Bạn có bao giờ nhầm hàng Samsung với Apple?

daigia1979ct

Ðề: Bạn có bao giờ nhầm hàng Samsung với Apple?

mình thì không hiểu sao mà cứ 2 gã này đấu đá nhau hoài.......nhất là anh Apple....mình hơi nói lạc đề tí nhé :)) .....theo mình biết thì xe hơi thì có khối hãng sản xuất ......mà chẳng thấy ai thưa gửi ai gì hết.....từ hình dáng bên ngoài tới nội thất bên trong .....lẫn công nghệ dẫn động cho xe chạy luôn.......8->:))................mà cái thằng Apple tối ngày nó cứ thưa gửi hoài ......nào là kiểu dáng ....rồi tới biểu tượng....mai mốt nó kiện tới cục PIN gắn trong điện thoại luôn........ĐIỆN THOẠI CỦA TAO PIN ĐẶT TRONG MÁY SAO ĐIỆN THOẠI CỦA MÀY PIN CŨNG GẮNG TRONG MÁY GIỐNG ĐIỆN THOẠI TAO QUÁ ........TAO SẼ KIỆN MÀY ĐÓ.......=))=))=)).....chắc lúc đó mắc cười lắm hả các bạn ......riêng các bạn có tin SAMSUNG có bị Apple thưa không.?....thôi mình nói hơi dài dòng quá rồi ...mình xin đi thẳng vào vấn đề ...nếu mình thật sự tài thì mình chả sợ ai ăn cắp kiểu ...đúng không các bạn ......mình nghĩ các bạn chắc cùng ý kiến với mình ..... NÊN TẨY CHAY ĐỒ QUẢ TÁO dù biết rằng rất nhiều người rất thích....nhưng thưa kiện kểu này mình không thích .......mong các bạn bỏ chút thời gian để xem ......viết bài có gì sơ xuất mong các bạn bỏ qua .......chào các bạn.....chúc cả nhà vui vẻ....

moc nhi

Member
Ðề: Bạn có bao giờ nhầm hàng Samsung với Apple?

Tếu nhất là việc ông luật sư đại diện cho Samsung tại tòa lại không phân biệt được (cũng có thể gọi là đã nhầm lẫn rồi!) 2 cái iPad và Galaxy Tab (khi chánh án cầm lên hỏi) mới kỳ quái chứ.

Đừng nghĩ rằng chỉ có những người bình dân trình độ thấp mới có sự nhầm lẫn, ông này là luật sư rất nỗi tiếng mới được Samsung thuê đó nhé.

Sau vụ này thì ông ta càng nỗi tiếng hơn nữa...

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên