM800V, KM900 là MX mấy nó ra, khổ
Cuộc tranh luận của mình với bác stop ở đây nha

eolohd

Active Member

Bác có vấn đề vê đọc hiểu tiếng Việt à?
Bác chê km800, khen Mx3 của bác. Mình mới nói 2 con này có gì khác nhau??? giờ bác lôi km800v và km900 vô làm gì??? minh có nhắc gì 2 dòng này đâu nhỉ??

MX3 làm gì có Voice, Bác nói thế KM800V, KM900 là MX mấy nó ra, khổ
Cuộc tranh luận của mình với bác stop ở đây nha

oldfriend

Moderator

tranh luận về remote xôm quá, mình bổ sung mấy cái hình cho bạn nào chưa rõ, toàn hình google: (chưa tìm ra điểm khác nhau trên hình so với KM800, cùng cha khác ông nội cả)

1. Hình Mx3 có voice:
2-4GHz-MX3-Wireless-Remote-Controller-IR-Learning-6-Axis-Mic-Voice-mx3-m-Air-Fly.jpg

Nguồn: http://vi.aliexpress.com/item/2-4GH...Axis-Mic-Voice-mx3-m-Air-Fly/32213971869.html

2. Hình Mx3 không voice:

Nguồn: https://www.idroidnation.com/product/id-mx3-airmouse/

thanhcdth

Active Member

Bác có vấn đề vê đọc hiểu tiếng Việt à?
Bác chê km800, khen Mx3 của bác. Mình mới nói 2 con này có gì khác nhau??? giờ bác lôi km800v và km900 vô làm gì??? minh có nhắc gì 2 dòng này đâu nhỉ??

Bó tay, tranh luận với bác stop được rồi

Mấy bạn có điều kiện xài nhiều loại chuột bay cho ý kiến thử: độ nhạy khi rà chuột, phím bấm có bị cứng không, thấy phổ biến là KM800, còn KM900 thì thấy trong forum nói còn 1 số lỗi

oldfriend

Moderator

Mấy bạn có điều kiện xài nhiều loại chuột bay cho ý kiến thử: độ nhạy khi rà chuột, phím bấm có bị cứng không, thấy phổ biến là KM800, còn KM900 thì thấy trong forum nói còn 1 số lỗi

chuột không dây máy tính giá 50 nghìn là lựa chọn tối ưu :D

pttpth

Active Member

Con km800 này lỡm lắm anh em đừng mua,xài nửa tháng bực cả mình để 1 xó,nên mua mele pro hoặc của mygica thì ngon hơn,tiền nào của nấy

Bên trên