Bộ HD siêu mini của em các bác chém nhẹ tay nhé hihi

khanhkun84

Active Member
Ðề: Bộ HD siêu mini của em các bác chém nhẹ tay nhé hihi

trang trí thì không nói vì nó chưa ổn nhưng hàng của bác khá là ok đấy

hihi cám ơn bác, hàng bình dân thôi mà , tất cả đều là đồ cổ rồi, em cũng đã DJ lại nhưng phòng nó nhỏ mà lại dài nên chỉ đc thế này thôi, bác vào xem thiết kế mới của em nhá. thanhk bác
ps bác nào biết cho nó lên hình lại thì chỉnh cho em cái nhé. em xin cảm ơn các bác

binsunny

Member

nguyên dàn loa nhỏ xíu của bác công xuất nhiu vậy...nhìn bé bé xinh xinh đã wa'..:D...ko bik nghe có đã ko...diện tích phòng 25m2 thì chơi dc ko...dàn loa của bác hết nhiu tiền thế...

dongxo1985

bác cho cái nick yahoo hôm nào em chat hỏi bác vài kinh nghiệm, cũng đang định làm 1 cái như của bác ở tầng 1. Hoặc cho số điện thoại cũng được. Số mình là 0974231985

khanhkun84

Active Member

nguyên dàn loa nhỏ xíu của bác công xuất nhiu vậy...nhìn bé bé xinh xinh đã wa'..:D...ko bik nghe có đã ko...diện tích phòng 25m2 thì chơi dc ko...dàn loa của bác hết nhiu tiền thế...

hihi bác cũng có mắt thẩm mỹ giống em roài thích wa. nói chung tầm 25 em nghi là hơi quá sức của em nó, tầm 20m đổ về thì vừa đẹp hihi ngày trước nó rơi vào tầm 12tr500k bác ạ, model 2007 rùi, em cũng có nhiều tình cảm với em nó nên ko muốn thay đổi hihi, bạn bè em wa chơi đứa nào cũng thích cái kiểu ko giống ai của em nó và chất âm đặc trưng của sony bác ạ.

khanhkun84

Active Member

bác cho cái nick yahoo hôm nào em chat hỏi bác vài kinh nghiệm, cũng đang định làm 1 cái như của bác ở tầng 1. Hoặc cho số điện thoại cũng được. Số mình là 0974231985
ok thôi bác ơi nick em là boy_nha_que_di_babetnhe2000 sdt 097 5901314 em tên khánh Sn 84 nhé hihi

bác khanhkun84 ơi 2 cái chân loa bằng sắt để cắm 2 loa nhỏ trên phòng bác mua ở đâu giá bao nhiêu vậy

DTS_51

haha,hnay mới ngó vào nhà bác, nhìn Sony bộ DAV-IS10 hay nhỉ , xinh đấy

allway

Well-Known Member

Thật đáng hâm mộ.

khanhkun84

Active Member

bác khanhkun84 ơi 2 cái chân loa bằng sắt để cắm 2 loa nhỏ trên phòng bác mua ở đâu giá bao nhiêu vậy

bác cũng có dàn giống em hả, nếu có thì em để lại cho 1 đôi, ngày trc em đặt bên nước ngoài về mới có đấy ở HN ko có đâu ạ.

khanhkun84

Active Member

haha,hnay mới ngó vào nhà bác, nhìn Sony bộ DAV-IS10 hay nhỉ , xinh đấy

thank bác quá khen hihi, em thích cái gì cũng chỉ nhỏ nhắn xinh xắn thôi, con gái em cũng thích kiểu này, hihi

---------- Bài dưới được thêm vào lúc 11:38:07 PM ---------- Bài trên gởi vào lúc 11:37:03 PM ----------

Thật đáng hâm mộ.

