Ai có phim Tân Tây Du Ký 2010 cho mình xin với

khanh_phuong94

Ai có phim Tân Tây Du Ký 2010 thì cho mình xin với. Mình xem trên mạng được 10 tập mà bản cam FLV nên mờ quá. AE ai có bản hay link down bản rỏ hơn (HD càng tốt:-?) thì cho mình xin vơi. Thank trước ha:>

cheobeo

Ðề: Ai có phim Tân Tây Du Ký 2010 cho mình xin với

Phim này hot thế mà chưa có bản đẹp hả mấy bác?

khanh_phuong94

Úp lên cái có bạn nào có bản đẹp của nó chưa

texudo

Member

Phim này đang được chiếu trên HTVC+ của truyền hình cáp TP HCM...Tối qua tình cờ bật lên xem được một đoạn thầy trò Đường Tăng ở Tây Lương Nữ Quốc.

Nói chung là cảnh đẹp, diễn viên đẹp .... Đường Tăng cao ráo và cực kỳ đẹp trai, các em yêu quái cứ chết mê chết mệt. Tối nay xem tiếp....

khanh_phuong94

B-)B-)B-)Mình chỉ thích nhất là 7 con yêu nhền nhện với bạch cốt tinh, nhìn mê ly

tsb113

Member

Phim này tháng 4 năm 2011 Truyền hình China mới phát sóng thế mà đ/c texudo nói chiếu trên HTVC rồi, bó chim.com luôn. youtobe mới xuất hiện một vài trainer của nó thôi, hy vọng là hay hơn các phiên bản trước. Nó đây nè: http://www.youtube.com/watch?v=qGTyQd-pKDY kỹ xảo tuyệt hảo, không phải cái phim vớ vẩn của HTVC đang chiếu đâu nha

Chỉnh sửa lần cuối:

khanh_phuong94

Phim này tháng 4 năm 2011 Truyền hình China mới phát sóng thế mà đ/c texudo nói chiếu trên HTVC rồi, bó chim.com luôn. youtobe mới xuất hiện một vài trainer của nó thôi, hy vọng là hay hơn các phiên bản trước. Nó đây nè: YouTube - Trailer Tân Tây Du Ký 2010 -2011 [HD] [MV] Giám Chế Trương Kỷ Trung kỹ xảo tuyệt hảo, không phải cái phim vớ vẩn của HTVC đang chiếu đâu nha

Vậy bản mình coi là bản nào ta, sao mà nhiều thế, có một bản coi rồi nhưng nó khác bản này nhiều lắm. Híc

Bên trên