Bóng đá seagame một tấm HCV về tay Việt Nam, đợi ngày mai lượm nốt cái còn lại.

ngoibet

Member
Ðề: Bóng đá seagame một tấm HCV về tay Việt Nam, đợi ngày mai lượm nốt cái còn lại.

Có thể Việt Nam sẽ gục ngã trước MALAYSIA 1 cách tức tưởi, 30 chưa phải là têt :-t:-t:-t:-t:-t:-t:-t

Đề nghị Mod Bùi Hùng band nick everything4u đến hết 24h hôm này (17-12-2009 vô điều kiện đi!
Ai ủng hộ thì giơ tay nhé!

hoangpham1

Ðề: Bóng đá seagame một tấm HCV về tay Việt Nam, đợi ngày mai lượm nốt cái còn lại.

bong đá ngày mai có xem được trên xemtruyenhinh.net không vậy. Nếu được thì ở kênh nào. Có ai biết xin chỉ dùm. Cám ơn trước.

Đề nghị Mod Bùi Hùng band nick everything4u đến hết 24h hôm này (17-12-2009 vô điều kiện đi!

Tớ đâu có phạm luật phố rùm sao lại tính chuyện band nick của tớ, tớ chỉ nói trên quan điểm chưa thấy chưa tin, bao giờ thấy mới tin. [-O<[-O<[-O<[-O<
Hãy sống và làm việc theo pháp luật

ngoibet

Member

Tớ đâu có phạm luật phố rùm sao lại tính chuyện band nick của tớ, tớ chỉ nói trên quan điểm chưa thấy chưa tin, bao giờ thấy mới tin. [-O<[-O<[-O<[-O<
Hãy sống và làm việc theo pháp luật

Thế mới là vô điều kiện chứ bác mà ngồi ngoài sân, phát biểu thế thì phiền lắm!

nta139

Member

:) VIỆT NAM VÔ ĐỊCH :)

em giơ chân =D>
Thế mới là vô điều kiện chứ bác mà ngồi ngoài sân, phát biểu thế thì phiền lắm!

Ban nick mà ko có điều kiện dễ bị kiện cáo lém :(
Túm lại ai cũng có quyền nói suy nghĩ của mình mà

Theo em thì thằng Ma này nó thoát hiểm ngoạn mục nên phải rất cảnh giác
Cũng hy vọng VN giành chiến thắng, lâu lắm rồi toàn Bạc. em tin tưởng bác Tô nhà mình sẽ đi tiếp vào lịch sử bóng đá VN =D>

V1nc3nt

Member

Band để cho Bác kg bị ném đá thôi.Chứ Bác nghĩ Bác ngồi SVD hay cà phê mà Bác phát biểu câu này thì slipper collection và ly,gạt tàn collection mất thôi.Tối nay bọn Malay sẽ được nghe âm thanh surround của cổ động viên ta mà không cần đến rạp :D

satan85

Well-Known Member

Band để cho Bác kg bị ném đá thôi.Chứ Bác nghĩ Bác ngồi SVD hay cà phê mà Bác phát biểu câu này thì slipper collection và ly,gạt tàn collection mất thôi.Tối nay bọn Malay sẽ được nghe âm thanh surround của cổ động viên ta mà không cần đến rạp :D

Bác nói chuẩn, nếu mà như ông này lở ngồi ở quán thì đôi khi hi sinh cả tính mạng như chơi

âm thanh Việt Nam đem lại không biết bao nhiêu chấm nhỉ chắc phải tới 20.000 kĩ lục về số loa trong hd rồi

Nhãm một tí không biết ai gửi cho tui nửa

Rooney hỏi chúa:"khi nào đội tuyển Anh vô địch World Cup?", Chúa nói "20 năm nữa con nhé". " Trời, lúc đó con về hưu rồi"
Thonglao hỏi chúa :" Khi nào đội tuyển Thái Lan vô địch Asian Cup?", chúa nói :"50 năm nữa cu"," trời, tới lúc đó con đã chết rồi"
Tới lượt Tấn Trường hỏi chúa:" Khi nào Việt Nam vô địch Sea games? " Chúa cười rùi đáp:" Tối nay con nhé - 17/12
Chúa : Đề nghị các con đội mũ bảo hiểm khi đi bão

Chỉnh sửa lần cuối:

ngoibet

Member

Mobiphone có 3G rồi, ai dùng Mobiphone có thể đăng ký Mobile TV và xem TV trên Điện thoại (42" còn bị chê bé, không biết 2-4" trên ĐT các bác thấy sao?).
Có điều, em tìm mãi chả thấy VTV3 đâu, toàn kênh lằng nhằng...

