AVG có cách nào xem VTV3 Hd không vậy các bác ?

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: AVG có cách nào xem VTV3 Hd không vậy các bác ?

Nhà đài mà chả phát TrueSport|HD mày đừng hở tí lậu lậu này nọ.

Thằng SCTV anh em với K+ của mày cũng có phát lậu TrueSport đó.
vì nó là hàng chính chủ chứ hỏng phải phát lậu như AVG :))

Chỉnh sửa lần cuối:

phihao

Re: Ðề: Re: Ðề: AVG có cách nào xem VTV3 Hd không vậy các bác ?

Nhà đài mà chả phát TrueSport|HD mày đừng hở tí lậu lậu này nọ.

Thằng SCTV anh em với K+ của mày cũng có phát lậu TrueSport đó.
Bác hơi sức đâu cãi với cái thằng này, nó chỉ có ăn no rảnh rỗi đi sủa giùm thằng K+ thôi

Cái kênh true đấy tốt nhất mọi người đừng chửi nhau vì nó. Nó thì ai cũng biết là kênh lậu. nhưng đài nào ở VN cũng có các kênh Truesport này. chỉ duy có đài K ứt là không phát được vì nó chỉ có mỗi cái mảng vệ tinh nên bác Điêu hơi ghen tức. Nếu phát được lên vệ tinh không giêng gì các đài thậm chí K ứt cũng sẽ cho truesport1-7,HD,HD2 lên vệ tinh nhà bác ấy ấy chứ!!!!

lmhiencusc

Ðề: AVG có cách nào xem VTV3 Hd không vậy các bác ?

mà sao thằng điêu không về topic k+ đi suốt ngày lượn lờ bên an viên hoài vậy ta
không thấy mệt hay sau
vào topic nào cũng gặp không biết có bị điên không nữa
ức chế với thằng điêu này

Ðề: Re: AVG có cách nào xem VTV3 Hd không vậy các bác ?

Cái kênh true đấy tốt nhất mọi người đừng chửi nhau vì nó. Nó thì ai cũng biết là kênh lậu. nhưng đài nào ở VN cũng có các kênh Truesport này. chỉ duy có đài K ứt là không phát được vì nó chỉ có mỗi cái mảng vệ tinh nên bác Điêu hơi ghen tức. Nếu phát được lên vệ tinh không giêng gì các đài thậm chí K ứt cũng sẽ cho truesport1-7,HD,HD2 lên vệ tinh nhà bác ấy ấy chứ!!!!

bên âm nhạc có câu "nghe có ý thức" để tôn trọng bản quyền , thì bên truyền hình cũng nên "xem có ý thức".

Nếu Triều Tiên có em như ThầnĐiêu thì Mỹ ném bom cỡ nào cũng chả đánh được Triều Tiên.

tien_tnc

Member

avg mãi không tăng kênh, các kênh thể thao thì nghèo nàn quá. Chỉ được 2 kênh HBO và Starmovie

phonghan

tốt nhất là xem online trên mạng bằng sopcast hay vlc đi các bác

Re: Ðề: AVG có cách nào xem VTV3 Hd không vậy các bác ?

Có rồi các bác à. Nhưng sao nhà em lại tỷ lệ khôn hình 4:3 nhỉ. em chỉnh ko đc, bác nào chỉ giúp em với.

Chất lượng kênh này nhìn còn chán hơn VTV3 sd.

Làm HD đâu phải dễ, tốn kém đủ thứ đó nha. Nhân viên phải chỉnh tề hơn, sân khấu phải tốt hơn phải kĩ hơn... Nếu ko lên hình nhìn muốn ói. hehe

Bên trên