Bí ẩn vụ cháy Samsung Galaxy SIII được bóc trần

Ðề: Bí ẩn vụ cháy Samsung Galaxy SIII được bóc trần

Cáng ngày càng thấy diễn đàn mình pr cho ss quá lố rồi !!! Có mod bảo vì ss3 hot nên chỗ nào(4room nào) cũng có topic riêng hay đại loại là nói về ss3 nhưng cho hỏi sao k làm có topic riêng cho ip5 (ss3 đc lmở topic trước khi ra đời đấy), mình mắc cười nhất là câu ngụy biện "vì đi đâu ss3 cũng hot". Mình k fải fan táo (fan Sony) nhưng nếu cứ cái kiểu này chắc chỉ cần nhìn cái tên hay cái hình liên quan tới ss là mình "dị ứng" nặng quá !!!
Lúc trc HTC cũng có mà lúc đó có ai dám nói HTC đó hot này nọ k mà đc mở nguyên topic riêng !!! Hay như vụ cháy kia vì đc nhận tiền nên người bị cháy ss3 im lặng !!!!????
Bạn phải cầm cái S 3 đi đâu đó mới thấy nó hot thế nào ? Chứ còn cầm 4s giờ ra đường nó cũ quá rồi. ip5 cũng oke thôi nhưng cái kiểu dáng như mấy báo lá cải hay đăng mới đây : chẳng khác 4s là mấym ngoài cái thân dài ra 1 cm thì dân nó cũng chán ặc ra rồi.
Nếu ip 5 ra mà đẹp thật thì mình cũng quẳng em S3 ra hàng để múc ip 5 ngay, nhưng giờ s3 đang hot. Chiến tý tã đã rồi tính ip 5 sau. he he

thaovjp89

Well-Known Member
mỗi người 1 ý cũng ko biết tn đc
sạc bị nổ là chuyện bình thường có j vô lí đâu

Trauvanght

Active Member

Có thể do hàng fake. Nhìn không kém gì hàng thật đâu. Mà sờ vào cũng mượt không kém.
Cái thằng Tàu khựa nó làm cái gì chả được.
Tẩy chay hàng TQ nhé bà con.
Người Việt Nam dùng hàng Việt Nam!!!

đa phần là thế vì người ta muốn được bảo hành miễn phí đây mà =))

ti2li119

Well-Known Member

samsung về khoản độ bền thì thôi rồi

clanvip

cái này đọc thấy nhiều nhưng chưa gặp à nha

huki184259

thật tế nokia vẫn là đỉnh

Bên trên