anh em HD Thanh Hóa vào đây

HDCP

Super Moderators
Ðề: anh em HD Thanh Hóa vào đây

Cảm ơn thịnh tình của bác. Chúng em dạo này bận rộn với miếng cơm manh áo quá thành ra ko có nhiều thời gian mà nhìn ngó như bác, bác ạ ;))

Hèn gì cứ thấy có 1 chàng lông nhông chạy đi chạy lại trên cầu, gặp cô nào cũng nói "Anh là CP nè, lấy anh nhé!" :))

Lại thế rồi, muốn ưa lại dưa cho người.>:)

Tieubaocaca

Active Member

Cảm ơn thịnh tình của bác. Chúng em dạo này bận rộn với miếng cơm manh áo quá thành ra ko có nhiều thời gian mà nhìn ngó như bác, bác ạ ;))

OK! Tại dạo này thất nghiệp đâm ra lắm chuyện. Làm phiền các bác nhiều quá! Có gì không phải mong các bác bỏ qua8-}8-}8-}

anbinhdo

Well-Known Member

Chào tất cả các Bạn !
Lời đầu tiên mình xin chúc các bạn ngày một đông đủ và thắm tình thân mật!
Và chúc cho Hội HD Thanh Hóa các Bạn sức khỏe luôn luôn có thêm thành viên mới và được giao lưu với các Bạn qua diễn đàn này:
Nếu các Bạn có rãnh rỗi xin ghé thăm ngôi nhà nhỏ HD của Anh em Đà nẵng
http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=52860
http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=52860
Thân chào các Bạn!
-----------------
An Bình (anbinhdo)
HD Đà Nẵng

conan2901

Active Member

hôm nay buồn ngủ quá
hè hè, dạo này fpt nâng cấp :))
down 1280 đc 1MB/1s :D

jerrymouse

Active Member

Đây là một trong những yêu cầu hợp lý và rất thực tiễn. Jerry đang đi công tác xa dưới huyện, hết tuần mới về Thanh phố. Ban LL ở nhà lựa chọn và bầu ra 2 đại diện của HDThanhHoa để BQT thực hiện công tác tổ chức nhé.

congiola

Đây là một trong những yêu cầu hợp lý và rất thực tiễn. Jerry đang đi công tác xa dưới huyện, hết tuần mới về Thanh phố. Ban LL ở nhà lựa chọn và bầu ra 2 đại diện của HDThanhHoa để BQT thực hiện công tác tổ chức nhé.

HDThanhHoa đã có Ban LL rùi: anh Vinh, anh Hòa và anh Duy đó. Vote cho cả 3 anh này vào Ban điều hành. Bác Mouse là Cố vấn cao cấp và "ánh sáng tinh thần" của hội. Ai đồng ý thì thanks em cái :D

congiola

Sao chỉ có mỗi bác Bình lặn lội từ Đà Nẵng vào thanks em thế nhỉ? Nhà mình đâu hết rùi ta? :-/

anbinhdo

Well-Known Member

Em thì chưa biết Bác nào ra Bác nào, em xin đề xuất thêm như thế này! Hiện nay các Bạn có một Thành viên là nữ ( là ConGioLa ) sao các bác không đề xuất 1 nữ vào trong ấy nhỉ..để có phong trào và ngẫu hứng trong các buổi off line nhỉ..Đấy là em đề xuất cá nhân, còn các Bác nếu có trách thì em cũng chịu vì thực tế là vậy....
Xin chúc sức khỏe các Bác.

congiola

Em thì chưa biết Bác nào ra Bác nào, em xin đề xuất thêm như thế này! Hiện nay các Bạn có một Thành viên là nữ ( là ConGioLa ) sao các bác không đề xuất 1 nữ vào trong ấy nhỉ..để có phong trào và ngẫu hứng trong các buổi off line nhỉ..Đấy là em đề xuất cá nhân, còn các Bác nếu có trách thì em cũng chịu vì thực tế là vậy....
Xin chúc sức khỏe các Bác.

Bác đúng là chả hiểu gì về em hết ý. Vô tình đi lạc vào HD rùi tham gia thui chứ em có hiểu gì về HD đâu. Bác đề cử thế nào các anh chị em lại cười ngất đi mất thui =))

Thichhangnong

HDThanhHoa đã có Ban LL rùi: anh Vinh, anh Hòa và anh Duy đó. Vote cho cả 3 anh này vào Ban điều hành. Bác Mouse là Cố vấn cao cấp và "ánh sáng tinh thần" của hội. Ai đồng ý thì thanks em cái :D

3 anh em nêu ra, 2 anh kia thì chưa biết, còn anh hòa của em thiếu ý thức làm Ban điều hành lắm, làm đại diện cho HD TH ko xứng[-X

anbinhdo

Well-Known Member

Bác đúng là chả hiểu gì về em hết ý. Vô tình đi lạc vào HD rùi tham gia thui chứ em có hiểu gì về HD đâu. Bác đề cử thế nào các anh chị em lại cười ngất đi mất thui =))
------------------------------------------
Đã là phong trào cộng đồng thì không cần biết Anh làm chuyên môn gì, cái chính là sự nhiệt huyết tác dụng của một cá nhân đối với phong trào Hội. Nếu Bạn chưa hiểu gì về HD thì bạn sẽ biết sau cũng chưa muộn..Cái đang cần là sự lôi kéo cộng đồng tham gia vào Phong trào HD..nếu bạn không giải thích được HD là gì thì sẽ có người trong Hội giải thích cho Bạn! ;;)
P/s nói một cách khác HD là gì? HD chính là Hòa Đồng

congiola

Anh vừa bập bỏm chơi HD thôi, và cũng mới chập chững giao lưu với anh em HD TH, gặp đúng anh h của em, chán hẳn;))

Ko biết anh chán vì điều gì nhưng đây là bình chọn công khai nên rất cảm ơn ý kiến đóng góp của anh. Nếu anh thấy ai thích hợp với vi trí BĐH cho HDThanhHoa thì anh hãy đề cử nhé! HDThanhHoa cảm ơn sự đóng góp của anh!

Bên trên