Các bác cho e xin ý kiến về đầu phát HD TizzxBird F30 với ạ.

svdieukien

Em đang phân vân định múc em Tizzxbird F30 và em TVix Slim S1. E hơi nghiêng về e TizzxBird hơn nhưng vì ít thấy người dùng như e kia nên hơi lăn tăn, các bác cho e xin ý kiến với. Hình như cả 2 e đều là của Hàn Quốc đúng ko a?

meamthanh11

Active Member
Ðề: Các bác cho e xin ý kiến về đầu phát HD TizzxBird F30 với ạ.

theo kinh nghiệm cỏn con thì cả 2 xêm xêm nhau,nếu muốn coi phim hay và ngon sau này bớt lo nâng cấp thì xài e Dune 3D giá khoảng 6t5 là ngon đấy bác chủ

oldfriend

Moderator
nhìu người đã dùng và đều nói F30 ko xứng với giá tiền =))

P/s: mình đang xài nó đây =))

svdieukien

E cũng máu Dune lắm nhưng ngân sách hạn hẹp hicic, chỉ có tầm 7 củ bao gồm cả ổ cứng, nghe bác oldfriend nói zậy chắc mai múc em TVix Slim S1 vậy hicicc.

meamthanh11

Active Member

E cũng máu Dune lắm nhưng ngân sách hạn hẹp hicic, chỉ có tầm 7 củ bao gồm cả ổ cứng, nghe bác oldfriend nói zậy chắc mai múc em TVix Slim S1 vậy hicicc.

đừng nôn nóng với 7t nhá,vì cố lên đi làm 1 e Dune 3D mới giá có chổ tốt 6t2, 6t3 thì bạn làm nhẹ 1 ổ cứng 2t WD tầm trên dưới 2t là ko hối hận trong vài năm tới tin mình đi

svdieukien

Cám ơn bác meamthanh11 , e vẫn chưa mua, nghe bác e đang quay thêm tiền để múc e Dune 3D, nghèo thì nghèo cũng phải cho thằng Tèo đi chơi phố vậy hehe.

meamthanh11

Active Member

Cám ơn bác meamthanh11 , e vẫn chưa mua, nghe bác e đang quay thêm tiền để múc e Dune 3D, nghèo thì nghèo cũng phải cho thằng Tèo đi chơi phố vậy hehe.

bác ở đâu e tư vấn chỗ mua giá tốt cho,ae trong hội HDSG CN9H có nhiều mối mua đồ đọc lắm,e nhờ vậy mà hưởng sái cũng kha khá nè

svdieukien

E ở Hà Nội bác cứ tư vấn dùm e với, e sắp sửa mua bác ạ, cám ơn bác.

meocon

Well-Known Member

Em đang phân vân định múc em Tizzxbird F30 và em TVix Slim S1. E hơi nghiêng về e TizzxBird hơn nhưng vì ít thấy người dùng như e kia nên hơi lăn tăn, các bác cho e xin ý kiến với. Hình như cả 2 e đều là của Hàn Quốc đúng ko a?

F30 ít người xài , nghe nói bảo hành nhiều
S1 , sau này là A1 , đã mua là mua model mới , chip mới , công nghệ mới , cớ sao lại mua công nghệ cũ ???

Nếu a thích chơi chất lượng tuyệt vời nên DUNE , còn chip mới phổ thông thì chip 1186 3D : 910B , Kiwi-Mele , Imax i18D ,....

Bên trên