Ampli Denon AVR 3600 : speaker A & B

TRI MINH

Tôi có mua được cái amplifier Denon AVR 3600 ở Chợ trời . Mọi tính năng của ampli đều hoạt động tốt . Nhưng khi tôi connect với speakers thì không nghe âm thanh . Tôi lục soát thì thấy trên body em này không có nút Speaker A , B như những ampli khác ! , thế mới khổ như cái lổ ...
Như vậy , muốn nghe âm thanh từ speakers ngoài thì tôi phải làm sao ? Bây giờ tôi đang sử dụng em như một head ampli , nghe qua ngõ phone !.
Do mua hàng used , nên không có remote control . Tôi cũng có cái remote của ampli Denon khác ,điều khiển cũng được mọi chức năng của em này . Nhưng cũng không cách nào xuất âm thanh ra loa ngoài được .
Xin mấy anh chị em tư vấn giúp dùm tôi vụ này .
Tôi cảm ơn nhiều . Em này dùng nghe headphone thì phí quá xá ....

philim

Member
Ðề: Ampli Denon AVR 3600 : speaker A & B

amply này khi mỗi lần tắt máy,volume loa sẽ tự động khóa lại nên không có remote để mỡ lại volume coi như bó tay.#-o#-o8-X

TRI MINH

Như vậy muốn nghe speakers thì phải cần remote của nó phải không anh Lâm ? Muốn mua remote của em nó thì có hàng không anh , giá khoảng bi nhiu ( tôi mua em này có 50 Obama hà ) ?.

TRI MINH

Bro nào có cái remote control cho em Denon AVR 3600 này thì nhượng lại cho tôi được không ? Please !.

Bên trên