Bình luận chém gió cùng World Cup 2014

Thor Odinson

Active Member
Thấy trong đây chưa có topic nào nên mình làm một cái cho anh em bình luận ,dự đoán cho vui :x

nhviet341985

Ðề: Bình luận chém gió cùng World Cup 2014

Sau rất nhiều trận vất vả, vật vã để không ngủ xem WC, mình thấy năm nay chất lượng chán quá :( . Rất khó đoán tỉ số các trận, hy vọng năm nay Đức vô địch :)

kinhphuong

Well-Known Member
Hồi tối coi Anh đá như mấy đội nghiệp dư.. Đẳng cấp tới đó hết cở rồi!
Năm nay riêng mình thấy vậy mới hay chứ bác, bất ngờ ngoài dự đoán mới hấp dẫn.. Bữa giờ hầu hết mấy anh kèo trên bể tè le! Theo mình vô vòng loại trực tiếp thì trật tự sẽ được ổn định đâu vào đó.. Hơi tiếc là thiếu nhà ĐKVĐ!

thangba81

Well-Known Member

kết quả đội xứng đáng bị loại nhất đã có là TBN.
đêm nay Italia chưa chắc đã xơi được bác Costa Rica em là em lo cái khí hậu khi đá quá chính ngọ lắm ạ

akle

Active Member

mong costa hòa Ý , trận Ur vs Ý mới hay

kinhphuong

Well-Known Member
Theo mình đoán Italia sẽ thắng cách biệt 1 bàn... Không biết ý mấy bác sao..

akle

Active Member

Pháp chấp TS theo ai ae????

thangba81

Well-Known Member

Quả thật Costa Rica quá khủng! tạm biệt sư tử Anh nhé, kẻ xứng đáng về vườn thư 2, méo mặt mấy anh VTV và một số kẻ suốt ngày tam meo

akle

Active Member

WC năm nay không thấy AI chém ae nhà TBC + kc

thangba81

Well-Known Member

Anh ác hen cứ đá kiểu này thì mệt, quá cá nhân gần như không thấy sự phối hợp của hàng công, đặc biệt là anh Kun quá cá nhân, anh lùn còn có chuyền và mong được phối hợp đập nhả, nhưng cứa chuyền bóng là các anh kia cố gắng tìm cách dứt điểm, đá kiểu mạnh ai nấy đá này mà không thay đổi húc đầu vào tường thì mệt nhỉ., Bàn tháng hôm qua rất đẹp
tiếc ko xem trận Đúc - ghana ko ngờ là hòa

nguyentrungthanh

Well-Known Member

Năm nay những đội dưới cơ cũng không nên xem thường, trận Ý vs Costa Rica là 1 minh chứng, quả thật rất là bất ngờ, Đức cũng xém chút nữa thì...

kinhphuong

Well-Known Member
Re: Ðề: Bình luận chém gió cùng World Cup 2014

kết quả đội xứng đáng bị loại nhất đã có là TBN.
đêm nay Italia chưa chắc đã xơi được bác Costa Rica em là em lo cái khí hậu khi đá quá chính ngọ lắm ạ

Bác trùm thật.... Bái phục.

kinhphuong

Well-Known Member
WC lần này vòng bảng có nhiều bất ngờ thật... Mấy bác cá độ đi kèo trên cứ sáng nào cũng nghe khóc than thảm thiết.. hehe! Theo mình vô vòng loại trực tiếp thì đẳng cấp sẽ lên tiếng và trật tự được lặp lại thôi..

kinhphuong

Well-Known Member
Re: Ðề: Bình luận chém gió cùng World Cup 2014

Tối nay 2 trận: Bỉ - Nga và BĐN - Mĩ tình hình sao đây mấy bác. Em dự đoán Bỉ thắng 1 quả và cũng tương tự đối với BĐN...
;;)

Thor Odinson

Active Member

bỉ hòa nga 1-1 và bồ đào nha thắng 2-0 :-?

nhviet341985

Đêm qua Iran đá hay thật, ngoài việc đá phòng thủ phản công ra thì lối đá các cầu thủ rất tự tin và đẳng cấp. Tiếc cho Iran là Messi tỏa sáng đúng phút bù giờ, không thì trận hòa hoặc thắng là xứng đáng. Còn với BĐN với trận đầu ra quân quá thất vọng với toàn bộ đội hình lẫn chiến thuật, vẫn hy vọng BĐN có 1 trận thắng để vòng cuối thêm sôi nổi :)

thangba81

Well-Known Member

với 5 phút bù giờ chiếc huy chương đồng của kẻ thứ 3 xứng đáng bị loại thoát khỏi tay BĐN, qua cửa tử và đang thoi thóp không biết BĐN sẽ thế nào đây?
Hi vọng chiếc huy chương đồng đó không rơi vào tay Italia ( lượt cuối) với hàng thủ như trung vệ Chiellini, một kẻ ngờ nghệch chiến đấu với kẻ tinh quái như luis răng thỏ, cavani ... ôi Italia của tôi!

Bên trên