AVG có cách nào xem VTV3 Hd không vậy các bác ?

cadiec

Ðề: AVG có cách nào xem VTV3 Hd không vậy các bác ?

VTV3HD có phát trên hệ thống số mặt đất theo chuẩn DVB T2 tại Hà Nội và TPHCM. Thuê bao AVG tại 2 tp này dùng DTT cũng nhiều. Theo suy luận thì chỉ cần AVG đừng khóa mã là có thể xem được kênh này. Câu hỏi đơn giản mà không có ông chuyên gia nào của AVG vào trả lời cho thấu đáo nhỉ bán hàng thì các bác nhanh thế, để ông K+ vào chém linh ta linh tinh.

Chỉnh sửa lần cuối:

AnhBaSG

Member

Mình nghĩ mai mốt cũng xem được ah, quan trọng là nhanh hay chậm thôi! =D>

hotham

Trong vòng 1 tháng nữa mà không thấy em Điêu đề cập đến K + mình hứa sẽ làm từ thiện 10 triệu

tan_huy_93

Well-Known Member
Đợt vòng loại, em xem 1 trận duy nhất (em quên 2 đội là gì rồi) cơ mà nhớ mãi cái lời BLV nói.

Tiền vệ đội kia với hậu vệ cùng dô đá trái bóng, nhưng xui hậu vệ đá trúng dô phản lưới nhà, mà thằng bình luận buồn ngủ không thấy rõ hay sao ík, mà quát to "Vào !!!! Đúng là 1 pha ghi bàn đẳng cấp của ...."

Em tắt chuyển sang TrueSport|HD liền, và đó là trận duy nhất em trên VTV3.
Chuẩn quá bác ơi, nhiều lúc các chú ấy chém gió kinh tới mức em xem phải tắt tiếng đi xem hình không :D

tuank+

Member

vtv3 hd chỉ phát trên hệ thống của vtv thôi . avg sẽ ko có vtv3 h...d đâuu

trannguyenhien

Active Member
Re: Ðề: AVG có cách nào xem VTV3 Hd không vậy các bác ?

vtv3 hd chỉ phát trên hệ thống của vtv thôi . avg sẽ ko có vtv3 h...d đâuu

khi nào chính thức thì cũng sẽ có thôi nhưng mà quan trọng gì đâu

---------- Post added 06-04-2013 at 10:27:43 AM ----------

Vì một số lý do nên TrueHD chỉ có trên DTT em cũng định lắp AVG nhưng khu vực em chưa có nên đang đợi phủ DTT rùi chiến luôn.

hi biết vậy lắp DDT xong.

tuank+

Member
Ðề: Re: Ðề: AVG có cách nào xem VTV3 Hd không vậy các bác ?

khi nào chính thức thì cũng sẽ có thôi nhưng mà quan trọng gì đâu

''Vậy những đầu thu kỹ thuật số của AVG, VTC, và những đầu thu kỹ thuật số rẻ tiền trên thị trường... có bắt được không?

Chúng tôi chỉ phát triển HD trên hệ thống truyền hình của VTV bao gồm: truyền hình cáp Việt Nam; Truyền hình cáp số của SCTV ở tại TP. Hồ Chí Minh và các tỉnh và đầu thu K+.

Tất cả những đầu thu khác như VTC, AVG, cáp Hà Nội... đều không bắt được VTV HD, nếu có là vi phạm chính sách của chúng tôi.''
VTV3 HD

Bác nói đúng ý em, nhưng khác cái là em dùng AVG xem UCL trên TrueSport|HD nên không phải nghe BLV của VTV chém gió.
để xem mỗi C1 thì cần gì tốn tiền cho AVG vậy ta?
Trong vòng 1 tháng nữa mà không thấy em Điêu đề cập đến K + mình hứa sẽ làm từ thiện 10 triệu
dám hứa không?

lcd40inch

Member

Khi nào VTV3HD phát chính thức là sẽ có trên AVG.

VTV3HD phát quảng bá, nên chẳng có lý do gì mà không bắt được với 1 điều kiện là có đầu KTS DVBT2 hoặc AVG mở sóng kênh phát VTV3HD giống như AVG đã mở sóng các kênh free của VTC thôi mà!!! Đến tết thiếu nhi là biết ngay thôi mà!!!!

Bên trên