B&W 603 còn tương đối. 9triệu mua được kg?

lehoang40

Ðề: B&W 603 còn tương đối. 9triệu mua được kg?

Loa BW 603 mà giá 9tr thì quá rẽ đấy bác, rẽ đến đáng ngờ, bác là dân âm thanh thì nên đến xem ruột gan em nó thế nào trước khi mua nhé.

onggia

Well-Known Member

Có mà zin bằng niềm tin bác ơi,hình như là hàng Hồng Kông fake thì phải :))

onggia

Well-Known Member

Ok bác có gì cứ pm cho e e sẽ giúp hết sức ạ :D

mhs123

bác nhắn tin cho e số ĐT hum nào AE giao lưu e ở tân ấp

luciano

Active Member

bác ongia ở sg à?? rảnh đi cà phê đi bác.

sơnhảiaudio

603 mà giá 9tr, bác chủ nên coi kỷ ruột em nó đi :D

M_U

Member

Uhm. Để mình đi xem thử xem thế nào. Nhưng kg biết giá mới nó chừng bao nhiêu nhỉ? B&W684 còn có hơn 800 thôi. Mà sao thấy một số anh em trên diễn đàn chê em này lắm. Kg biết có bác nào đã nghe chưa?

lehoang40

Uhm. Để mình đi xem thử xem thế nào. Nhưng kg biết giá mới nó chừng bao nhiêu nhỉ? B&W684 còn có hơn 800 thôi. Mà sao thấy một số anh em trên diễn đàn chê em này lắm. Kg biết có bác nào đã nghe chưa?

Anh em nào chê định sang lại giá rẽ bác báo cho mình nhé, tìm thêm một đôi về đánh surround bác à..:))

M_U

Member

Trời Nể bác quá. Mình đang tính mua làm loa Front mà bác lại định kiếm làm Surround. Ái Uhm. Bác Hoàng đã nghe thử chưa? Làm Front ok kg? Sao nghe mấy vị kia chê Bass kg sâu.

lehoang40

Trời Nể bác quá. Mình đang tính mua làm loa Front mà bác lại định kiếm làm Surround. Ái Uhm. Bác Hoàng đã nghe thử chưa? Làm Front ok kg? Sao nghe mấy vị kia chê Bass kg sâu.

Mình dùng BW 684 làm front mà bác, nghe mỗi ngày đây này, chê 684 không bằng 683 thì quá đúng, còn chê hơn nửa thì mình chưa nghe..:)

Bên trên