Audition2: Tổng hợp hướng dẫn download và cài đặt game

huongny

Banned

Các tình yêu thân mến!
Để chơi game Hẹn Hò 5 Sao dễ dàng và vui vẻ, các tình yêu nhớ đọc kỹ hướng dẫn sau nhé!
1. Hướng dẫn download, cài đặt game:

Bước 1: Vào địa chỉ goShare - Tải thế giới Game nhanh nhất để tải 5 bản đầy đủ chia nhỏ.

♥Địa chỉ download game Au2: goShare - Tải thế giới Game nhanh nhất

Download file bằng IDM cho nhanh nhé!​

Bước 2: Cho cả 5 file nhỏ trên vào cùng 1 folder và chạy file Au2_Full_CBT.exe

Cho hết các file đã download vào chung một folder rồi chạy file Au2_Full_CBT.exe​

Bước 3: Làm theo hướng dẫn của cài đặt

Kết thúc cài đặt và khởi động game nào!

Đăng nhập bằng tài khoản ebank và ấn nút GO nhé!​

2. Hướng dẫn kích hoạt tài khoản để chơi game

Bước 1: Trước tiên các bạn hãy chắc chắn rằng mình đã đăng kí thành công tài khoản tại hệ thống Ebank rồi nhé. Với các bạn chưa có tài khoản Ebank, các bạn có thể đăng kí tại đây Tiếp theo hãy đăng nhập tài khoản của các bạn vào hệ thống Ebank.vtc.vn và chọn mục “Cài đặt dịch vụ”, khi đó hệ thống ebank sẽ hiển thị danh sách các game mà các bạn có thể kích hoạt.
Chọn “Kích hoạt tài khoản Audition 2”, sau đó hãy điền đầy đủ thông tin về “Ngày sinh” của bạn và “Chọn giới tính” cho nhân vật để kích hoạt tài khoản tại hệ thống ebank nhé.

Lưu ý: Các bạn chú ý phải điền đầy đủ và chính xác thông tin vì các thông tin này sẽ là thông tin nhân vật trong game của bạn
Bước 2: Bước tiếp theo, bạn hãy đăng nhập vào game Audition 2, tại đây hệ thống game sẽ hiện ra yêu cầu bạn chọn kiểu dáng nhân vật, đây chính là bước đầu tiên trong thao tác tạo nhân vật trong game Audition2 đó các bạn. Thật đặc biệt phải không các bạn... Vậy các bạn còn chờ gì nữa... hãy chọn cho mình kiểu dáng nhân vật mà mình yêu thích nào.

Bạn là người thích nhân vật của mình thế nào ? Cute, Sexy hay Model ? Cute Style: Là kiểu dáng nhân vật nhỏ nhắn và cực kì đáng yêu, khi kết hợp với các trang phục cute trong Audition2 bạn sẽ cảm nhận được điều này.

Sexy Style: Là nhân vật có dáng người sexy và quyến rũ, ngoài ra kiểu dáng nhân vật Sexy có chiều cao cao hơn so với nhân vật kiểu dáng Cute. Với nhân vật có kiểu dáng Sexy khi bạn mix đồ trong game sẽ rất quyến rũ đó nha, nhất là khi bạn kết hợp với các trang phục như quần Short, váy Midi skirt hay váy ôm sát người.....

Model Style: So với 2 kiểu dáng Cute và Sexy, thì nhân vật có kiểu dáng Model có 1 chiều cao nổi trội hơn cả và có thể nói là cao hơn so với 2 kiểu nhân vật còn lại. Khi mix trang phục trong game bạn sẽ cảm nhận được đôi chân dài miên man của kiểu dáng này, sẽ rất thú vị đó nha ....

Với các thông tin trên, chắc các bạn cũng đã có sự lựa chọn của riêng mình rồi phải không ? Nếu vậy hãy kích chuột vào mục “Chọn hình thể” khi bạn đã chắc chắn kiểu dáng nhân vật của mình nhé. Nhưng chúng ta vẫn còn 1 bước lựa chọn tiếp theo trước khi đặt tên cho nhân vật của mình đó nha. Đó là bước lựa chọn trang phục cơ bản cho nhân vật của mình. Bạn thích trang phục theo kiểu A, B hay C? Hãy lựa chọn trang phục mà bạn thấy ưng ý nhất nhé. Sau đó hãy điền tên nhân vật mà bạn muốn đặt tên và “Xác nhận” nhé. Lưu ý: Tên nhân vật của bạn chỉ có thể đặt tên với các kí tự bình thường là chữ và số, tên nhân vật được đặt tối đa từ 4 đến 12 kí tự và hãy đặt tên hợp lệ nhé. Vậy là chúng ta đã hoàn thành các thao tác tạo nhân vật rồi đó các bạn, hãy cùng nhau làm quen và hẹn hò thôi..... With love♥
A2-GAME HẸN HÒ 5 SAO

Bên trên