AE nào biết chỉ giúp

tranthuy

Active Member
Em cần tìm cặp Bookshelf làm SR, tầm giá khoảng trên dưới 3 triệu, tìm mãi vẫn không thấy loại nào phù hợp, thấy có cặp jbl E20, giá khoảng 2.9 triệu, nhưng cũng không biết mua nó ở đâu. AE nào biết loại nào tầm giá đó xin chỉ giúp ạ, polk, jbl... cũng ok, miễn độ nhạy cao một xíu để nghe SR cho rõ. thanks mọi người nhiều.

tranthuy

Active Member
Ðề: AE nào biết chỉ giúp

xin các pác chỉ chỗ trong sài gòn giúp em với ạ

locnp

Well-Known Member

Em cần tìm cặp Bookshelf làm SR, tầm giá khoảng trên dưới 3 triệu, tìm mãi vẫn không thấy loại nào phù hợp, thấy có cặp jbl E20, giá khoảng 2.9 triệu, nhưng cũng không biết mua nó ở đâu. AE nào biết loại nào tầm giá đó xin chỉ giúp ạ, polk, jbl... cũng ok, miễn độ nhạy cao một xíu để nghe SR cho rõ. thanks mọi người nhiều.

BS làm surround là ngon rồi, mình đang đùng PSB Amazing Alpha và Paradigm titan làm loa vệ tinh khá hài lòng. Cả 2 cặp này giá dưới 3tr, bác săn thử nhé.

michealvac

Member

bác mua JBL control 1 làm sr tốt đấy, nhều người dùng rồi mà,nếu rành thì chọn đôi cũ giá khoang 2tr, còn lăn tăn làm đôi mới ở PHAN KHANG có 3,5 tr àh

quanghaiphong

Well-Known Member

-Bác mua đôi control 5 or 8 giá tầm 2.2 chai,đảm bảo là bác lại nuốn thay loa front

Bên trên