Bình loạn về bản quyên phát sóng trận Arsenal-ĐTVN và Confed cup 2013

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

mabuV

Well-Known Member
Ðề: Bình loạn về bản quyên phát sóng trận Arsenal-ĐTVN và Confed cup 2013

Xem đến 2-0 thì chuyển qua xem thời sự :))

boyben2011

Well-Known Member
Theo thông tin mình đc biết Skynet Tv của Myanmar có bản quyền NHA 3 mùa bóng tới, kênh này đc phát trên vệ tinh Apstar 7 (76,5 độ E) và chuẩn bị tới đây phát trên vệ tinh Thaicom 5 (78,5 độ E). Nhà mình có đầu thu Xsat 410 cũ xin hỏi:

1.Đầu thu này có xem đc các kênh từ 2 vệ tinh này đc ko?
2.NHA liệu có xem đc ko? trên 2 vệ tinh này

Mình rất thích quay chảo, mỗi lần thu đc 1 cái gì đó trong mình cảm thấy sướng sướng tn ý. Nhà thì có đủ rồi, dey chỉ là niểm yêu thích của mình trong những ngày hè tẻ nhạt thôi!

Nếu ai biết có thể inbox hoặc cm bên dưới. Trân trọng cảm ơn! (nếu ai ở bắc giang quê mình thì càng tốt, cho mình hỏi thêm về chỗ mua chảo thu và đầu thu ở TPBG nhé)

quanhuy90

Member
Ðề: Re: Bình loạn về bản quyên phát sóng trận Arsenal-ĐTVN và Confed cup 2013

Theo thông tin mình đc biết Skynet Tv của Myanmar có bản quyền NHA 3 mùa bóng tới, kênh này đc phát trên vệ tinh Apstar 7 (76,5 độ E) và chuẩn bị tới đây phát trên vệ tinh Thaicom 5 (78,5 độ E). Nhà mình có đầu thu Xsat 410 cũ xin hỏi:

1.Đầu thu này có xem đc các kênh từ 2 vệ tinh này đc ko?
2.NHA liệu có xem đc ko? trên 2 vệ tinh này

Mình rất thích quay chảo, mỗi lần thu đc 1 cái gì đó trong mình cảm thấy sướng sướng tn ý. Nhà thì có đủ rồi, dey chỉ là niểm yêu thích của mình trong những ngày hè tẻ nhạt thôi!

Nếu ai biết có thể inbox hoặc cm bên dưới. Trân trọng cảm ơn! (nếu ai ở bắc giang quê mình thì càng tốt, cho mình hỏi thêm về chỗ mua chảo thu và đầu thu ở TPBG nhé)
- Thứ nhất: cái đầu Xsat 410 cũ đó thì bác bán phế liệu đi hoặc đưa vào bộ sưu tập đồ chơi DVB là vừa
- Thứ hai: Dù có phat tên vệ tinh nào thì nó cũng sẽ khóa mã thôi, nếu có thể thì bác đầu tư một con đầu có share key để sử dụng như openbox, DM chẳng hạn mới mong có thể thu được mấy kênh đó để xem.
- thứ ba Đầu tư một bộ k+ xem cho nó lành.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên