Bình chọn: Tẩy chay MegaShare.vn!

Tẩy chay Megashare.vn hay không

• Số lượng người bầu chọn
    113
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

chuanguyen1984

Active Member
Ðề: Bình chọn: Tẩy chay MegaShare.vn!

Em vẫn đang bằng Megashare bình thường đây/ Các bác cũng nên thông cảm chứ. Thi thoảng nó cũng lỗi 1 tý có sao đâu/ Em dow về thấy rằng dow dễ dàng quá cũng chán, phải cực khổ lắm mới dow được thì mới thấy vui các bác ạ/

tuan_ok

Well-Known Member

Em vẫn đang bằng Megashare bình thường đây/ Các bác cũng nên thông cảm chứ. Thi thoảng nó cũng lỗi 1 tý có sao đâu/ Em dow về thấy rằng dow dễ dàng quá cũng chán, phải cực khổ lắm mới dow được thì mới thấy vui các bác ạ/

ai cũng thông cảm mgs hết bác à.đã Free mà còn support rất tốt....!!!
chỉ có cụ chủ topic này là chẵng ai thông cảm được,chỉ tổ bị gạch đá bay vào thôi^:)^^:)^

Chỉnh sửa lần cuối:

maiyeuem00

close topic đươc rồi đấy ạ. mới beta mà đã đòi tẩy chay . khi nào thương mại hóa mà làm ăn như kiểu mega1280 thì tự khắc mọi người sẽ tẩy chay . không cần bạn lên tiếng hộ

ktq

Member

Cứ tẩy chay hoài thì mần ăn gì nữa. Sao không thấy đại diện các nhà cung cấp dịch vụ vô nói câu nào hết vậy ta.

kyuzo07

Member

bác này bị khình, megashare down quá đã mà đòi tẩy chay là sao?????

mjfcvn

Banned

Tẩy chay MS thì lên RS tải cho nó "xướng" nha bác ! MS đang làm FREE chứ có tính VIP đâu mà nói này nói nọ, họ chưa tung ra VIP chắc là do chưa hoàn toàn ổn định !
Mà đã đi xài Free mà còn chê thế này thế nọ - chừng nào họ thu phí mà làm ăn vịt như chú 1280 thì mới nói chứ !
Thiệt bó tay với bác !

kokokoko

Well-Known Member

đào mộ cổ ah bác wonbink .

nhân lực của megashare chỉ có 4-5 người nên mọi thứ có thể là chậm nhưng mà ít ra còn có câu trả lời . hoặc là ít ra còn có cách khắc phục . chứ ko như 1280 .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên