AVG cắt kênh?

wanbi79

Member
Mình mới mở tivi thì thấy đang dò tìm kênh mới,mình mừng thầm chắt AVG tăng kênh nữa đây mà không biết kênh gì ,khi báo hàn thành dò xong thì hụt hẫng vô cùng ,AVG cắt kênh VTV9 ,tăng lại không tăng mà lại cắt bớt kênh,thấy nản .haizzzz

tuank+

Member
Ðề: AVG cắt kênh?

tui đoán avg đang tìm nguồn sạch cho kênh vtv9 ,vì kênh này trên avg gắn cái mác của k+ to đùng nên avg mới cho em nó ra đi , chắc chắn trong nay mai sẽ quay trở lại thôi bạn dừng lo

Bản chất của kênh này rất đẹp nhưng phát trên AVG xấu kinh khủng, cắt đi cho rồi, khi nào có nguồn đẹp thì hãy đưa lên. Nói chung kênh này ok, AVG cần sơm đưa phát sóng trở lại

Re: Ðề: AVG cắt kênh?

Bản chất của kênh này rất đẹp nhưng phát trên AVG xấu kinh khủng, cắt đi cho rồi, khi nào có nguồn đẹp thì hãy đưa lên. Nói chung kênh này ok, AVG cần sơm đưa phát sóng trở lại
kênh truyền hình của quốc gia mà chỉ phủ sóng ở miền đông nam bộ nên không quan trọng lắm.

Chỉnh sửa lần cuối:

Jay Miz

Member
Do nguồn phát kênh này là của K+ nên chắc tạm cắt để thay nguồn phát thôi bác

Các bạn ở trên nói rất đúng vì kênh vtv9 có lô gô của kứt. Mình thì không xem kênh này. Giá kể khi phát lại avg tăng kênh CNN thì tốt nhất.

Hôm qua mình cũng thấy hụt mất 1 kênh, nhưng ko phải kênh yêu thích nên chẳng biết là kênh gì.

Ah, mà bác còn thu được những kênh miên xphis của VTC ko?

wanbi79

Member

các kênh còn lại đều bình thường chỉ mất kênh vtv9,kênh đó nhiều phim mới và chương trình ca nhạc hay mà lại cắt

Bên trên