Buổi offline vô tiền khoáng hậu tại tư dinh của bác Nam

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Xuất phát từ thread này, nhận lời mời của gia chủ, anh em đã tụ họp hoành tráng tại nhà bác Nam, tay chơi có bộ loa khá khủng. Cuộc offline này trước tiên là giao lưu, thưởng thức âm thanh hình ảnh từ bộ HT của chủ nhà, sau đó là tiết mục karaoke và cuối cùng là tiết mục liên hoan quá máu lửa.

Tớ mệt muốn chết, cứ tung hình lên theo thứ tự thời gian nhé, bà con vào bàn luận, tường thuật tự do.

(echip và Admin đang rót nước [Number 1] mời anh em)
SK: "ơ...hình như đang chụp mình!;;)"

(admin vẫn tiếp tục rót nước #:-S)
Chip, Generals: "tạo dáng cái lên hình cho oai"

phuong: "cái hồ cá nhìn ghiền thiệt, đế tí xin anh nam "1 xô" "
dtstuyen: "hàng" của anh Phương to vãi, nhìn thích mắt thật:">"

nham18, HAT tay bắt mặt mừng
HAT: ủa anh nham18 đây hả? :-j
nham18: sieunhan hả em? (tay siêu nhân mềm thix thật)

Anh em nào biết kể chuyện thì thuyết minh dùm nha.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

GENERALS

Ban Quản Trị
Ðề: Buổi offline vô tiền khoáng hậu tại tư dinh của bác Nam

Hề Hề..... để nghị ai bên subbing squad thì vào làm sub cho từng hình đễ HDVN hội dễ theo dõi nhá.. ^^

phuong

Member

khi bác Nam hát nhạc nhìn cái "màng trinh" của B&W rung lên mà sao thấy túi tiền của mình cũng muốn rung theo bác ấy quá=))=))=))

cảm ơn anh Nam nhiều nhé, anh chơi toàn hàng khủng

Chỉnh sửa lần cuối:

dstuyen

Member

sorry anh em phải về sớm .... Nhưng nói chung hôm qua vậy là quá thành công rồi

@dinhvannam: ngưỡng mộ dàn loa + đầu đọc + amply của bác quá. Hy vọng bác setup đc cái máy chiếu ngon hơn nữa. Hôm qua bác tiếp đón nồng hậu quá: thanks bác.

dino

Active Member

sao hok thấy tăng 3 ... dương thịnh âm suy quá :-j

nham18

Member

Hôm qua mưa to gió lớn, đường thì vừa xa vừa kẹt xe, thế mà anh em HDVN vẫn cố gắng đến góp mặt đông đủ, thật là cảm động :eek:. Không uổng công Nham mặc áo mưa chạy lên tham gia với anh em 8->

locke1602

Well-Known Member

Hôm qua mưa to gió lớn, đường thì vừa xa vừa kẹt xe, thế mà anh em HDVN vẫn cố gắng đến góp mặt đông đủ, thật là cảm động :eek:. Không uổng công Nham mặc áo mưa chạy lên tham gia với anh em 8->

Sạo bà cố, ông chạy có từ nhà ông tới nhà bác Caynam, còn cả đoạn đường dài dằng dặc... còn lại ông ngồi trên xe hơi ấm cúng, sướng như tiên. Tui, dstuyen, SK, với mấy anh em nữa đội mưa chạy xịt khói.

//lần đầu tiên gặp mod Nhảm, quả không hổ danh cái nick của bác ấy, không những thế nói cho anh em biết, đây còn là một tay vũ phu, bạo lực, thích lấy thit đè người ... kha khà khà..................dám ăn hiếp tui hả..........Locke sinh 1982, Nhảm bao nhiêu nhỉ......

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

thằng ku này ngồi trong Zace mà cứ trùm cái áo mưa lùng bùng, nói mãi không chịu cởi ra, mịa, anh em khó chịu muốn chết luôn mà ko biết làm sao.

Bảo sao ko chịu cởi áo mưa, nó trợn mắt chỉ tay ra kính xe: trời đang mưa mà mấy cha!

Ặc, hết nói nổi!

phuong

Member

Ông đi xe hơi mà còn nói vậy ah, tui chạy từ Bình Chánh lên muốn xì khói luôn, trời mưa mà còn ngập nước nữa chứ..............tui có nói câu nào đâu nè, lên tới chổ lạnh thấy mịa luôn:((

buihung

Administrator

thằng ku này ngồi trong Zace mà cứ trùm cái áo mưa lùng bùng, nói mãi không chịu cởi ra, mịa, anh em khó chịu muốn chết luôn mà ko biết làm sao.

Bảo sao ko chịu cởi áo mưa, nó trợn mắt chỉ tay ra kính xe: trời đang mưa mà mấy cha!

Ặc, hết nói nổi!

Chắc là bác ấy bị tẩu hỏa nhập...HD.

luciano

Active Member

Em thì đi từ 15h30, phải mất đến 1 tiếng rưỡi mới tới nơi.

