BlackBerry Z3 “Jakarta” sẽ được bán tại Indo vào tháng tư với giá dưới 200$

Ðề: BlackBerry Z3 “Jakarta” sẽ được bán tại Indo vào tháng tư với giá dưới 200$

Mình vẫn đang chung thuỷ với em B Béo 9780, thời gian gần đây em nó không nhận diện được thẻ Micro SD, nhưng vẫn không muốn nói lời chia tay! Có bác nào dính trường hợp như mình thì chỉ giáo cho mình với. Tks.

quanchua

Well-Known Member

Mình vẫn đang chung thuỷ với em B Béo 9780, thời gian gần đây em nó không nhận diện được thẻ Micro SD, nhưng vẫn không muốn nói lời chia tay! Có bác nào dính trường hợp như mình thì chỉ giáo cho mình với. Tks.
không nhận do lỗi j mới biết dùng thuốc chứ bác :)) thường chắc do virut bác format đi cái rồi cắm lại coi em nó nhận không :))

ps:9k mới gọi là bold béo nhé

nói thật thị trường sờ mát phôn đã bão hòa cần những em dép 3 rẻ hơn nữa thì BB mới dựng dậy được nhìn hơi rẻ tiền nhưng vẫn like cho 1 BB huyền thoại hồi nào ;;) em cũng là fan BB nhé có khoảng 2kg máy bb thôi

danhthangvn

Member

Chưa có cơ hội sử dụng màn hình cảm ứng của BB, nhưng dòng bàn phím xứng qwerty của BB thì vô địch rồi. Vẫn đang rất hài lòng với 8320, dù em này đã quá cũ kỹ rồi.

quanchua

Well-Known Member

Chưa có cơ hội sử dụng màn hình cảm ứng của BB, nhưng dòng bàn phím xứng qwerty của BB thì vô địch rồi. Vẫn đang rất hài lòng với 8320, dù em này đã quá cũ kỹ rồi.
nên trải nghiệm đi bác ơi :D 9900 hàng 2hand có 3 củ còn pb thì ;;) mua theo cân :)) tầm củ 1 con thôi

VThanhgtvt

Well-Known Member

TN có hội BB lớn lắm thì phải???

prodigy

Bao giờ có BlackBerry Hanoi 200$ nhỉ

danhthangvn

Member

nên trải nghiệm đi bác ơi :D 9900 hàng 2hand có 3 củ còn pb thì ;;) mua theo cân :)) tầm củ 1 con thôi

Tại vì yêu em 8320 lắm, nên chưa lỡ rời xa em í được.

loiruot

Well-Known Member

Bác up lại bản room khác!!!

mrnicotin183

Cái này mà mua ở Indo về Hà Nội có dùng được không các Bác?

ttlinhha

Well-Known Member

Cái này mà mua ở Indo về Hà Nội có dùng được không các Bác?

Em nghĩ nếu mua bản ko khóa mạng thì vẫn dùng bình thường thôi, e sang indo dùng điện thoại ở VN rồi lắp sim nó vào vẫn dùng bt thì điện thoại bên đó lắp sim VN vô tư

thaonguyen0609

Doanh nhân đi xe sang lại ko dùng mấy con này bác ah. e đã có dịp ở Jakarta mấy ngày thì mới thấy dân indo toàn dùng BB, tìm cả ngày chả thấy cái iphone nào (e đi mấy khu trung tâm văn phòng và thương mại). thế mới hiểu tại sao BB nó nịnh dân indo bằng cách đặt tên Jakarta cho sản phẩm

Tháng 4 này bác có qua lại Indo không?

Bên trên