anh em HD Thanh Hóa vào đây

36l11438

Member
Ðề: anh em HD Thanh Hóa vào đây

Thanks bác Duy về cái loa N73 nha'. hihi, Hôm nào đông đủ anh em off cái nhỉ

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Khề khề.Không coá chi.Hum đó anh bận quá không kiếm cái cho chú copy đc.Thông cảm hể!!Để hum nào đông đông mới vui.Hy vọng sau này sẽ xôm tụ như các bác khu vực trực thuộc Trung Ương!!!

vutrunghoa

Active Member

Khề khề.Không coá chi.Hum đó anh bận quá không kiếm cái cho chú copy đc.Thông cảm hể!!Để hum nào đông đông mới vui.Hy vọng sau này sẽ xôm tụ như các bác khu vực trực thuộc Trung Ương!!!

Hì, ông anh có bộ Paris by Night nào không? có thì hôm nào share về xem cho đã mắt với. Down trên mega mà mạng nhà rùa wá.

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

PBN thì anh không load về .nặng lắm.nếu em có time thì sang hd-viet (torrents)có đấy!Nhiều lắm.không hiểu sao DVD mà nặng vãi.Toàn mười mấy GB.Nảm không muốn load.

P/S: Đang kéo cho chú bộ PBN 67 In San jose!!! Bộ này rất hay tuy cũ.Hum nèo về qua anh mà lấy.Ngày mai mới xong được!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

vutrunghoa

Active Member

Em down mấy cái DVD9 mà mỗi cái cũng phải 8Gb, nhưng xem thì chất lượng lắm. Hôm nào em copy cho bác về xem chơi nhá

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Okie.Thanks.Mới coi thử cái của HDVie RIP từ DVD.Chất lượng kém.Res có 640x480.Xem với màn wide mất nguyên hai cái viền dọc.!!!!Chán

vutrunghoa

Active Member

Brô có những bộ nào rồi? mình mới có PBN 90, 92, 93 thôi. Hôm nào xách cái HDD qua nhà U share nhá

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Cu Vinh có lấy PBN 67 sang anh share cho.Nói chung DVD này mình thấy hay trong số PBN mình đã xem.Có lấy thì lúc nào qua anh nhé.Chủ nhật 3 anh em ta đi làm ly cafe nhẩy!!!

36l11438

Member

Okie, nó là DVD9 hay DVD thường vậy anh? DVD9 xem mới sướng. Vẫn Thanks!! :d

vutrunghoa

Active Member

67 chỉ là DVD thường thôi, không phải DVD9 đâu, tỷ lệ cũng 4:3 thôi.

cuonglasuco

Member

EM có ít phim HD down trên mạng về, 720P, đuôi MKV, dung lượng cái thấp nhất là 4,3 gb; cao nhất là 14 gb. Xem bằng PC với loa 5.1. Tuy chưa có tiền sắm một giàn Hi-end để chơi, nhưng cũng cố chơi vì chơi nó đã quá. Tiếc là em ở xa Thành Phố đến 50 km nên khó offline với các bác quá. Mòng chủ nhật nào đó xuống off với các bác. EM nghiện cafe lắm....
Chúc các bác HD-Thanh Hóa có thư viện HD ngon để thưởng thức.

vutrunghoa

Active Member

EM có ít phim HD down trên mạng về, 720P, đuôi MKV, dung lượng cái thấp nhất là 4,3 gb; cao nhất là 14 gb. Xem bằng PC với loa 5.1. Tuy chưa có tiền sắm một giàn Hi-end để chơi, nhưng cũng cố chơi vì chơi nó đã quá. Tiếc là em ở xa Thành Phố đến 50 km nên khó offline với các bác quá. Mòng chủ nhật nào đó xuống off với các bác. EM nghiện cafe lắm....
Chúc các bác HD-Thanh Hóa có thư viện HD ngon để thưởng thức.

Brô cứ xuống dưới TP chơi đi, anh em dưới này cafe suốt. Alô cái là gặp nhau ngay, có hàng thì cứ mang xuống anh em share cho.

To Duynokia: Ông anh cầm cái DVD Win7 về cài chạy tốt chứ. Em cài thấy chạy mượt lắm, đang tính up luôn cái lap luôn.

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Đang dở khóc dở cười đây em này.Cài xong rồi.Active được luôn.Nhưng mấy cái soft cho điện thoại không chạy được trên Win 7.Chắc tự sướng lúc rồi lại về với XP thui.Buồn quá
@cuonglasuco: Bạn cứ xuống đi.Anh em dưới này đi cafe suốt.Thích thì đi bất kể lúc nào.Muốn nhiều film thì xuống gặp cu Vũ và cu Vinh.Nhìu lém

cuonglasuco

Member

Brô cứ xuống dưới TP chơi đi, anh em dưới này cafe suốt. Alô cái là gặp nhau ngay, có hàng thì cứ mang xuống anh em share cho.

To Duynokia: Ông anh cầm cái DVD Win7 về cài chạy tốt chứ. Em cài thấy chạy mượt lắm, đang tính up luôn cái lap luôn.

Đang dở khóc dở cười đây em này.Cài xong rồi.Active được luôn.Nhưng mấy cái soft cho điện thoại không chạy được trên Win 7.Chắc tự sướng lúc rồi lại về với XP thui.Buồn quá
@cuonglasuco: Bạn cứ xuống đi.Anh em dưới này đi cafe suốt.Thích thì đi bất kể lúc nào.Muốn nhiều film thì xuống gặp cu Vũ và cu Vinh.Nhìu lém

OK! Nếu em xuống em sẽ alo cho các pác!

36l11438

Member

Sắp xếp thời gian để tất cả anh em Thanh Hoá off cái đê, mấy hôm nay chỉ có mấy anh em đi uống coffe với nhau cũng buồn wa!!

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Cái này phụ thuộc vào thiện ý của mọi người.Ai tham gia được thì tôt thôi.

@ 36l ...Thế hôm nọ đi chơi Đế chế đã không?
Tình hình này mình muốn anh em off một hôm cho ra hồn nhưng có vè khó quá.Thịt chó thì đầy mà anh em ít.nếu đông đông anh em có khi off Sầm Sơn cho đã.Tối đến em út cho vui chứ hỉ.

Anh em cho ý kiến nhé!!!
nếu đông anh em mình sẽ sắp xếp thời gian!!!

Bên trên