Được cái đi từ sớm nên được nghe Marant óanh với BW603. Ui dời ơi, phải nói là phê lòi kèn. Tới lúc anh em vào thì đã chuyển sang thử HD rùi.

Hơi bị tiếc cho anh em khi chưa nghe thử Marantz.

dinhvannam

Ặc, hết nói nổi!

Từ hôm qua tới giờ vẫn còn xúc động tấm lòng nhiệt tình của tất cả anh em.

Rất rất cám ơn Anh em đã nhiệt tình, ko quản mưa gió, đường xa, (trừ bác NHẢM )kà kà..dọc xong đừng đòi đánh tui nha [-X[-X

Chia buồn với anh caynam (xe toyota ZACE bị bể đèn và móp.):eek:

Các bác xem nè, bác nhảm dữ chưa, mới mặc áo mưa trên xe hơi xuống là chỉ chỏ đòi chơi hết, hình như chỉ bác chip (chọc cho hai bác xổ nho nghe chơi, hi hi..)

dinhvannam

Ông đi xe hơi mà còn nói vậy ah, tui chạy từ Bình Chánh lên muốn xì khói luôn, trời mưa mà còn ngập nước nữa chứ..............tui có nói câu nào đâu nè, lên tới chổ lạnh thấy mịa luôn:((

Cám ơn bác phương nhiều nhe, bác rất nhiệt tình, mà bác xa nhất thì phải. trân trọng trân trọng.

Bác lạnh quá nên hai bắp tay bác nó teo lại rồi mà anh em nhìn còn thấy khiếp, coi vậy chứ xô nhẹ bác phương té liền à ( bỏ chạy thui, kẻo bị úynh..)

tui

Member

Hôm qua đến trễ quá nhưng cũng kịp thưởng thức dàn loa của bác Nam....
Cũng canh đúng giờ đi, lần đầu thì đi đường Nguyễn Văn Quá, bị ngập tắt máy rồi phải dắt bộ tìm nơi chùi bugi. Nó dốc xe ngược một phát thì nước phải nói là lênh láng từ trong ống pô ra.

Đến gần nhà thì bất lực với mấy cái số nhà ở đó, nói thiệt là ko có một quy luật hay một dãy số nào hết. Nhảy còn hơn lô tô.

Nói chung gặp đc và biết mặt anh em là rất vui rồi.

caynam

Super Moderators

Chia buồn với anh caynam

Chuyện nhỏ thôi mà bác ^#(^

Mọi người có cơ hội gặp mặt ăn uống như vậy mới là điều quan trọng chứ cái kia nhằm nhò gì. Thay mặt BQT xin có lời cảm ơn bác vì buổi offline hoành tráng này! :D

Dàn loa nhà bác đúng là dữ thiệt. Bao giờ anh em trong hội mới đuổi kịp bác đây... 8->

echip

Ban Quản Trị

Ặc, hết nói nổi!

=))=))=)) vãi thật=))=))=)) 3D

dinhvannam

Hôm qua đến trễ quá nhưng cũng kịp thưởng thức dàn loa của bác Nam....
Cũng canh đúng giờ đi, lần đầu thì đi đường Nguyễn Văn Quá, bị ngập tắt máy rồi phải dắt bộ tìm nơi chùi bugi. Nó dốc xe ngược một phát thì nước phải nói là lênh láng từ trong ống pô ra.

Đến gần nhà thì bất lực với mấy cái số nhà ở đó, nói thiệt là ko có một quy luật hay một dãy số nào hết. Nhảy còn hơn lô tô.

Nói chung gặp đc và biết mặt anh em là rất vui rồi.

Ghi nhận tấm lòng của bác. rất nhiệt tình. =D>=D>

dinhvannam

sorry anh em phải về sớm .... Nhưng nói chung hôm qua vậy là quá thành công rồi

@dinhvannam: ngưỡng mộ dàn loa + đầu đọc + amply của bác quá. Hy vọng bác setup đc cái máy chiếu ngon hơn nữa. Hôm qua bác tiếp đón nồng hậu quá: thanks bác.

Cám ơn bác đã ghé mình họp mặt.
Cái HY VỌNG của bác làm mình phải chạy đua vũ trang nữa á, thui mệt rùi, cho em xin sang năm 2009.

dinhvannam

Em thì đi từ 15h30, phải mất đến 1 tiếng rưỡi mới tới nơi.

Được cái đi từ sớm nên được nghe Marant óanh với BW603. Ui dời ơi, phải nói là phê lòi kèn. Tới lúc anh em vào thì đã chuyển sang thử HD rùi.

Hơi bị tiếc cho anh em khi chưa nghe thử Marantz.

Bác luciano có đôi ta sành lắm đấy chứ, bác lên mà đem theo đĩa CD thử bộ marantz xem nó trình diễn tới đâu là mình biết rồi, ko dám ba hoa múa rìu qua mắt thợ.
Cám ơn bác, nhiệt tình tham gia, tới sớm nhất, về cũng sớm ( huề cả làng )
Bữa nào nam ra cây thủy sinh nam đem xuống dưới đó ới luci ra lấy cho bạn của luci ha.

Bên trên