Box đặc biệt dành cho chị em HDvietnam

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nhok

Ðề: Box đặc biệt dành cho chị em HDvietnam

Em thấy cái topic nát bươm rồi :))
Để nó không quá nát em xin có chút ý kiến "chất lượng" để phần nào gỡ gạc lại để mong topic đc tồn tại.

Đê thu hút chị/ em về với topic và diễn đàn thì chúng ta cần có những chủ đề cụ thể để thu hút chị em tham gia trao đổi và bàn luận. E xin phép đề xuất những chủ đề sau: :))
Phương pháp đánh ghen, cặp bồ sao để chồng không biết, ăn bớt tiền đi chợ, rút lõi tiền trong bóp của chồng mà không bị phát hiện, các thủ thuật bật lại mẹ chồng, cãi chồng sao cho hay mà không bị ăn tát, gây dựng phong trào túm năm tụm ba để nói xấu chồng và gia đình nhà chồng ở đâu và thời điểm nào cho phù hợp và hiệu quả... Vân vân và vân vân. Cuối cùng là làm sao để lý dị chồng nhanh mà vẫn được chia tài sản có lợi nhất? =))

E té gấp đây!

Em cảm ơn Tr0Jan đã gợi ý vài mánh khóe, cơ mà toàn kiểu núp bóng nói xấu chị em thế hả :-L có phải ai cũng thế đâu ;))

Hí hí, nếu mà em đc set làm mod ý, em làm 1 bài dài dằng dặc, hướng dẫn các phương pháp trị chồng và mẹ chồng hiệu quả mà không để lại hậu quả (nếu có cũng chỉ là "chỉ trò và nóng mặt" :"> )

weattseat

Active Member

Toàn các bác đực rựa vào chỗ chị em. :-"

hellomoto

Active Member

Em cũng đồng ý theo phương án này. Đề cử Nhok làm Mod. Gắn tag, ẩn box chỉ cho riêng chị em phụ nữ vào thôi, em làm mod sợ trong đó chị em ăn hiếp tập thể thì có mà hỏng hết cả xôi lẫn chè.

ẩn thì em vào bằng đường nào =))

scorpio_9x

Well-Known Member

chị nhok được vừa xét lên mod khu vực người đẹp rùi nhá, chúc mừng chị =D>=D>=D>

HDCP

Super Moderators

Em cảm ơn Tr0Jan đã gợi ý vài mánh khóe, cơ mà toàn kiểu núp bóng nói xấu chị em thế hả :-L có phải ai cũng thế đâu ;))

Hí hí, nếu mà em đc set làm mod ý, em làm 1 bài dài dằng dặc, hướng dẫn các phương pháp trị chồng và mẹ chồng hiệu quả mà không để lại hậu quả (nếu có cũng chỉ là "chỉ trò và nóng mặt" :"> )

Giờ thì xanh lét rồi đấy thôi, Tạo một topic mới, làm một bài dài dằng dặc đi. Rồi close topic này lại.

Nhok

Vừa bị bom đòi khao =)), tinh thần em hoảng loạn chưa viết được cái gì :">

Tạm thời xin phép các bác em close nó trước rồi mai hoặc kia có tg em làm 1 cái topic khác ạ :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên