Bộ HT cùi của em :D

winterfell101

Well-Known Member
Kích thích không các bác? :D

Đồ chơi của em đây các bác, sau mấy tháng tìm kiếm và gom thóc, em mới lên được thêm con Center :D

Trước em có tét qua mấy con Center JBL EC25, Klipsch RC52ii, và bây giờ là con CM Center 2 này :D, cảm nhận của e là nghe tiếng rất hay và thật hiệu hứng rất tốt, thể hiện rõ ràng nhất là những tiếng đạn bay và tiếng kính vỡ, rất ấn tượng, đặc biệt là lời thoại, rất ấm :)

Em xin update thông tin một số đồ chơi của em như sau:

Receiver: Yamaha RXV 1067
Bluray Player: Denon DBP 1611UD + Tvix Slim S1
Main Front: JBL-L890 Black
Center: B&W CM CENTER 2
Sub: JBL L8400 nay đã lên PSA XS30SE (this is serious sh!t :D)
Surround: Bose Cube Jewel

Em có ít ảnh chia sẻ cùng các bác :)

Chỉnh sửa lần cuối:

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Bộ HT cùi của em :D

Chúc mừng bác, dàn gọn và đẹp. Nhà cũng đẹp. Thanks bác chia sẻ

Hung082012

Chúc mừng bác chủ! Phòng ốc có vẻ rộng rãi quá :) Bác cho thêm ít hình và thông số của thiết bị nữa để ae tham khảo.

pioneer700

Chúc mừng bác chủ, bộ giàn gọn và đẹp. Bác thử nghiên cứu phương án treo TV lên tường, cách center khoảng 30-40 cm sẽ phù hợp không gian hơn và có chỗ để bày đồ chơi trên kệ!

winterfell101

Well-Known Member

Chúc mừng bác chủ, bộ giàn gọn và đẹp. Bác thử nghiên cứu phương án treo TV lên tường, cách center khoảng 30-40 cm sẽ phù hợp không gian hơn và có chỗ để bày đồ chơi trên kệ!

thanks bác, e đang tính đến phương án dùng máy chiếu nên cứ để tạm đó, nhưng chắc sẽ lâu lâu e mới lên được :(

do_long_khach

Well-Known Member

Hàng ngon thế này rồi còn cùi gì nữa. Tiếc mỗi mấy cái cửa phải chịu hi sinh vì HD.

hacongvan

em mem moi mu tit ve mon nay.Pro nao biet ve cai dau doc dia Bluray BDP-S1100 chi em cai
Cai dieu khien khong bam duoc dieu chinh am luong (Volume)

langtu27

Well-Known Member

Ngon, gọn, đẹp. Thấy ảnh cưới, chắc bác chủ mới cưới và còn trẻ. Nhiều người phải ngưỡng mộ bác đấy bác à.

tittom79

Well-Known Member

Chúc mừng bác chủ nhé! Mới những bước đi đầu tiên thế là ngon rồi bác ợ! Khối người còn đang mong muốn được như vậy mà chưa được đấy!

Chúc mừng Bác! Bác cho em hỏi tý. Em cũng đang dùng âm ly Yamaha, xem phim thì Bác để ở chế độ nào ấy nhỉ ?
Em xem trên hình, thì Bác đang để chế độ Sci-fi ah? Em cứ tưởng là để chế độ DTS, Neo-Cinema chứ nhỉ. Em đang để chế độ này nhưng xem phim không ổn lắm.

winterfell101

Well-Known Member

Chúc mừng Bác! Bác cho em hỏi tý. Em cũng đang dùng âm ly Yamaha, xem phim thì Bác để ở chế độ nào ấy nhỉ ?
Em xem trên hình, thì Bác đang để chế độ Sci-fi ah? Em cứ tưởng là để chế độ DTS, Neo-Cinema chứ nhỉ. Em đang để chế độ này nhưng xem phim không ổn lắm.

dạ những bộ phim về khoa học viễn tưởng thì bác nên để chế độ Sci-fi thì sẽ hay hơn đấy, vì có nhiều tiếng bíp bíp của thiết bị điện tử thể hiện rất thật. Còn DTS hay Neo-Cinema thì chế độ nào cũng tự có khi bác để ở chế độ xem phim, vì nó tự nhận DTS bác ạ

Thanks bác

winterfell101

Well-Known Member

thanks bác ghé thăm, e chia sẻ để học hỏi thêm ạ,

Minhsur

Banned

Gọn gàng và đẹp. Hình như vợ chồng son???
Em kết nhất cái kệ gỗ của bác. Nhìn như gỗ lát chun.

bloodfire

Member

Bộ nghe của bác ngon rồi, còn cái mành hơi nhỏ so với phòng.

Bên trên