âmly karaoke.

uida83

Member
Ðề: âmly karaoke.

E có reciver onkyo608+jamoS506+subjamo 210, mua them mixer boston hat kok duoc ko cac bác?

ruanshifu

Bộ này mình mua hàng trưng bày. Loa 8tr và amly 5tr. ( Bạn để ý cái Amly của mình, mình thấy khác mấy loại đang bán trên thị trường, nhưng ko biết của mình có phải là xịn ko)

loa thì bác không cho xem lòng phèo chứ âmly chúc mừng bác nhá. hàng fake trung quốc nhưng vì em chúc mừng vì nó là loại 1 cũng ngon đấy. mạch mic &echo- master là của em 203n. công suất của 203xg có hơi chỉnh phần sò công suất( 203 xg là sò sanken. còn đây nó thay bằng sò khác,cũng khỏe như thường nhưng tiếng cứng hơn) , còn biến áp tạm ổn . bằng và nhỉnh hơn em này 1 chút nếu ở HN thì qua gặp em 203n fake nhưng chất âm 90% hàng chuẩn có 4m5 thôi. chơi với cặp bose 301 iv. thì thôi rồi. còn bác chơi âm ly này và loa này không hợp. thứ nhất không phải loa karaoke. thứ hai nếu chơi loa này thì âm ly thiếu công suất. nôm na cứ loa cây thì nghe nhạc. loa nằm thì hát karaoke.(lọa trừ các loại loa đặc biệt. và loa độ chế nhá).
thấy anh em hào hứng thì góp chút ý kiến thê thôi!

training

Well-Known Member

cách đây 4, 5 năm em múc Jaguar 203N cũng tầm 4 hay 5 củ (lâu quá ko nhớ). Giờ mới thấy tiếc vì trước khi vào SG lại tống em nó đi, biết thế em ôm nó theo :((

Nghe bác ruanshifu nói chắc bác xuan cam cũng :(( :(( :(( giống em

Bên trên