Ant-Man and the Wasp (2018)

satthuvip777

Well-Known Member
A2 và Dr.S mà bạn nói khá dở nhưng lại đánh giá B&S và JL khá ổn thì mình thấy hơi lạ, có lẽ cảm nhận cá nhân mỗi người một khác.
Riêng A2 với mình nó ko dở nhưng chính nó mới là ko đc như kì vọng chứ bảo nó dở hơn B&S và JL thì chịu, BvS còn tạm chấp nhận đc khi là fim khởi đầu của JL chứ cái JL thì ko thể chấp nhận đc với một fan ruột của Batman như mình.
Dr.S xem quá ổn, từ hình ảnh đến nội dung, chả biết nên chê cái gì luôn.
A2 bác phải xem nó cùng với series marvel agents of s.h.i.e.l.d season 2 thì mới chốt dc hết nội dung của nó nhé!!!

Arceusium

Well-Known Member
A2 bác phải xem nó cùng với series marvel agents of s.h.i.e.l.d season 2 thì mới chốt dc hết nội dung của nó nhé!!!
Đúng rồi, nó giải thích vì sao lại có trận mở màn vào căn cứ Hydra và tại sao cảnh cuối phim Nick Fury lại có một chiếc Helicarrier tới giúp :), phải xem cái hậu trường thì A2 sẽ trở nên hay hơn

satthuvip777

Well-Known Member
Đúng rồi, nó giải thích vì sao lại có trận mở màn vào căn cứ Hydra và tại sao cảnh cuối phim Nick Fury lại có một chiếc Helicarrier tới giúp :), phải xem cái hậu trường thì A2 sẽ trở nên hay hơn
Chính vì chê bai A2 nhiều quá nên là sau season 2 thì agents of shield hầu như ko liên quan đến phần điện ảnh nữa :(

dukas

Active Member
Giờ mới đc xem phim này, phim nhẹ nhàng đủ hay đủ tình cảm lẫn hành động, hài thực tình là chả có gì để chê nó cả.

Bên trên