thank bác, bộ của em là đồ cổ thui mà hihi

Bộ HD của cậu được đó, tớ cũng ở HN, anh em hôm nào gặp nhau cafe chém gió tí nhỉ

khanhkun84

Active Member

Bộ HD của cậu được đó, tớ cũng ở HN, anh em hôm nào gặp nhau cafe chém gió tí nhỉ

bác cứ alo em phát em ok liền hihi 097 590 1314 em tên khánh 28t bác nhé, rất hân hạnh đc đón tiếp bác.

heritagehalong

hôm nay a đã múc denon 1312 0 tân cương rui e oi, về đến ha long muộn quá, tối mai moi set up đc. cảm ơn khánh nhiu nhiu.

khanhkun84

Active Member

hôm nay a đã múc denon 1312 0 tân cương rui e oi, về đến ha long muộn quá, tối mai moi set up đc. cảm ơn khánh nhiu nhiu.

chuẩn đấy anh, con này xem phim là ok rồi, trên này toàn đại gia với tai siêu nên mới chê em nó, em mà có thì chả có chê đâu hihi.
em cũng xin lỗi bác, tại hôm bác lên HN rồi mà em ko mời bác wa em chơi đc vì vướng 2 em kia, 1 em chân dài rủ đi ok liền, 1 em chân ngắn nhưng xinh hơn lại kiêu kỳ em gạ mãi mới đi ăn bánh mỳ với em hihi.
mà hôm bác lên lại đúng hôm em đi với em kiêu mới đau. thôi dù sao cũng chúc bác có đc dàn ngon, sau này chán bán em nhá hihi

khanhkun84

Active Member

bên tân cương giá bao nhiu zậy anh

ặc ặc, bác vào thớt của em mà ko xem dàn của em mà đi hỏi giá dàn khác, chán bác quá, dù sao em cũng thank bác đấy nhé hehehe.
mua ở đâu cũng thế thôi, cứ 13tr là phang đc, đắt hơn 1 tí cũng ko mua nhé. mà em thì ko thích cái bọn tân cường này lắm, cò quay vớ vẩn nhưng 2 ông anh mua ở đây hết rồi vì lười đi chỗ khác.

heritagehalong

chuẩn đấy anh, con này xem phim là ok rồi, trên này toàn đại gia với tai siêu nên mới chê em nó, em mà có thì chả có chê đâu hihi.
em cũng xin lỗi bác, tại hôm bác lên HN rồi mà em ko mời bác wa em chơi đc vì vướng 2 em kia, 1 em chân dài rủ đi ok liền, 1 em chân ngắn nhưng xinh hơn lại kiêu kỳ em gạ mãi mới đi ăn bánh mỳ với em hihi.
mà hôm bác lên lại đúng hôm em đi với em kiêu mới đau. thôi dù sao cũng chúc bác có đc dàn ngon, sau này chán bán em nhá hihi

hii, còn nhiều dịp mà, a sẽ còn phiền e nhiều nữa. Tập chung vào gái gú là OK rồi. Lúc nào xuông HL thì call cho A. mua ở TC là 13 củ. mua thêm 2 dây HDMI cua Sony mất 1.3 cũ nữa, mà mang về 1 cái đã bị trục trặc, lại phải gửi lên đổi.

khanhkun84

Active Member

hii, còn nhiều dịp mà, a sẽ còn phiền e nhiều nữa. Tập chung vào gái gú là OK rồi. Lúc nào xuông HL thì call cho A. mua ở TC là 13 củ. mua thêm 2 dây HDMI cua Sony mất 1.3 cũ nữa, mà mang về 1 cái đã bị trục trặc, lại phải gửi lên đổi.

đấy em biết ngay, bọn này cứ kiểu gì ý, chỉ hót là giỏi. à mà ảnh bác chụp với ai thế kia?

heritagehalong

đấy em biết ngay, bọn này cứ kiểu gì ý, chỉ hót là giỏi. à mà ảnh bác chụp với ai thế kia?

đấy cái j, cửa hàng đó bán rẻ nhất còn j. e này chân dài không. đoán thử xem có trúng không ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên