AE cho hỏi Pioneer s-h509v ss với jamo s606 dùng đẻ xem film thì thé nào mình dùng ghép với avr 1910

mhs123

AE cho hỏi loa Pioneer s-h509v so sánh với jamo s606 dùng đẻ xem film thì thé nào mình dùng ghép với avr 1910 ?
ai biết gopd ý cho tôi với?
thanks

totorauxom

Well-Known Member
Ðề: AE cho hỏi Pioneer s-h509v ss với jamo s606 dùng đẻ xem film thì thé nào mình dùng ghép với avr 1

S606 tránh xa bác nhé, loa này nghe chán lắm, em gà bị 1 chú trên này bán cho đôi sur nghe như mứt, k khác gì ống bơ gỉ, chả nhẽ trả lại và thêm tiền mà bán đắt lòi nữa chứ.
Tránh xa S6 bác nhé

mhs123

Ðề: AE cho hỏi Pioneer s-h509v ss với jamo s606 dùng đẻ xem film thì thé nào mình dùng ghép với avr 1

thanks bác nhé e cũng mới chơi nên ấm ớ lắm mong các bác chỉ giáo nhiều
tiện thể cho e hỏi bác nếu để xem film và nghe nhạc chất loa nhật có loại nào có thể so sánh đc với các dòng loa của my và châu âu ko? nếu có bác cho e thương hiệu củ thể để e nghiên cứu.
cảm ơn bác nhiều

yeudanyeunuoc

Các bác làm ơn cho e hỏi : con JAMO S 608 HCS 8 - 5.1, 2x sat 240W + central 130W + 2x sat 130W + subwoofer 300W
dùng đc ko ạ, nhận tiện cho e hỏi với giá tầm 22tr thì có nên mua ko, e đang định xách 1 con từ nc ngòai về dùng ở nhà./
Thêm câu nữa ạ, Receiver thì nên mua ở nhà hay xách luôn về (về chất lg, thật giả) thế nào, mong các bác cho ý kiến,
tks các bác nhiều

Các bác làm ơn cho e hỏi : con JAMO S 608 HCS 8 - 5.1, 2x sat 240W + central 130W + 2x sat 130W + subwoofer 300W
dùng đc ko ạ, nhận tiện cho e hỏi với giá tầm 22tr thì có nên mua ko, e đang định xách 1 con từ nc ngòai về dùng ở nhà./
Thêm câu nữa ạ, Receiver thì nên mua ở nhà hay xách luôn về (về chất lg, thật giả) thế nào, mong các bác cho ý kiến,
tks các bác nhiều

Nên xách từ nước ngoài về, yên tâm về chất lượng, chứ mấy chú Vn thường không đc các hãng vào vn quan tâm đến chất lượng đâu, chỉ quan tâm đến giá cả thôi. Thì tiền nào của đấy mà. Như em cứ dùng hàng xách tay đi máy bay hoặc tàu thuỷ là Ok hết

mhs123

nếu bạn co điều kiện thì cứ hàng sách tay mà chơi chuẩn của nước ngoài nó # khác với với hàng trong nước nhiều lắm
cứ vô tư đi bạn ah

Bên trên