Lioncoeur

hôm nay CĐV VN tới sân không đủ nhiều đâu. Nhiều anh cà chớn quá nên thằng Lào nó éo bán vé rồi.

quat_3_tieu

" Rooney hỏi chúa:"khi nào đội tuyển Anh vô địch World Cup?", Chúa nói "20 năm nữa con nhé". " Trời, lúc đó con về hưu rồi"
Thonglao hỏi chúa :" Khi nào đội tuyển Thái Lan vô địch Asian Cup?", chúa nói :"50 năm nữa cu"," trời, tới lúc đó con đã chết rồi"
Tới lượt Tấn Trường hỏi chúa:" Khi nào Việt Nam vô địch Sea games? " Chúa cười rùi đáp:" Tối nay con nhé - 17/12
"
cái này hay à nha

Thông báo TIN BÃO XA: dự kiến 8:45PM ngày 17/12 bão sẽ đổ bộ vào trung tâm các ngã 3, ngã 4,đường phố lớn của HN và TP HCM và 1 vài địa điểm khác nằm rãi rác trên khắp cả nước, hình thành nhìu tâm bão di chuyển ko ổn định, gió cấp 10 giật trên cấp 12 tầm nhìn xa trên 1km giảm xuống còn 0,5m/người, biến thiên thời gian bão giật từ 20h->4.00AM, hiên ai có nhu cầu tránh bão hãy sắm sửa cờ mini, cờ lớn, còi, chuẩn bị xăng, kiểm tra xe trước khi tránh bão => Tranh thủ bảo người nhà chuẩn bị ít đồ uống và đồ nhậu để cùng tránh bão ( Cấm các đôi nam nữ tránh bão trong nhà nghỉ )

ngoibet

Member

" Rooney hỏi chúa:"khi nào đội tuyển Anh vô địch World Cup?", Chúa nói "20 năm nữa con nhé". " Trời, lúc đó con về hưu rồi"
"
cái này hay à nha

Sáng 18-12-2009, hơn chục chàng trai đến phòng khám tại Viêng_chăn, sau khi kiểm tra toán bộ, ông Bác sỹ phán:
- Các bạn cùng bị mắc một chứng bệnh rất lạ: mệt mỏi, kém linh hoạt, trầm cảm. Nguyên do có thể do lười vận động. Thế các bạn làm nghề gì?
- Chúng tôi là đội tuyển U23 Malaisia, vừa thua VN trận Chung kết Seagame 25 tối qua.
------------------------
I am sorry, em lộn...

Chỉnh sửa lần cuối:

satan85

Well-Known Member

Sáng 18-12-2009, hơn chục chàng trai đến phòng khám tại Viêng_chăn, sau khi kiểm tra toán bộ, ông Bác sỹ phán:
- Các bạn cùng bị mắc một chứng bệnh rất lạ: mệt mỏi, kém linh hoạt, trầm cảm. Nguyên do có thể do lười vận động. Thế các bạn làm nghề gì?
- Chúng tôi là đội tuyển U23 Malaisia, vừa thua VN trận Chung kết Seagame 25 tối qua...

Cái vụ này hay nè, rất hợp với thời điểm này

IloveHDz

Hehe em củng la fan của Tùc cầu giáo đây hehe.Chiều này VN sẻ vô địch

Có thể Việt Nam sẽ gục ngã trước MALAYSIA 1 cách tức tưởi, 30 chưa phải là têt :-t:-t:-t:-t:-t:-t:-t

Em đã nói là đừng nói trước điều gì, bao giờ thấy mới tin. Nói trước bước không qua mà. Lấy xe ra đường đi bão anh em ơi :>:>:>
Việt Nam chờ cái huy chương vàng xi-gem này đã 50 năm. Bây giờ chờ thêm 2 năm nữa, có sao đâu

Satan85 và hieu-gia lam ơi, đừng buồn làm gì cho mệt, vui lên đi, cafe free vẫn còn đó, hihi.... vui lên để lần sau chiến thắng thì đi bão chứ.
Lứa Tài em, Minh Phương, Tấn Tài , Công Vinh.... cũng thua Sea games đó thôi, nhưng họ lại vô địch AFF, thua rồi sẽ có thắng mà.
Vui lên đi 2 anh em, đời còn dài lắm,hehe.............

Bên trên