Buổi ra mắt chính thức Hội HDQuynhon

quangcaoy

Ðề: Buổi ra mắt chính thức Hội HDQuynhon

Xin chân thành xin lỗi các bác.

Đề nghị bác anhlien gỡ giùm các thông tin có tính riêng tư. Mình sẽ không nói
chuyện gì khác trong box của các bác ngoài chuyện thời tiết....

Ối, thông tin riêng tư của bác có mà đầy :))

Bác Quang à :))

baocong_xu_anqn

Cảm ơn bác đã có lời khích lệ. Góp ý chân thành thì lúc nào em cũng có sẵn cả. Chỉ ngại các bác nòng súng í quên nòng cốt có khúc mắc gì đó không nói ra được lại đem em ra cẩu đầu trảm thì toi cơm. Có đúng không vậy các bác?! :D hehe

P/s: Hôm nào bác hdamateur giao lưu với em tí, có mỗi bác là hiểu em, không giống một số bác, chỉ muốn chém em... ;))

Bác nè, tui mới tham gia diễn đàn cách đây đúng 5 phút, nhưng cũng "theo dõi" hoạt động của anh em Qui Nhơn từ lâu, vì điều kiện phải luân chuyển liên tục nên không thể tham gia buổi off của quê mình ngày hôm qua, tui có một vài ý kiến hơi cá nhân "góp buồn" cho bác tý, mong bác có ném đá thì ném nhỏ nhỏ thôi, chứ lớn quá thì em không sống nổi với danh hiệu "xử án" :-? của em đâu:
Cùng là anh em trong một nhà, tức ông bà xưa đã nói (sorry bác, hình như hồi nhỏ lo ngắm cô giáo nên hok chú ý), "GÀ CÙNG MỘT MẸ CHỚ HOÀI ĐÁ NHAU", nhưng mình thấy bác ngay từ lúc cảm nhận đã "đá" anh em rồi (giải thích: chắc chân của bác khỏe lắm nhỉ, chúc mừng bác). MẶC DÙ mình thấy bác góp ý chân thành, nhưng tui vẫn thấy bác cứ khích anh em hay sao đó, đã là ĐẦU TIÊN thì có bao giờ hoàn hảo hay được như mong muốn của mọi người KHÔNG? Và đặc biệt ông bà xưa cũng đã nói (1 lần nữa giống như ở trên là ngắm cô giáo nên quên) "LIỆU CƠM MÀ GẮP MẮM", tại sao bác lại không thấy điều đó HẢ?
Có khi nào bác muốn đem hàng "dỡ" ra để mọi người chê KHÔNG????
Tui thấy trong buổi off hôm qua, tất nhiên không khỏi những thiếu xót, nhưng anh em Qui Nhơn đã cố gắng hết sức có thể để đem lại sân chơi cho tất cả anh em, thì bác nên ủng hộ, chứ đừng nên nói với cách góp ý đầy khiêu khích cũng như những lời comment trong diễn đàn này đầy móc méo như thế.
Tui muốn nói nhiều với bác nữa, nhưng tới giờ đi xử vụ án khác rồi, hẹn chút nữa sẽ quay lại típ ở những trang sau. MONG BÁC ĐỂ CHO EM BÌNH YÊN ĐỂ CÓ SỨC XỬ ÁN NHÉ! CẢM ƠN BÁC ĐỒNG Ý![-O<

qhuyqn

Member

Em không lăn tăn gì đâu bác ạ, bác cứ xử án thoải mái. :D

kentinh

Ủa? Em nói học sâu hiểu rộng đâu nhỉ? Mỗi bác tự nhận là bác kém thôi mà.

Em nhắc lại là : Thiếu mợ chợ vẫn đông nha bác ;)
tôi thấy bác quangcaoy hiếu chiến quá. Bác chỉ thích chỉ trích người khác chứ không phải thích nghe âm nhạc.

Thân chào các bác trong hội HDQUYNHON !

Lời đầu tiên cho em xin lỗi vì lần off này em không tham gia được !
Lời thứ 2 thì các bác cho e góp cái ý kiến nha, nếu sai các bác cứ la rầy e xin chịu. Vì lần off này em không tham gia được nên e cũng không biết buổi off đó ra sao? Âm thanh, tổ chức …….v..v, nhưng theo em thì hội HDQUYNHON đã có buổi off thành công về mặt ý nghĩa vì đã tạo được sân chơi và cầu nối giao lưu sân chơi cho mọi người đã chơi HD, đang chơi HD và sẽ chơi HD,…. dĩ nhiên có những việc phát sinh hay những lỗi xảy ra trong buổi off vì 1 vài điện kiện khách quan, nhưng hy vọng những lỗi đó sẽ được khắc phục và hoàn thiện trong những lần sau. Thay mặt mọi người em xin Cảm ơn các bác đã góp ý xây dựng và chia sẻ kinh nghiệm trong bữa off vừa rồi.
Lời thứ 3 e xin nói : qua buổi off có vài ý kiến khác nhau dĩ nhiên ai cũng có ý đúng hết chứ không ai sai , em chỉ mong mọi người hãy vì cái chung của hội: một người vì mọi người và mọi người vì HDQUYNHON mà bỏ qua vấn đề nhỏ đó nha các bác đừng tranh luận nhau nữa mất đi cái tình a,e (mà nếu nói lại các vấn đề đã sảy ra rồi cũng đâu thể giải quyết được gì nữa) , thiết nghĩ dù sao HD cũng là 1 sân chơi dành cho tất cả mọi người có cùng đam mê, không phân biệt tuổi tác hay địa vị, ví dụ : nếu em không có tiền chơi HD thì e vẫn có thể đi xem phim HD và tìm hiểu về nó…đúng không các bác….vì trên hết là : THÚ ĐAM MÊ MỪ.!!! CHÚC HDQUYNHON NGÀY 1 PHÁT TRIỂN
Lời kết: em xin hết ạ! E nói có gì sai các bác cứ thẳng tay la rầy em , e xin chịu !!!%-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên